ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จากนักศึกษา เปลี่ยนไปเป็นนักศึกเสียว ตอนที่10

เริ่มโดย A Space, มีนาคม 30, 2023, 07:37:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

A Space

ฝากติดตามทางช่องทางด้านล่างหน่อยครับ อนาคตจะมีเรื่องอื่นๆให้อ่านเพิ่มครับ^^

http://www.tunwalai.com/story/711865

https://www.readawrite.com/a/a5c2e73e21bac678f8a853571f817e79

หากมีคำผิดช่วยแจ้งผมด้วยนะครับ
ผิดพลาดประการใดแนะนำติชมได้นะครับ ตอนนี้มีซ่อนข้อความเช่นเคยนะครับ
comment แล้วมาอ่านเพิ่มนะครับ

โหวตตอนที่แล้วสูสีกันมากครับ แต่ส่วนใหญ่คิดเหมือนผม เราต้องรักษาสัญญาครับ
ผลของคนดีมันจะเป็นยังไงไปอ่านกันครับ

ผมเลือกที่จะไปซ่อมคอมให้น้องไอรินตามที่ได้นัดน้องมันเอาไว้ และออกตัวก่อนเลยว่าผมไม่ได้หวังอะไรเลยจริงจริ๊ง ผมก็เคยคิดว่าไม่น่าจะนานเกิน 4ทุ่ม ผมเลยบอกน้ำไปว่า เราน่าจะเสร็จธุระตอนหลัง 4ทุ่ม แต่ระหว่างนั้นน้ำก็ไม่รู้จะไปรอที่ไหนก็เลยตัดสินใจเป็นวันอื่นแล้วกัน มันก็น่าเสียดายเพราะผมยังไม่ได้มีจังหวะพาน้ำไปคอนโดและคีย์การ์ดกับน้ำเลย เธอเลยไปนอนรอที่คอนโดผมไม่ได้ แต่อันที่จริงก็ยังไม่มีสาวๆคนไหนได้ไปคอนโดผมนะ^^

แล้วก็ใกล้ถึงเวลานัดกับน้องไอริน จากที่ได้ไลน์น้องมาเมื่อบ่ายก็ไลน์ไปถามสถานที่กับน้องมันว่าอยู่ที่ไหน และมันก็ทำให้ผมแปลกใจอย่างมาก เพราะว่ามันเป็นคอนโดเดียวกับฟ้าเลย แต่เธอยังไม่ได้บอกห้องบอกแค่ว่าเดี๋ยวลงไปรับ ผมก็โอเคไม่ได้คิดอะไร คอนโดใกล้มหาลัยมันก็ไม่แปลกที่นักศึกษาจะมาเช่าอยู่เยอะ ตอนนี้ผมอยู่หน้าคอนโดน้องไอรินก็ออกมาเจอผม ก็คุยกันสรุปยังไม่ได้กินข้าวทั้งคู่ก็เลยเดินไปหาอะไรกินกันก่อน น้องไอรินอยู่ในชุดนักศึกษาสวยออร่าเลยเดียวเดียว เดินคู่กับผมที่ใส่ชุดลำลองเพราะกลับไปอาบน้ำก่อนจะมา ตอนนี้ผมก็เดินยืดเลย เดินคู่กับคนสวย น้องไอรินหันมาเห็นยังขำเลย แต่เธอก็ไม่ว่าอะไรกลับมาคล้องแขนผมอีกต่างหาก จากแอ็คๆอยู่มะกี้เปลี่ยนเป็นเขินแทนอะสิ

ไอรินขำ : เป็นอะไรไปคะพี่ทรี มะกี้ยังเดินยืดอยู่เลย
ผมตอบเขินๆ : ก็ไอรินมาคล้องแขนพี่ พี่ก็ทำตัวไม่ถูกอะสิ ไม่เคยมีใครทำแบบนี้ด้วยมาก่อน
ไอริน : พูดไป ไอรินไม่เชื่อหรอก
ผม : ปะเราเดินกันแบบปกติแหละดีแล้ว(ไม่รู้จะไปอธิบายน้องมันยังไง)
ไอรินยิ้มให้ผม : ปะ(แต่เธอกับคล้องแขนพาผมเดินต่อ)

