ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 53 : เปิดตัวน้องทราย ขวัญใจจิ๊กโก๋ประจำซอยบ้านลุงพล

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 31, 2018, 11:27:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ ในภาค 2 คุณอยากให้ลุงพลจัดใครก่อนเป็นคนแรก?

น้องอีฟ อรัญญา ปิดปากสายลับตัวแสบแล้วส่งตัวย้อนศรไปเล่นงานทีมครูเบสท์
75 (20.4%)
น้องหมวย เดือนดารา ที่ชักทำตัวเหมือนยัยอุ๊ขึ้นทุกวัน ต้องรีบตัดไฟตั้งแต่ต้นลม
29 (7.9%)
ครูเบสท์ ภัคจิรา มันต้องปราบบอสก่อนซิ ลูกสมุนเก็บไว้ที่หลัง
148 (40.2%)
น้องขวัญ ภาสินี ต้องฉวยโอกาสชิงจังหวะไอ้บอย ด้วยการเคลมน้องมันก่อน
81 (22%)
น้องทราย ฉัตรพร เปลี่ยนโหมดเป็นพระยาเทครัวก็ดีนะ ล่อตัวลูกแล้วค่อยเล่นแม่ที่หลัง
35 (9.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 368

nato87

อ้างจาก: phaii เมื่อ เมษายน 01, 2018, 01:03:58 ก่อนเที่ยง
โปรไฟล์แต่ละนาง ได้แต่อ่านไปอิจฉาไป ได้ซักหนึ่งส่วนสามของมนุษย์ลุงพล ผมก็ดีใจแล้ว

ผมขอแค่สักคนก็ดีใจแล้วครับ  ::Sobad::

อ้างจาก: itsara visanwan เมื่อ เมษายน 01, 2018, 01:25:00 ก่อนเที่ยง
ลุงนี้เก็บหมดทุกคนจริงๆ

แน่นอนครับ นางเอกเรื่องนี้ทั้งหมดเป็นของลุงพลคนเดียวเท่านั้นครับ

อ้างจาก: Poowanart Koedmanee เมื่อ เมษายน 01, 2018, 01:25:40 ก่อนเที่ยง
เป็น story มันเชื่อมมันโยง เป็นเรื่องเป็นฉาก มีที่มามีที่ไป เริ่มอ่านก็อิน หรือจินตนาการก็ได้ ไม่มั่วแต่ยั่วให้มึน สนองนีดของจิต(ผู้) รึใครจะเถียง ฮาเร็มแบบป๋าแกนี่เป็น ideal ทำน้ำพุ่ง 555   ขอบเตียง เอ้ย ขอบคุณหลายเด้อ ท่านผู้ประพันธ์

แน่นอนครับ เรื่องเสียวที่ดีต้องมี Story ที่มาที่ไป ไม่ใช่เอะเอะ ๆ มาฟาดฟันโรมรันด้วยฉาก 18+ มันคือการบิ้วอารมณ์ขึ้นมาเรื่อย ๆ แบบที่ผมทำกับนางเอกทุกคนที่ผ่านมานี่แหละ ที่เห็นผลสุด ๆ ก็หมอพลอยนี่แหละ ผมคนเขียนยังกล้าพูดเลยว่ามันเป็นอะไรที่แบบ ได้อารมณ์สุด ๆ นะคุณเอ่ย  ::DookDig::

อ้างจาก: anigkanjana เมื่อ เมษายน 01, 2018, 02:04:55 ก่อนเที่ยง
ตอนหน้าจัดน้องอุ๊เลยก็ได้นะครับท่าน รอฉากเด็ดๆอยู่ครับ

ใกล้แล้วครับ ใกล้ถึงเวลาของน้องอุ๊ที่จะเป็นหนึ่งในสมาชิกฮาเร็มของลุงพลผู้ทรงเกียรติ  ::DookDig::
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

babbom

งานนี้ลูกขวัญเข้าเรียนพยาบาลปุ๊ปได้กินน้ำเต้าหู้ลุงพลปั๊บแน่ๆ เลย

txxt30

ชีวิตของลุงพลวัยเกษียณนี่มีแต่สาวๆ รุ่นหลานเข้ามาเกี่ยวข้องทั้งนั้น  แต่เรื่องบนเตียงลุงพลกลับไม่ระย่อ มีกำลังวังชาเหมือนหนุ่มๆ  บางทีอ่านๆ อยู่ก็อดนึกถึงสังขารของลุงพลไม่ได้ว่า ถ้าเป็นเรื่องจริง มันจะไหวเรอะ

singkanong

ท่านผู้แต่งครับผมอิจลุงพลจริงๆได้เปิดซิงสาวๆแห่ะๆขอขอบคุณครับมาได้ไวได้ใจจริงๆ

holovelove

ยิ้มทุกครั้ง ที่เห็น เรื่องโปรดออกมา ยังกับหนังเสือที่อยากอ่านกำลังจะวางแผง
เหงาๆ

