ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu] Kazoku Soukan Game เกมรักสำหรับครอบครัว 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 03, 2020, 09:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mawin101

guzzpai

พลอตแนว AV พวกรหัส SD... ทั้งหลาย เกมแบบนี้น่าจะกระชับความสัมพันธ์ในครอบครัวได้ดีนักแล

ถึงคำสั่งจะดูแปลกๆ แต่ก็ปฏิเสธไม่ได้ว่ามันช่วยสานสัมพันธ์ครอบครัวได้ดีมากๆ

hamsterza

ช่างสรรสร้างจริมๆ

ตอนหน้าต้องพี่สาวแล้ว

Fireworks Art

เป็นการ์ตูนที่ไฝ่ฝันเลยครับ แหม มีตัวช่วยแบบนี้ ปฎิเสธไม่ได้ด้วย 

Edited :  สนุกจริงๆๆๆๆ  ชอบครับ  ตอนหน้าพี่สาวเสร็จแน่ๆๆๆ 
             ขอบคุณน้ำใจคุณแมวน้ำ และ เจ้าของงานแปล มากครับ

::Glad::

ดื้อ.ชื่อ

yonna99

เป็นไอเดีย การใช้ไอเทม แบบใหม่ 
ที่ได้อารมณ์กว่าหยุดเวลานะผมว่า

dapper409

gfthebc

สงสัย​จะ​ทำให้​มี​ความ​สนิทสนม​กัน​ทั้ง​บ้าน​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ไม่​รู้​ว่า​สุดท้าย​แล้ว​คุณ​พ่อ​จะ​มา​ร่วม​เล่น​เกมส์​ด้วย​รึเปล่า​นะ​ครับ​

bigboy001

::Thinking:: แหมะมีเกมแบบนี้จะจัดหนักแม่เลี้ยงให้กระจายเลย ส่วนพี่สาวต่างแม่ก็ไม่ให้รอดไปหรอก หอยบวมอย่างเดียวเท่านั้นครัชช ::Grimace::

EDIT การ์ดมันจะทำให้คนที่เล่นหักห้ามใจไม่ได้ แหมะงานนี้ถ้ามาผมเหมาหมด 100 ใบแน่นอน...

jarabaman

เกมนี้มันน่ากลัวจริงๆ ครอบครัวมั่วซั่วหมดเลย 5555

มึงง มึงยังไม่หยุดอีกหรอ มีชวนพี่สาวด้วย 555

ollo

joulez

ใจยังอยู่กะตัวแต่ร่างกายขยับตามการ์ด สุดท้ายจิตจัยจะเป็นงัย เพราะคงได้เอากันแน่ๆ

สุดท้ายการ์ดก็กลืนจิตใจ แนวเรื่องโคตรโดนใจเลย ชุนจังร้ายกาจมากนะนี่

mark5111

มีขายที่ไหนบ้างจะรีบไปซื้อ   [อย่างนี้มีแต่จะสามัคคีกันทั้งครอบครัว]