ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน จะขอจัดตั้งฮาเร็มกับเมียใหม่

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:02:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phuwarin

อิจฉาพระเอกของเรื่องจังครับ นี่ถ้าขวัญมีพี่หรือน้องสาวอีก คงเสร็จสมพ่อเลี้ยงมือหนึ่งอีกแน่นอน ชอบครับแนวนี้

naitoom

555 ยังเทไม่หมดครัวเลย ก็ทำทั้งสองสาวกับแม่ท้องซะแล้ว ต้องรีบจัดการอีกสองสาวมาเพื่อทดแทนเวลาที่ทั้งสามป๋องเต็มที่แล้วรับบุญส่งไม่ไหว

saka2520

อีกคนกำลังจะหลงเข้ามาในฮาเร็มละ ::HoHo::  ท่าทางจะร้อนจัดซะด้วยคนนี้ ::GiveMe::

azerothx

sotimez

Chanatip Chitrakanee

sozoso

มีความอิจฉาคุณพ่อ คนต่อไปที่จะโดนเป็นใครนะ หุหุ ขอบคุณมากครับ

Crezcentl

คนต่อไปมาแล้ว สุดยอดคนแก่ของจริง เขียนได้สนุกมากๆครับ

bigpig002

ไอ้เรื่องเอาลูกเลี้ยงนี้ธรรมดา อยากได้เคล็ดลับกล่อมแม่มากกว่า ::Thankyou:: ::Thankyou::

kai1957ac

เรื่องเข้มข้นขึ้นแล้ว ต่อไปจะเป็นสาวมิน หรือสาวมุกนะ

อีกา

spty24

ทั้งบ้านแน่ๆ 65555 จนถึงตอนนี้ก็ยังสงสัย นี่60+จริงป่ะเนี่ย

Mhokkk

ssaa3112

ทางสะดวกแล้ว ในเมื่อแม่ยอม แล้วลูกๆที่เหลือจะรอดหรือ

hanabombam

น้องมินหลงมาเข้าทางทวนทองซะแล้ว งานนี้น้องมินโดนแทงมิดด้ามแน่ๆ พ่อเลี้ยงเขาเล็งมานานแร่ะ ::HoHo::