ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 21. จุดจบ หรือ จุดเริ่มต้น

เริ่มโดย comein x, มีนาคม 05, 2018, 12:16:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comein x

อ้างถึงเพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ          >>>ลิ้งตอนเก่าๆค่ะ<<<
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 21. จุดจบ หรือ จุดเริ่มต้น

"กำลังสนุกกันเลย ขอแจมด้วยคนได้ไหมครับ" คุณอาเข้ามาตอนไหนไม่รู้ หอมฟ้อดเข้าที่แก้ม จับเมลหันหน้า
ยกปากขึ้นจูบสอดลิ้นรับเข้ากับปากคุณอา เลิชรีบเสริมทับ ยกเอวดันควยสวนขึ้นมาจนตัวเมลลอยแล้วปล่อย
ลงเบาๆสาวควยถี่ๆ อืมมมมมมมมมเมลครางในคอ "ชอบใหมครับ" ชอบอะไรคะ คุณอาคุยไปเอื้อมมืออ้อม
ไปปลดกระดุมเสื้อเมลออก "ก็ควยเลิชไงครับ ใหญ่ถูกใจใหมครับ" ไม่ชอบค่ะเจ็บค่ะ เลิชปล่อยตัวเมลนอน
หงายลงกับเบาะ ยกขาเมลขึ้นพาดบนบ่า คุณอาแบะเสื้อออกก้มลงมาดูดเลียที่หัวนม อื้มมมมมมมมมมมมดีค่ะ
ทำเบาๆ แบบนี้ละค่ะที่ชอบบบ "แล้วตกลง ขอผมแจมด้วยคนได้ใหมครับ" มีคำว่าไม่ได้ไห้เลือกไหมคะ
คุณอาถามแค่นั้น แล้วก็ตะโปมดูดมนมอย่างสนุกปาก ซี้ดดดดดดดด เมลนอนแอ่นตัว ให้คุณอาดูดนม
หีก็ควบควยเลิชค้างไว้ เลิชเริ่มขยับซอยยาวขึ้นๆ น้ำเงี่ยนทะลักออกมา อู้ปปปปปปอูยยยยยยยยย ทุกครึ้งที่
เลิชลากควยออกไปจะรู้สึกได้แตกความตึงที่ปากแคมหี ซี้ดดดดดดดดซู้ดดดดดด

เบาๆก่อนนะคะขอเวลาปรับตัวนิดนึง ผมรอได้ครับ ผมรอที่จะได้เย็ดหีคุณนายมานานแล้วครับ ให้รออีกก็รอได้
ได้ยินแต่เสียร่ำลือจากสาวๆ ในร้านทำผมว่าเลิชควยใหญ่ โดนเข้าไปแน่นหีแทบฉีก พอได้โดนเข้าไปถึงรู้ว่า
ไม่ใช่แค่ข่าวลือ ซี้ดดดดดดดดอูยยยยยยยยยยย ยังดีที่เมล เป็นคนน้ำเยอะ ร่องชุ่มฉ่ำตลอดเวลา เลยไม่เจ็บมาก
หัวนมถูกคุณอาดูดเม้มรัวลิ้นเล่น หีโดนควยอวบๆ รูดเข้าออก แคมหีปลิ้นนูนออกมาตามแรงดึง อา....... ซี้ดดด
ดดดดดด ซี้ดดดดดดดดด อุยยยยยยย ยังเจ็บใหมครับคุณนาย เลิชถามไปซอยควยถี่ๆเบาๆไปพร้อมกัน
ไม่เจ็บแต่แน่นค่ะ แน่นตรงไหนครับคุณนาย ทำตรงไหนก็แน่นตรงนั้นละคะ แน่นหีใช่ไหมครับ เมลไม่ตอบ
หันไปลูบหลังคุณอาที่ตะโปมดูดนม แบบนี้ถูกใจคุณอาใช่ไหมคะ "ถูกใจสิครับ" เมลล้วงมือลงไปรูดซิบ
ลูบคลำลำควยยาวๆของคุณอาเล่น สาวกระทอกไปมา