ตอนนี้พวกผู้ชายรอบข้างมันคงอิจฉาผมแหละ มีสาวสวยขนาดนี้เดินควงแขนเดินเลือกซื้อของ ตอนนี้น้องไอรินพาผมเดินไปไหนผมก็ไปครับ บอกกินนี่ไหมกินนั้นไหมผมก็เออออไปหมด รู้ตัวอีกทีของกินเต็มมือแล้ว จนน้องบอกคงพอแล้วแหละ(เกินพอเลยแหละผมคิด เพราะมัน7-8อย่างได้) เข้ามาในลิฟต์
น้องไอรินกดชั้นxx ผมก็แปลกชั้นอีกครั้ง นี่มันชั้นเดียวกับฟ้าเลยนี่หว่า และแปลกไปขึ้นเรื่อยๆ เธอเดินมาทางห้องของฟ้าจนเกือบจะถึง ผมคิดว่าเธอเล่นตลอกอะไรหรือเปล่าที่จะพาผมมาห้องฟ้า แต่ไอรินก็หยุดที่หน้าห้องก่อนจะห้องของฟ้า

ไอริน : ถึงแล้วค่ะ นี่ห้องที่ไอรินอยู่

ผมได้แต่อุทานในใจ เห้ยอะไรจะบังเอิญขนาดนั้น 2ดาวคณะมาอยู่ห้องข้างๆกันเลยนี่นะ แต่ช่างมันเถอะ แต่ผมก็ลองเชิงไปหน่อยว่าเธอรู้ไหม

ผม : ไม่น่าเชื่อนะเนี่ย อยู่ข้างห้องเพื่อนพี่เลย
ไอริน : พี่ฟ้าอะหรอคะ
ผม : ใช่ๆ รู้จักกันหรอ
ไอริน : พี่ฟ้าเป็นคนแนะนำคอนโดนนี้ให้หนูเองเลยค่ะ เราคู่กันบ่อยตอนนี้ประกวด พี่ฟ้าเป็นพี่เลี้ยงหนู

ดีแล้วที่รู้ก่อน ไม่งั้นไปพูดอะไรเรื่องฟ้าเข้าจะมีปัญหาตามมาได้ ผมเข้ามาในห้องก็เหมือนห้องฟ้าเลย แค่ทุกอย่างมันกลับด้านกันเฉยๆ

ไอริน : เดี๋ยวเราทานข้าวกันก่อนเนอะ เดี๋ยวค่อยซ่อม พี่ทรีโอเคไหมคะ

ผมยังไม่ทันได้ตอบ ท้องผมก็ร้องซะเสียงดังเลยน่าอายจริงๆ แต่เราก็หัวเราะกันทั้งคู่เลย จากนั้นเราก็ช่วยกันเอาอาหารใส่จาน แล้วก็ทานข้าวกันจนอิ่ม นั่งคุยเล่นสักพักก็ได้เวลาเริ่มซ่อมและ ผมก็ให้ไอรินพาผมไปที่คอม

ตัวเคสคอมตั้งอยู่ที่พื้น ผมก็ไม่อยากยกขึ้นเดี๋ยวต้องจัดสายไฟใหม่ เลยนั่งทำกับพื้นนี่แหละ ไอรินก็นั่งที่เก้าอี้คอมดูผมทำ ปัญหาคือเธอใส่ชุดนักศึกษาอยู่ แสดงว่าเธอก็ต้องใส่กระโปรงอยู่ ส่วนผมก็นั่งอยู่ที่พื้น ทีนี้คุณผู้อ่านน่าจะพอทรายปัญหาแล้วใส่ไหมครับ ระหว่างทำตาผมมันก็ชอบไปแอบมองในกระโปรงน้องเขา ผมไม่ได้ตั้งใจมองนะครับแต่ของดีๆขาวๆอยู่ตรงหน้า ตามันก็ชอบเหล่ไปเอง
แล้วคุณเธอก็นั่งไม่ระวังซะเลย จนผมเห็นกางเกงในลูกไม้สีแดง ผมนี่ไม่เป็นอันดูแรมแล้วจะดูแต่...อย่างอื่น ตอนนี้เป้ากางเกงผมก็เริ่มตุงขึ้นมาแล้วเห็นท่าจะไม่ดีแล้ว น้องไอรินนั่งอยู่สูงกว่าอาจจะมองเห็นได้ ผมต้องเอามาทำเป็นจับนั้นจับนี่เพื่อบังสายตาเธอ ตอนนี้ผมลองถอดแล้วเช็ดทำความสะอาดแรมแล้วใส่เข้าไปใหม่ ปรากฏว่ายังไม่ติด เอาล่ะสิไม่ติดขึ้นมาเสียหน้านะเว้ย ก็เลยจะลองถอดแรมมาทำความสะอาดใหม่ แต่น้องไอรินก็ยืนขึ้น

