ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Terasu MC] Kochira Atatamemasu ka อุ่นใจเมื่อใกล้เธอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 11, 2018, 01:20:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oppoeiei

hu_wat

น้องสาวต้องมารองรับอารมณ์เพราะชอบพีชาย เหอเศร้าแท้

Daft Punk

ลางๆว่าจะเจ็บตับมาแต่ไกลเลยท่าน  ::Hunger::  ไม่น่าจะเดือนเดี๋ยวหรอกผมว่า มันต้องมีแบล็คเมย์อีกเป็นแน่แท้  ::Horror::

มณเทียร น

วันแรกก็ไม่รอดแล้วครับท่าน 555 ::DookDig::  สุดท้ายก็เสร็จโจร

bee_up

lunla

ใครจะทนไหวตั้งเดือน ผมว่าไปยอมให้พี่ชายเปิดซิงเลยดีกว่า

แงๆ สงสารพี่ชายหน่อมแน้มไปนิด ::Orz:: น้องสาวลึกๆคงชอบซาดิส เสร็จผจก. ไปสะงั้น

kak_KOH

veronicaz

ปูเรื่องมาซะแบบนี้ มันจะออกแนว NTR ปวดตับไหมน้า
อย่าจบแบบ happy นะ เสียของมาก

ปานวาด

โดนแบบนี้ซัก 2 อาทิตย์สงสัยจะหยุดไม่อยู่ครับ

ชอบครับ ติดใจแบบนี้ สามวันสงสัยฟ้าเหลือง

hoiihoii

::Suffocate:: ::Suffocate::

แนวแฟนสาวอดทนเพื่อชายคนรักแน่นอน แต่ตอนสุดท้ายจะเปลี่ยนใจหรือป่าวนิ
ต้องอ่านตอนจบของเรื่องก่อน
ขอบคุณมากคับ

Mining231

3 คนเลยป่าว น่าสนใจครับ
อ้าวกลายเป็นติดใจผู้จัดการร้านไปซะงั้น แป่วววว

tontarn123