คุณนายครับ หีฟิดแน่นควยมากครับ เลิชกระทั้นควยไปพูดไป ยกขาเมลขึ้นไปซุกไซร์ที่น่องอ่อน ตัวคุณหอมปกติ
ผมเคยแต่ได้กลิ่นไกลๆ ครั้งนี้ได้ดมจริงๆซักที อูยยยยยยยยยยยยอ้ายยยยยยยยยยยยย เลิชหยอดคำหวานพลาง
ร่อนเอวบดควยเข้ากับขอบแคมหี ซู้ดดดดดดดดดดอ่า..............อู้........... ออูย อูย น้ำเงี่ยนไหลไหลออกมา
ฉโลมจนชุ่ม ควยที่คับบแน่นเริ่มคลายลงมาบ้าง เลิชเริ่มสาวควยยาวขึ้น ซี้ดดดดดดดดอะ.....อะ....อะ.........
ตอนนี้มันมีแต่ความเสียว วิ่งเข้าวิ่งออกในรูหี โอยยยยยยยย ไหนบอกจะเบาๆๆๆก่อนไงคะ  ......ซี้ดดดดดด
ซี้ดดดดดดด แบบนี้เบาแล้วครับ ถ้าคุณนายชินควยแล้วบอกผมนะครับ ผมจะเย็ดแบบปกติให้คุณนายได้ลอง
สองมือเลิชจับแน่นที่เอว คุกเข่ากระทุ้งควยเข้าร่องดัง ปั้ปปปปปปปปปปปๆๆๆๆๆ โก่งตูดสาวกระแทกค้างนานมาก
โอยยยยยยยยยยย ซี้ดดดดดดดดด อูย อูย อูย เมลกระตุกเกร็งหีน้ำแตกคาที่ไปก่อน

อูยยยยยคุณนายครับ หีมันรัดดวยผมเหลือเกินครับ ผมไม่ไหวแล้วครับ ผมขอเย็ดคุณนายท่าหมาได้ไหมครับ
คุณอาขยับตัวถอยออกไป เป็นสัญญาณไฟเขียว เลิชยกก้นเมลหมุนลงคว่ำ โดยไม่ยอมไห้ควยหลุดออกจากร่อง
ก่อนจะช้อนประคองเมลขึ้นคุกเข่า แล้วกระแทกเอวยัดควยกลับเข้ามา ซี้ดดดดดดดดโอยยยยยยยยย มันแน่นลึก
ลงไปจนสะดุ้ง เลิชสูงกว่าคุณอาพอสมควร ด้วยความสูงนี้ทำให้เวลา เมลคุกเข่าโก้งโค้งตูด ควยเลิชจะสูงขึ้นไป
ไม่พอดีเหมือนคุณอา เวลาเลิชเย็ด ควยมันเลยวิ่งลงด้านล่าง มันเลยเสียวแบบแปลกๆ เพราะท่อนลำอวบเบียด
บี้เข้ากับรูตูด อ๋อยยยยยยยยยยยย โอยยยยย เมลร้องค้างทั้งเจ็บทั้งเสียว อาวววววววววอูยยยยยยย เสียวทั้ง
หอยเสียวทั้งตูด น้ำเงี่ยนไหลฉ่ำ เมลโก่งหีให้เลิชกระแทกเพลินๆ ผั้ผผผผผผผผ ซี้ดดดดดดอูยยยยยยย
ซี้ดดดดดดดด แน่นหีจังเลยค่ะ อา.....อา.....อุยยยยยยย เสียงหน้าขากระแทกกัน สลับกับเสียงตรางดังระงม