ไอริน : เดี๋ยวไอรินมานะคะ ไปเข้าห้องน้ำก่อน
ผม : ครับ  ไม่ต้องห่วง เดี๋ยวพี่ทำให้กลับมาใช้ได้คอยดู
ไอรินยิ้มให้ผม : ค่ะพี่ทรี

แล้วเธอก็เดินเข้าห้องน้ำไป ผมถอนหายใจ แล้วรีบถอดแรมมาขัดใหม่ แต่มันก็ยังเปิดไม่ติด โชคดีที่ผมพกแรมของตัวเองมาด้วยแล้วมันบังเอิญใช้รุ่นเดียวกัน ระหว่างกำลังจะลองเสียบแรมของผม น้องไอรินก็เดินกลับมานั่งพอดี ผมก็เสียบแรมที่พกมาแล้วลองเปิดใหม่ปรากฏว่าเครื่องติด

ผมกำลังไขปิดฝาเคส : เจอสาเหตุแล้วนะครับ สรุปแรมน้องไอรินเสีย แต่พี่พกมาพอดีใช้ของพี่แทนไปก่อนแล้วกัน
ไอริน : โอ๊ย...ขอบคุณมากค่ะพี่ทรี มาซ่อมให้แล้วยังให้ยืมของก่อนอีก ใจดีจัง

ผมยิ้มแล้วเงยหน้าขึ้นเพื่อจะบอกว่าไม่เป็นไร แต่ผมกับสะดุ้งตากับความขาวภายในใต้กระโปรงเธอ บัดนี้มันไม่มีเกงกางในสีแดงมาแทรกอยู่แล้วใช่ไหม ผมถามตัวเองเพราะผมคิดว่าผมไม่เห็นกางเกงในลายลูกไม้เธอแล้ว ผมก้มหน้าลงไปไขฝาเคสต่อ มันน่าจะเสร็จในแป๊บเดียวแต่ผมใช้เวลาทำมันนานมาก เพราะผมมั่วแต่ก้มๆเงยๆ แอบมองใต้กระโปรงด้วยความขาวและความสงสัยว่าเธอถอด กางเกงในออกไปแล้วจริงหรือเปล่า แต่แล้วคำตอบก็ชัดเจนเมื่อผมเงยหน้าขึ้นมาอีกรอบ คราวนี้ไอรินเธออ่าขาออกมาให้เห็นชัดๆเลย ผมตะลึงกับสิ่งที่เงยหน้าขึ้นมาเจอ

ไอริน : ชัดพอไหมคะพี่ทรี เห็นก้มๆเงยๆหลายรอบแล้ว หนูกลัวพี่ปวดคอค่ะ

ไขควงในมือผมหลุดลงพื้นพร้อมกับที่มองเห็นเนินสวรรค์ของเธออย่างเต็มตา ไรขนบางๆเหมือนได้รับการตกแต่งอย่างดี กลีบเนื้ออูมๆที่ดูน่าเข้าไปดูดเลีย เนินเนื้อโหนกๆที่น่ากระแทกแบบไม่ยั้ง และแล้วกางเกงในลายลูกไม้สีแดงก็ลอยลงตกมาบนฝาเคสข้างหน้าผม คำตอบทุกอย่างเคลียร์ โดยไม่ต้องตอบ

ไอริน : พี่ทรีมองหาอันนี้อยู่รึเปล่าคะ หนูให้เป็นของรางวัลในความใจดีของพี่

ผมรีบคว้ากางเกงในไอรินขึ้นมาดมอย่างคนโรคจิต ไอรินเธอดูชอบใจที่เห็นแบบนี้ แล้วเธอก็ยืนขึ้นมา

ไอริน : ซ่อมคอมเสร็จแล้วใช่ไหมคะ ช่วยมาซ่อมหนูต่อหน่อย เพราะพี่ทำให้หนูรู้สึกขาดอะไรมาหลายวันแล้ว

ผมไม่มีทางปฏิเสธอยู่แล้ว แต่ผมก็ยังสงสัยผมไปทำอะไรให้เธอไว้ แต่มันก็ไม่สำคัญกับผมหรอก ผมสนใจแค่ความหื่นกระหายของผมเท่านั้นตอนนี้ มันกำลังจะได้ปลดปล่อย

