ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 01, 2019, 06:09:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kyle

::Glad:: ว่าแล้วเปิดมาคนน้องก็ออกอาการชัดเลย หวงพี่ชะขนาดนั้นลุ้นว่าแม่แท้ๆจะอดใจไหวไหมนะ  ::Shy::  ขอบคุณครับ

ท่าจะไม่รอดดูสดติดจอชะขนาดนั้น ตัวละครเริ่มแสดงธาตุแท้ออกมาแล้ว ตัวเอกเลือดพ่อมันแรง

TZONE

โดนน้องบิ้วตั้งแต่ที่โรงเรียน แบบนี้ไม่ต้องทนล่ะมั้ง

Edit : ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้นสินะ เริ่มเหมือนพ่อเข้าไปทุกที

carman

ทำต่อหน้าแม่เลยเหรอ
แบบนี้ น่าจะรวมกันแน่เลย

SikerWoo

การเป็นรื่่องแข่งขันกันไปแล้ว ฮ่าา

ตอนหน้าแม่พระเอกนิ ประชดประชันใหญ่เลย ฮ่าๆ
TTT

xonly-1221

sittipong.p_new

มายุน่าจะร้ายกาจสุดในเรื่อง

คุณแม่แท้เริ่มมีบทบาทแล้ว

thai4id

สุดๆ มันส์มาก เดี๋ยวคงได้จัดแม่แน่ๆ

จัดแน่นๆ เอาซะเต็มรูเลย
อะไรๆ ก็กู

lostcar_jojoe

มาทำกานบ้านกัน OmG การบ้านแบบนี้นิ่มีเหลืองตาย

ohodaya

ord

สงสัยคุณแม่ต้องขอลองกับคุณลูกแน่ๆเลย
ได้เห็นภาพบาดตา บาดใจขนาดนี้

ดูท่าคุณแม่จะต้องการมากๆแล้วล่ะ จัดไปไอ้เสือ

rpm

เดาฉากต่อไปไม่ออกเลย ติดตามครับ

gfthebc

มายุจะ​กลั่นแกล้ง​ชุนจิอีก​นาน​แค่​ไหน​ครับ​เนี้ย​ น่าสงสาร​ชุนจิจริงๆ​เลย​ครับ​  หลังจาก​ได้​อ่าน​ตอน​ที่​ซ่อน​ ชุนจิ​เหมือน​จะ​เลเวลอัพแล้ว​เลย​ครับ​ แตกได้​หลายรอบ​มาก​ แต่​คง​ต้อง​พัฒนา​ความ​อึด​แล้ว​ละ​ครับ​