คุณอามายืนข้างหน้า ควยยาวๆแข็งชี้หน้า ภาพที่เมลเคยดูในเว็บสวิง โผล่ขึ้นมาในหัวทันที เมลยกตัวขึ้น
อ้าปากงับควย คุณอารีบกระทอกกกกกควยเข้าปากเมลลล สั้นนนๆๆรัวยิบบบบ ซี้ดดดดด "ดีเมลดีมาก
อาแตกปากนะวันนี้" อู้....อี้อออออออ เมลตอบอกไรไม่ได้ ได้แต่พยักหน้ายิกๆ เมลรูดลิ้นไปทั่วลำควย
เลิชพอขยับได้ท่า ก็ยัดเอายัดเอากระแทกปั้กกกกกกกๆๆๆๆๆ เหมือนไม่เคยได้เย็ดหี กดควยกระแทกกกหีรัวววว
อู้............อึ้มมมมมมมมมมม เมลร้องครางงงงง อู้อี้อยู่ใน คอ ปากกระทอกดูดเลียควยคุณอา เลิชกระแทก
ท่านี้ได้ไม่นานน้ำก็จะแตก เหงื่อแตกเต็มตัวเอวกระตุกๆๆๆ คุณนายครับผมไม่ไหวแล้วครับบบ อูยยยยยยยย
เลิชกระเด้าเอวค้างรัวยิบบบบบบบ บีบก้นเมลแน่นนนนน อี้มมมอ้า...เลิชกดควยค้างกระตุกตุ้บๆๆๆๆ
น่าจะน้ำแตกไปแล้ว แต่ยังกระแทกเอวเบาๆไม่หยุด แรงกระแทกส่งให้หัวเมล ดันเข้าไปหาควยคุณอาที่อยู่
ด้านหน้าเป็นจังหวะๆ ตามแรงส่ง "เมลจ้ะ อาไกล้แล้ว" พอได้ยินเมลดูดควยคุณอาเต็มแรง รูดมันลึกเข้ามา
จนเกือบสุดลำคอแล้วดูดรูดเข้าออกๆๆๆๆ คุณอากดหัวเมลค้างซี้ดดดในคอ เมลรูดลิ้นใส่หัวควย จนน้ำแตก
คาปากแล้วก็ ดูดจ้วบๆๆเบาๆกลืนมันลงไปจนหมด

ทุกคนน้ำแตกหมดแรง ก่อนจะทรุดตัวลงนอนทับกันไปมา เมลนอนระหว่างผู้ชายสองคน ด้านหน้าหัวหนุนบนตักคุณอา
ด้านหลังมีเลิชนอนคว่ำหน้าหนุนก้นเมลหอบแฮ่กๆ คนหนึ่งน้ำพึ่งแตกคาร่องหี อีกคนนึงพึ่งโดนดูดจนน้ำแตกคาปากไป
คุณอาลูบหัวเมลเบาๆ "มีความสุขไหมเมล" เมลน่าจะต้องถามคุณอามากกว่าค่ะ เพราะคนชอบคือคุณอาค่ะ ชอบแบบนี้
จริงๆหรอคะ สนุกหรอคะ "ครับสนุกครับ ตอนทดก็ยังสับสนตัวเอง ว่าชอบแบบนี้จริงๆไหม แต่ตอนนี้บอกเลยว่าอาชอบครับ"
ชอบแบบยังไงคะ "อธิบายไม่ถูก แต่พอเห็นเมลโดนคนอื่นเอา มันรู้สึกเสียวสะใจ ยิ่งเมลอมดูดให้ไปดูเมลโดนเย็ดไป
นี่เสียวสุดๆ เสียวมากแบบที่ไม่เคยมาก่อนเลยครับ"

