ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Higashino Mikan] Silent Bus ล้วง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 02, 2018, 08:09:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

edcba

อ่านแล้วฮา ตรงตอนท้ายๆ ใส่กันไม่ยั้ง ไม่หลบ ไม่ซ่อน  ::KO::

phatsa

ไม่รู้จักกัน ไม่เคยคุยกัน ดันได้เสียกันซะงั้น
::Ahh::

penguinzz

นี่​พวก​เอ็ง​ไม่​คิด​จะ​คุย​กัน​ซัก​คำ​เหรอ​ฟะ

ตั้ง​แต่​ล้ว​ง​ยัน​ซั่มไม่คุยกันซักแอะ

alaaum

numkrieng

::HeyHey:: ขอเวลากับเบอร์รถด้วยครับ จะได้ตามไปถูก

jittipat

มีภาคต่อไหมนี่ สนุกมากเลยเรื่องนี้ คนขับรถนี่เอาหูไปไว้ไหน สงสัย

TOLING

ทำไมไม่ขอเบอร์ ไว้ต่ออีกที่บ้านนน

ball ll3

najazz

ล้วง ลับ จับ เสียบ สุดมากกก
เค้าจะพูดกันมั้ยเนี่ย

veronicaz

เดินเรืองเอาใจสายลวนลามเลยชัดๆ ดูลายเส้นคล้ายๆ อิจิโกะ 100% ช่วยผมบิวท์ได้อีกระดับ 555

leeloe123

ภาพสวยมากน่ะแต่อยากทำเรื่องแนวพลังวิเศษมากกว่า

ensd-07

แบบนี้เรียกอะไร เอากันบนรถ แบบไม่รู้จักกัน สุดๆๆ ไปเลยจัดเด็กแบบไม่รู้จักมาก่อน

gunflow

เอิ่ม อ่านจบแล้วตกใจมากครับ  ทำไมไม่มีใครเห็นแล้วรุมไปเลย ตกใจนี่แหละ 555

ที่จริงต้องวาดคนขับด้วยนะนั้น นั่งว่าวอยู่

Tum'S

เอ็งคิดมากไปแล้ว สาวเค้าเป็นใจขนาดนี้ท่าทางจะมารอที่ท่ารถทุกวันแน่นอน

boyforevero

ไม่จำเป็นต้องมีการพูดคุยเลย ใช้กายสัมผัสล้วนๆ ว่าแต่ช่วงท้ายนี่เหมือนชาวบ้านเขารู้ว่า2คนนี้เย่อกันเปล่าเลยลงกันหมด
ขอบคุณครับ