Kingmar

ยังรอการจัดการน้องอุ๊จอมยุ่ง. ลุงจัดหนักๆขอครั้งแรกครบทุกรูเลยนะครับ

cdx

ถ้ามีตอนพิเศษ แบบว่าหมอพลอยไปที่บ้านลุงพล หรือลุงพลไปที่บ้านหมอพลอย ก็ดีนะครับ

anachy

เรื่องราวเข้มข้น น่าติดตามมากๆครับ

•=====================================•.
1/4/2561

มักง่ายกับไรต์เกินไปมั่ง ก๊อปตอบ ผิดกฎ-กติกาการตอบของ เวป
เก็บแต้นี้ไปใช้ที่อื่นนะ แบนถาวร { 1/4/2561 }

•=====================================•.
https://xonly8.com/index.php?topic=194945.msg822078#msg822078
https://xonly8.com/index.php?topic=195075.msg822076#msg822076

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

navy868

n2610

xxxboyz

เสียใจ ไม่มีบทของหมอพลอยแล้ว ยังไงสุดท้ายแล้วต้องเป็นเมียเอกของลุงพลนะ ท้องกับลุงเลยยิ่งดี

olemantu

ก้อเป็น FC ท่านผู้เขียนนะ..ไม่ใช่ FC ลุงพล ติดตามมาเรื่อยว่าginjv'จะไปทางไหนจบอย่างไร ไม่ได้ติดตามตอนที่มีฉากเสียวอย่างเดียว
เพราะเป็นเรื่องปัจุบันจึงอยากให้เป้็นเรื่องที่ทันสมัยสมเหตุสมผลว่าวัยรุ่นสมัยนี้มีความต้องการที่จะพึ่งพิงคนแก่ได้บ้าง แม้จะเป็นครั้งคราวก็ตาม
ถึงแม้ว่าการมีได้มีเสียกันนั้นอาจจะไม่ได้เต็มใจกันไปทั้งหมดแต่ก็อาจจะเป็นเพราะจำเป็นหรือชอบหรือติดเพือน ก็จะเป็นเรื่องน่ารักมากๆ ขึ้นนะ
จะไม่ต้องคอยลุ้นว่าตาลุงพลจะหัวใจวายเพราะขาดยาหริือกินยาโด๊ปเกินขนาดตายไปก่อน 555

......+2 money ::Confident::
ไม่ fc แว่นบ้างหรา  ฮ้าฮ่าฮา
อ่าน คอมเมนแล้วพายิ้ม

peddo

อ่านสามตอนก่อนลุ้นตั้งนานว่าลุงจะมีหัวใจวายไหม เสียวไส้มาก หนุ่มๆยังทำไม่ไหวเลย
พออ่านตอนแรกนึกว่าแบงค์ไหน ที่แท้จำเลยเก่าของเฟิร์นนี่เอง ผมว่าสหบาทากำลังจะมารวมที่ลุงแล้วมังครับ ไม่นับฝ่ามือทั้งหลายที่พร้อมรุมตบ
น้องฉัตรพรนี่ดูในรูปน่ารักมากเลยนะครับ จนผมสงสัยว่าเธอจะไร้ประสบการณ์จริงหรือเปล่า ลุงอาจจะเจอคู่มือที่คาดไม่ถึง แต่ถ้าอยากได้แบบฝีมือสูสีอาจต้องอัพเกรดไปเป็นคุณแม่ตวง 555
สุดท้าย แต่ไม่ท้ายสุด ครูเบสท์น่ารักสมเป็นสาวเจียงฮาย เป็นแล้วใจละลายทันที สาวๆเมืองนี้น่ารักจริงๆ ต้องอบรมลุงเยอะๆนะครับให้สมกับที่เป็นอาจารย์ ผมว่าต้องเก็บเธอไว้หลังๆนะครับ ตอนก่อนๆ ผมรู้สึกว่าพอได้หมอพลอยแล้ว โมเมนตัมมันลดลงนะครับ
ขอบคุณ​ครับ​

.......+2 money   ::DookDig::
นี่อีกคน ผู้เฒ่าเวปเลยนะนี้อยู่กันมานาน
รีพลายไม่มีตกอีกคนทีเดียว

whitebag

โอ้โห อธิบาย ปูพื้น สะจัดเต็มเลยนะครับพี่ เอาซะนึกว่าอ่านนิยาย ไม่มีเค้าเรื่องเสียวเลย มีแต่ฉากกุ๊กกิ๊กของป้าแต๋ว  อิอิ... ขอบคุณครับ