ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 21 - หาเหาใส่หัว

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 17, 2017, 04:50:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พรุ่งนี้จะไปหาใครดีนะ (โหวตได้สองตัวเลือก)

โบกี้ - เธอแสดงความรักขนาดนี้แล้ว เราก็ควรจะสนิทสนมกับเธอยาว ๆ ไปเลย
แป้ง - ไปหาเรื่องสนุกทำกัน ถ้าปล่อยไปนาน ๆ เดี๋ยวแป้งไปหาแฟนใหม่แล้วจะเสียดาย
แอล - สาวน้อยท่าทางคิดถึงเราจะแย่แล้ว น่าจะแวะไปหาเธอสักหน่อย
กิ๊ฟ - ได้ขึ้นเตียงกันแล้ว แต่ยังค่อยรู้จักกันเท่าไหร่เลย น่าจะไปสร้างความสนิทสนมกับเธอหน่อย
ไปเข้าวัด ฟังธรรม ปลูกต้นไม้ เลี้ยงสัตว์ ดำน้ำ ดูปะการัง

pj762856

เลือกยากจริงๆ งานนี้ถ้าเดินสายตัองพึงหนูไว...ไวอาก้า

donki

::Glad:: ผมรักโบกี้ บอกไปอีกรอบ แล้วอยู่กะเธอทั้งคืนเลย ห่างหายไปนานแล้วครับ

jbann137

ยังคงคุณภาพเหมือนเดิม จะติดตามผมงานเรื่อยๆนะครับ เป็นกำลังใจให้writterครับ

araiwaaa

โคตรน่าอิจฉานายหนุ่มเลย กิ๊ฟนี่ร้อนยังกับโดนยา ส่วนแป้งก็หลับไม่รู้เรื่อง ผิดปกติมากๆ
แต่งี้แปลว่ากิ๊ฟคนเดียวที่รู้ทุกอย่างเลยสิเนี่ย

kongrith

โอ้ยยย..อิจฉานายหนุ่มมากกก..เล่นแต่ดาวคณะ

2000HP

alcoholic888

มีเยอะจนเลือกไม่ถูกเลยทีเดียว ครับ 5555

devilzoa

ไม่ยากๆ ไปหาน้องกิ๊ฟก่อน ตอนเย็นๆน้องแอล และไปค้างกะแป้ง อิอิ หวังมากไปไหมเนี่ย

sparrow_ap

สงสัยตอนนี้นายหนุ่มคงไม่ต้องใช้แว่นตาแล้วใช่ไหม ขอยืมมาใช้บ้างนะนายหนุ่ม
เผื่จะมีสาวๆเยอะกับเขาบ้าง

Adriano

ขอบคุณมากจ้า สำหรับงานดีๆ แต่เฮ้อ คนมันใจอ่อน ตัดสินใจม่ายได้ เลยเลือกเข้าวัด แอนด์จิปาถะ
แล้วก็รอให้สถานการณ์พาไป เจอะใครที่กิจกรรมไหนก่อน ก็จัดคนนั้นละกัน   ::DookDig::

asiakook

โอ๊ย อยากให้หัวมีเหา อิอิ ขอบคุณครับ
ปล. ตามไปดูกิ๊ฟหน่อยทำไมชอบทำตาเยิ้มใส่  ::Evil::

gamemer

ผลโหวตออกมาก็เป็นตามคาดไปหากิ๊ฟก่อนแต่ผมอยากไปหาแป้งเพราะแป้งอาจจะรู้เรื่องที่มีอะไรกับกิ๊ฟ แต่ไปกับโบกี้ก็ดี เพราะเธอคือคนแรก  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

wilunx

ท่าน Ass กลับมาแล้ว
เนื้อเรื่องอาจขัดใจไปบ้าง (ทางเลือกที่ผมโหวตมักไม่ชนะ 555)
แต่เนื้อหาเข้มข้นทุกตอน
ขอบคุณมากครับ
::GiveMe::

ballbergkamp

มีกี่คนก็แล้วแต่ แต่ต้องให้โบกี้อยู่อันดับหนึ่งครับ เธอแสนดีขนาดนั้น