ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 53 : เปิดตัวน้องทราย ขวัญใจจิ๊กโก๋ประจำซอยบ้านลุงพล

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 31, 2018, 11:27:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ ในภาค 2 คุณอยากให้ลุงพลจัดใครก่อนเป็นคนแรก?

น้องอีฟ อรัญญา ปิดปากสายลับตัวแสบแล้วส่งตัวย้อนศรไปเล่นงานทีมครูเบสท์
75 (20.4%)
น้องหมวย เดือนดารา ที่ชักทำตัวเหมือนยัยอุ๊ขึ้นทุกวัน ต้องรีบตัดไฟตั้งแต่ต้นลม
29 (7.9%)
ครูเบสท์ ภัคจิรา มันต้องปราบบอสก่อนซิ ลูกสมุนเก็บไว้ที่หลัง
148 (40.2%)
น้องขวัญ ภาสินี ต้องฉวยโอกาสชิงจังหวะไอ้บอย ด้วยการเคลมน้องมันก่อน
81 (22%)
น้องทราย ฉัตรพร เปลี่ยนโหมดเป็นพระยาเทครัวก็ดีนะ ล่อตัวลูกแล้วค่อยเล่นแม่ที่หลัง
35 (9.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 368

มณเทียร น

yukleg

รู้สึกผู้เขียนจะใส่ใจทุกตัวละครเลยนะครับ ขนาดแบงค์หรือตวงพร ที่เป็นแค่ตัวประกอบ ไม่ได้มีความสำคัญกับการดำเนินเรื่องมากนัก ก็ยังอุตส่าห์มอบบทให้ออกมาโลดแล่นแสดงฝีมือกับเขาเหมือนกัน

Pl oy

อ้างจาก: nato87 เมื่อ เมษายน 01, 2018, 12:19:09 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ชาย ชุดแดง เมื่อ มีนาคม 31, 2018, 11:50:07 หลังเที่ยง
ตอนนี้สาระล้วนๆเลยนะครับตอนหน้าจัดน้องอุ๊นะครับ

ใกล้แล้วครับ ตอนนี้ขอปูเรื่องราวของนางเอกภาค 2 หน่อย ขอพักเหนื่อยนิดนึง ฉาก Love Scene ลุงพลกับหมอพลอยทำผมเหนื่อยมาก ๆ ยังมีฉากลุงพลกับยัยอุ๊ที่ทุกคนรออยู่อีก

อ้างจาก: game2539 เมื่อ เมษายน 01, 2018, 12:09:06 ก่อนเที่ยง
หลังจากจัดการยัยอุ๊แล้วอยากให้จัดน้องทรายต่อเลย(ส่วนคุณแม่น้องทรายไม่ต้องเอามาก็ได้เดียวหมอพลอยไม่ได้เป็นเมียหลวง)

ด้วยจำนวนนางเอกถึง 12 คน บางทีอาจต้องเปลี่ยนตำแหน่งหน่อยครับ คือ "เมียเอกฝ่ายขวา" และ "เมียเอกฝ่ายซ้าย" ตำแหน่งที่เหลือก็นางสนม 5555+

แน่นอนว่า หมอพลอยคงยกให้เป็นเมียเอกฝ่ายขวา เหลือแค่ฝ่ายซ้ายนี่แหละ (ที่เป็นตัวเต็งตำแหน่งนี้ ก็เห็นจะมีครูเบสท์ , โดนัท , ใบเฟิร์น , พิมมี่ ,นาถรวมถึงลูกขวัญมั้ง)

แม่น้องทรายลุงพลไม่เอาหรอกครับ ไม่ต้องกลัว นโยบายลุงพลคือเน้นสาวรุ่นลูกรุ่นหลานเท่านั้นครับ  ::HoHo::

อ้างจาก: mokung เมื่อ เมษายน 01, 2018, 12:17:19 ก่อนเที่ยง
เจอคอมโบหมอพลอย 3 ตอนรวด น้ำแห้งละครับ พักผ่อนกันบ้างนะ 555

อันนี้เรื่องจริง ผมในฐานะคนเขียน ยังเหนื่อยเลยคุณ พักบ้างเห้อ เสียวทุกตอนแห้งตายพอดี มันต้องมีเรื่องราวบ้างไรบ้างเนอะ จริงมะ 5555

AonNirvana

'"เปล่า!? พี่แค่อธิบายเฉย ๆ" แจ็คส่ายหน้า "อุ๊ฟังพี่นะ อย่าไปอะไรกับเรื่องของคนอื่นถ้าเขาไม่ได้ขอร้องให้ช่วย หรือขอความเห็นจากอุ๊ เชื่อพี่ แล้วอุ๊จะมีความสุขมากขึ้น"'

ไม่ทันละ ได้ยินว่าตอนหน้าหนูอุ๊จะโดนสมิงพลอานุภาพรวมศูนย์แบบจัดเต็มแล้วนิ่