ผมพูดอย่างหื่นกระหาย : พี่จะซ่อมจนกว่าไอรินจะหายให้เอง หายแล้วก็จะมาตรวจเช็กให้ต่อ

แล้วผมก็ลุกขึ้นดันเธอให้นั่งลงบนเก้าอี้เหมือนเดิม แล้วผมก็ก้มลงไปไซด์คอเธอพร้อมกับปลดกางเกงตัวเองออก เพราะตอนนี้ผมปวดแหนมน้อยไปหมดแล้ว จากนั้นผมปลดกระดุมเสื้อนักศึกษาเธอออกแค่สองเม็ดพอ แล้วผมก็จัดการล้วงเข้าไปบีบบี้นมอันใหญ่โตของเธอ เธอเริ่มคางออกมา ผมปลดเสื้อในของไอรินออก เพื่อให้เต้านมคู่เสื้อเป็นอิสระ นมเธอใหญ่กว่าของฟ้าแต่ยังตั้งเต้าสวย หัวนมออกคล้ำนิด ปานนมใหญ่เหมาะกับเต้าของเธอเป็นอย่างดี ผมอดใจไม่ไหว ก้มลงไปดูตลึงอย่างรุนแรง ไม่รู้ทำไมอารมณ์ผมถึงพลุ่งพล่านขนาดนี้ อีกข้างก็ถูกผมบีบขยำอย่างไม่ปราณี ผมรู้สึกว่าผมทำรุนแรงแต่เหมือนไอรินเธอจะชอบ อีกมือผมสอดเข้าไปใต้กระโปรงสัมผัสแรกที่เจอคือร่องเสียวเธอแฉะแล้ว ผมเลื่อนนิวขึ้นมาขยี้ติ่งเสียวของเธออย่างรวดเร็ว พร้อมกับดูดนมเธออย่างหื่นกระหาย

ไอริน : อ่าาาา อย่างงั้นแหละ อ่าาา หนูรอพี่มานานแล้ว ซี้ดดด เสียวxีสุดๆ อ่า~

เธอร้องครางอย่างดังแบบไม่มีการเก็บอาการเลย พร้อมพูดหยาบได้แบบหน้าตาเฉย แต่ทำไมต้องรอตูวะ ยังสงสัยอยู่ แต่คนอย่างผมเดินหน้าต่อหาได้ใส่ใจไม่^^

ผม : พี่ขี้เกียจก้มแล้ว ไอรินขึ้นมานั่งบนโต๊ะคอมหน่อยสิครับ

เธอทำตามอย่างว่าง่าย ตอนนี้ผมไม่ต้องย่อตัวแล้ว ระหว่างเล้าโลมไอรินอยู่ผมก็จับมือเธอให้มารูดแหนมของผมด้วย เราเริ่มซี้ดซ๊าดแข่งกันหลังจากที่ผมขยี้ติ่งเสียวเธอไปได้สักพักเธอก็ตัวกระตุกๆพร้อมกับฉี่ออกมามากมาย เธอเสร็จไปพร้อมกับฉี่แตกเลยทีเดียว ผมก็ทนรอไม่ไหวแล้วครับ

ผม : ไอรินพี่ไม่ไหวแล้ว พี่ขอเลยนะ

เธอเอามือผลักท้องผมไว้ ขัดใจชัดมัด กำลังต่อเนื่อง

ไอรินหอบ : พะพี่ทรี ใส่ถุงก่อนสิ
ผมทำหน้าเศร้าๆ : พี่ไม่มีถุงอะ ทำไงดี
ไอริน : หนูมีอยู่แล้ว พี่น่าจะใช้ได้อยู่

แล้วเธอก็เอื้อมไปหยิบถุงยางในลิ้นชักโต๊ะคอมเธอ ผมแปลกใจอีกแล้ว เธอมีถุงยางติดห้องซะด้วยน่าจะร้ายไม่เบา ตามจริงผมก็ไม่อยากใส่เท่าไหร่อยากสดกับเธอมากกว่า แต่ไม่อยากขัดใจเธอเดี๋ยวอด และเมื่อใส่ถุงเรียบร้อย ผมเลื่อนมือเปิดกระโปรงไอรินขึ้นมาจากนั้นผมก็จับแหนมผมไปเขี่ยกับร่องเสียวของเธอไปมา

