ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จีบพี่แต่ได้น้อง ตอนพิเศษ

เริ่มโดย xonly289482, พฤษภาคม 01, 2017, 12:32:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hopeofwind

มีตอนพิเศษเสียด้วย ขอบคุณมากครับ

hhhhhhh

นึกว่าจบแล้วมีตอนพิเศษด้วย เยี่ยมเลย

SaintR

อยากรู้เหมือนกันครับ...เรื่องของฝนเป็ยังไง
ขอบคุณครับ
::Thankyou::

nithiwit sakfun

ถือว่าเป็นฟโบนัสเลยนะครับสำหรับตอนพิเศษ

Petty Pig

ลงเอยกับคนน้องแล้วอยากให้ควบคนพี่ด้วยจังสงสาร

munkza

เป็นอีกเรื่องที่ติดตามาตลอดครับ อยากรู้จริงๆคนพี่ทำไมถึงทำแบบนั้น เดี๋ยวมาแก้ไขโพสครับผม

**แก้ไข**
สุดท้ายก็เป็นไปตามคาดที่ว่าตัวละครแบบฝนไม่น่ามีอยู่จริง แต่เป็นอีกหนึ่งรสชาติของนิยายเรื่องนี้เลยก้ว่าได้ครับ ขอบคุณมากครับที่สร้างสรรค์ผลงานออกมาให้ได้ติดตาม

yoyoman

ขอบคุณครับ มีตอนพิเศษแถมมาให้ด้วย ดีจัง

boon66

romio7

ดูเหมือนพ่อ แม่ จะรักขวัญมากกว่าฝนนะ เลยทำให้ฝนใจแตกรึเปล่า เพราะหลังๆ มาไม่ได้กล่าวถึวฝนเลย  ::Hmmm::

jibxonly

เนื้อหาน่าสนใจ อยากอ่านจนจบ ขอบคุณผู้แต่งมากครับ

rak9897925

มีตอนพิเศษ แสดงว่าน่าจะเรื่องยาวแล้ว ขอบคุณครับ

Boomer11

patchara jokloy

darkside

ตอนพิเศษ หมายถึง เป็นปฐมบทเรื่องใหม่ รึเปล่า อิอิ ::DookDig:: ::DookDig::

noojane

เมียในฝันเลยนะนิ  ตื่นเช้ามาแล้วทำกับข้าวให้กิน ::Shy::