ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

adobelr

Sopun Jeekkee

เนื้อหาผสมผสานลงตัวแบบนี้ อ่านแล้วเพลินแล้วคิดต่อ ให้ความรู้ด้วย

bbkscorpion

งานนี้มีผีสั่งลา เสียดายจบแล้ว

hunterkung

จบละเหรอ กำลังสนุกเลย ความรู้ก็มา ความมันก็มี

densanova

มีซีซั่นสองมั้ยครับกำลังสนุก

nuttie001

จะมีภาคต่อไหมครับ รู้สึกว่ามันจบเร็วจัง

popo_ending

typhoon41

กรรณิกาไปเกิดใหม่กลับมาเสียวกะพระเอกต่อรึป่าว

makuss

ทำไมรีบจบจังครับเพิ่งมีสาวๆไม่กี่คนเอง

soda_hongdang

Whoo Amm Ii

ผีหลอกชัดๆเลยแบบนี้ แล้วกรรณิกา จะไปเกิดใหม่เหรอเนี่ย

mighty

เป็นการจบเรื่องที่ดีครับไม่สั้นจนรวบรัดเกินไปและไม่ยาวจนน่าเบื่อและยังจะนำมาเขียนเพื่อเพิ่มอรรถรสในการจินตนาการเป็นภาคต่อภาคขยายได้อีกเหมือนซีรี่ย์ที่จบเป็นตอนๆๆ...

weeraj

กำลังอยากรู้ว่าบทสรุปของคนมีพลังแบบนี้จะลงเอยกับผู้หญิงแบบไหนยุเลยครับ

sincethai

lamjai

จบเร็วจัง ยังไม่ได้แสดงความสามารถพิเศษเท่าไหร่เลย รอภาคต่อนะครับ