ไอรินหลับตา : อืมมมม ซี้ดดดด พี่ทรีใส่เข้ามาเถอะ หนูเสียวไม่ไหวแล้ว ซี้ดดดด

ผมบรรจงกดหัวเข้าไปช้าๆ มันแน่นมากพอสมควรแต่ก็ไม่ได้เข้ายากเท่าไหร่ จากนั้นผมกดแหนมแช่ไว้ในร่องเธอก่อนเพื่อให้ทั้งผมและเธอได้ปรับตัว ระหว่างนั้นผมก็ก้มลงไปจูบกับเธออย่างดูดดื่ม มือก็บีบคลึงเน้นนมเธออย่างเมามันเพราะมันเต็มไม้เต็มมือสุดๆ พักนึงผมก็เริ่มซอยเอวเข้าออกช้าๆ ความรู้สึกมันไม่เสียวถึงใจเท่าตอนไม่มีถุงยางเลย แต่ก็เอาวะลองดู ผมเริ่มซอยเอวเร็วขึ้น เร็วขึ้น ตอนนี้ไอรินเริ่มครางออกมาอีกครั้ง

ไอรินหลับตาพริ้ม : อ่าาาา เสียวมากเลยพี่ทรี ซี้ดดดด เสียววววววอ่า

ผมกระหน่ำซอยอย่าเร็วและแรง เธอเสียวแต่ผมรู้สึกไม่เต็มอิ่มเพราะผมรู้สึกพอมีถุงยางแล้วมันไม่ถึงใจ

ไอริน : โอ้วววว พี่ทรีขาาาา ผัวขาาาา อ่าาา เมียเสียวจังเลย ทำไมดีแบบนี้ อูยยยยเสียว
ไอริน : อ่าาาาา หนูพอเข้าใจแล้วทำไมวันนั้นฟ้าร้องลั่นขนาดนั้น อ่าาาาา
ผมตกใจ : ห๊ะ วันไหนยังไงนะ(เริ่มซอยเอวช้าลงเพื่อคุยกับเธอ)
ไอริน : อืมมมม คอนโดมันไม่เก็บเสียงขนาดนั้นหรอกนะพี่ วันนั้นหนูนั่งเล่นมือถืออยู่บนโซฟานี่แหละ หนูไม่เป็นอันทำอะไร แค่ได้ยินพี่เอากับพี่ฟ้า แล้วพี่ฟ้าครางลั่นขนาดนั้น หนูก็เxงี่ยนสุดๆแล้ว เอากันจนร้องดังขนาดนั้นทำเอาหนูอยากลองกับพี่บ้างเลย อยากรู้ว่าทำไมถึงทำให้พี่ฟ้าครางได้ขนาดนั้น แค่คิดถึงวันนั้นหนูก็เสียวxีแล้วพี่ทรีขา~

ผมได้ยินก็เขินเลยสิครับ วันนั้นก็ร้องกันไม่เกรงใจใครจริงๆแหละ คิดแล้วอายคนในคอนโดนี้เลย พอรู้แบบนี้ผมก็คิดแผนอะไรดีๆออกอีกแล้ว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

birdman15

::YehYeh::ติดตามตลอดสงสัยต้องแวบไปอีกห้องไหมเนี่ยน่าลุ้นน่าลองจริงๆสาวแถวนี้

chanky2007

ไอรินมาแบบผิดคาดไปเลย นึกว่าจะยาก ง่ายกว่าที่คิดเยอะ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

ธนุส นิราสัย

อยากซ่อมน้องไอรีนด้วยจัง
สงสัยจะไม่ได้เปลี่ยนเเรมอย่างเดียวเเล้วสิ

ชุ้ง

มาแล้วตอนที่ 10 รออ่านนานแล้วผมชอบมากครับเป็น FC พี่นะ

Narong Jaidee

kookai

ผมเดาผิดคิดว่านายทรีน่าจะไปหาน้ำก่อนแล้วค่อยมาซ่อมคอม แต่ที่ไหนได้จัดดาวคณะไปสองคนแล้ว ถ้าเพื่อนๆ รู้อกแตกตายแน่ๆ

เสรี ชัยยา

teeieie123

ryg123456

ที่แท้น้องก็รออยู่นั่นเอง ใครติดกับใครกันแน่

Matsudaira777

than.ya

เรียกมาช่วยแบบเน้ มีหราที่ทรีจะพลาด คงไม่รอดแน่ๆ  ::Doubt:: ::Doubt::