ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 19 (ได้ยา)

เริ่มโดย Farewell, พฤษภาคม 06, 2021, 05:09:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phurin84

ให้เป้จัดหมอปื่นดูครับ อยากรู้ว่าหมอปิ่นคนชอบโชว์ ลีลาบนเตียงเป็นไง

BANK R5R5

แป้งเริ่มแล้วไงงานนี้มีความหวังว่าจะได้หมอปิ่นมาด้วยนะ      หาไปนานเลยนะคับคิดถึงแม่วิภามากเลย

El cazador

lukpuman

Paragraph<BB>

คุณหมอครับมองอย่างนี้ระวังจะโดนฉีดยานะครับ ไม่ใช้เข็มเดียวด้วย หลายๆเข็มแน่

Nitty

summersale

Theman368

Maikid

ถือว่าคุ้มค่าที่รอนานมากเลยครับตอนนี้

1819

รอแม่วิภานานมากเลย  ขอบคุณไรท์มากๆครับ  คงจะวุ่นวายเลยไม่มีเวลาเขียนนาน   ยังไงก็รักษาสุขภาพ นะครับ
  แม่วิก็ยังเป็นวิ  แต่กินยาแล้วก็ดี ยังไงก็อยากให้วิ เป็นของเป้คนเดี่ยว ให่เป็นเป็นเจ้าของฮาเรม  แม่วิต้องรอดจาก ศุกดิ์และ พัท ทั้งสองคนไม่ดีจริงๆ คนหนึ่งก็เลว อีกคน ก็คว่มลับเยอะ    และ คิดๆไป อีฟติดใจแม่วิ นี่ สงสัย แม่วิต้องจับ อีฟ กับ แป้งมาละลายพฤติกรรม ฉิงฉับให้รู้แล้วรู้รอดไป   ส่วนตัวละครใหม่อย่างหมอปิ่น ต้องรีบทำคะแนน นะครับ สาวเนิดท์  แบบนีีีี ก็มีเสน่ห์ ไปอีกแบบ   ต้องให้แม่วิ ติวเข้ม.
edit อ่านจบ ต้องให้แม่วิเลือกวิธึดึงหมอปิ่นเข้าสู่ ด้านมืด ดีกว่าให้พัทมายุ่ง       
หวังว่า ไรท์คงไม่ทิ้งช่วงนานนะครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

st3323liap

จะมีบทพิศวาสระหว่างหมอกับลูกชายของวิภาหรือเปล่าหนอ

jetdo100

คุณแม่หายไปนานเลย กำลังคิดถึงพอดี

unicrons

หมอปิ่นมาถึงบ้าน แป้งอีฟยังไม่กลับ จะมีคนที่สี่มั้ย