เห้อ...........คงเป็นเรี่องของดวงชะตาสินะ ที่ทำให้เมลต้องมาเป็นเมียคนโรคจิตแบบนี้ "ครั้งนี้อาก็ดูว่า เมลมีความสุขดี
ไม่ใช่หรือครับ" ก็ไม่รู้สิคะ โดนเอามันก็เสียวค่ะ แต่ถ้าเรื่องความรู้สึกก็บอกไม่ถูกค่ะ คงใช้คำว่าสับสนละกันค่ะ แต่.........
แบบนี้ตกลงเมลแพ้หรอคะ เลิชไม่ได้เลียตามเวลานะคะ "อืมก็จริงนะ...เอาไงดี" งั้นยกเลิกได้ไหมคะ เรื่องสวิง ยกเลิกดีใหมคะ
เลิชรีบผงกหัวขึ้นมา นั่งรอฟังคำตอบ "แต่ว่าถ้าโด้ชไม่มายุ่ง มันก็ไม่เป็นแบบนะ" ก็....ก็อาจจะมั้งคะ เมลตอบไปทั้งๆที่รู้
อยู่ในใจดีกว่า ถ้าโค้ชไม่มายุ่งเลิชคงเลียทันในเวลา 10 วิ แน่นอน "งั้นเอาแบบนี้ ตอนแรกตกลงว่าถ้าอาชนะ อาเป็นคน
จัดการเองหมดเลยใช่ไหมครับ" ค่ะใช่

"งั้นเอาเป็น เราผลัดกันเลือกคนละครั้งดีใหม" เอ้ออออ แล้วมันต่างกันตรงไหนนี่ แต่ก็คงยังดีกว่าตอนแรก ที่ไม่สามารถ
ต่อรองอะไรได้เลย คุณอาคะแล้วแบบนี้คุณอาจะออกไปสวิงกับผู้หญิงอื่นใหมคะ แบบที่ผู้หญิงหลายๆคนรุมผู้ชายคนเดียว
"ไม่ครับ" สัญญานะคะ ว่าจะไม่ไปมีอะไรกับคนอื่น สัญญาจริงๆนะคะ เมลยอมทุกอย่างแล้วนะคะ คุณอาอย่าทำเมลนะ
"ครับอาสัญญาว่า จะไม่ทำกับผู้ญิงอื่น จนกว่าเมลจะอนุญาติ" ห้ามผิดสัญญานะคะ "อาสาบานเลยครับ ถ้าผิดสัญญา
ขอให้ตายคาอกไปเลยครับ" เราสามคนลุกขึ้นแต่งตัวก่อนจะขับรถกลับบ้าน ช่างเป็นวันที่ยาวนานและลืมไม่ลงจริงๆ
 ติดตามตอนต่อไป...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

รักโลก รักไทย

อาได้แตกคาปากเมล แล้วโค้ชมีโอกาสได้ร่วมมั๊ยเนี่ย

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

MAC

คุณอาเนี่ยเสน่ห์แรงจริงๆ (ผมของเรียนรู้หน่อยได้ไหมครับ) น้องเมลหลงเสน่ห์คุณอาอย่างแรง ::Crying::

Phoowadol

คุณอาสมใจ เสียทีนะ แต่ดูๆแล้ว เมลก็เริ่มจะชอบเหมือนกัน คราวหน้า อาจได้เห็นสวิงกับ
โค๊ช ก็เป็นได้

holovelove

เหงาๆ

dryice32

แล้วโค้ชล่ะ อีกเด๋วจะเป็น เมลจัดทีละ สามดุ้น สุดยอด แอบรอ

thep59

คุณอาได้สมใจ แต่เมลน่าจะเริ่มชอบแล้วนะ ต่อไปอาจมีสวิงสวิงก็เป็นได้

ผู้เฒ่าเซราะกราว

แล้วเมลก็โดนควยอันที่สามในชีวิต ต่อไปจะเป็นของใครนะ เลิซคงต้องขออีกแน่ๆเลย.....

xxxboyz

สุดท้ายก็ต้องยอมคุณอา คราวหน้าถึงตาโค้ชแน่เลย

Peera canalitartis

savana911

สมใจคุณอา คนเสียวคือน้องเมล ปลุกอารมณ์สวิง แล้วมันจะลงเอยยังไงหละ ขอบคุณครับ

mr.supply

สุดยอดเลยครับรอดูว่าคราวหน้าจะเป็นยังไงเดาว่านี่คงเป็นเพียงการเริ่มต้นเท่านั้นครับ ขอบคุณครับ

jachal

7946410

เมลยอมให้สวิงกิ้ง แต่อาต้องไม่เอากับสาวอื่น จนกว่าเมล์จะยอม