ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Reply 1994 ย้อนเรื่องเล่าประสบการณ์ sex 2

เริ่มโดย saradio, พฤษภาคม 20, 2015, 11:29:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saradio

อ้อ เป็นน้องพี่วัตรน้องในที่นี้ไม่ได้หมายถึงเป็นน้องสาวแท้ๆแต่เพราะที่บ้านอาจรู้จักกันเลยนับถือกันเป็นพี่เป็นน้อง ผมรู้จักกับอ้อเพราะอ้อชอบมานั่งเล่นร้านพี่วัตรที่เดอะมอล์บางกะปิเป็นร้านขายพวกอุปกรณ์สื่อสารทันสมัย ก็จะเป็นพวก มือถือโมโตโลล่า(รุ่นกระดูกหมู)แพ็คลิ้ง เพจเจอร์
                เธอเรียนอยู่ มกรุงเทพ ซึ่งคนละมหาลัยกับผม ตอนแรกเธอไม่ค่อยชอบขี้หน้าผมเท่าไหร่ เพราะผมชอบแซวและพูดจาห้วนแบบมะนาวไม่มีน้ำ และชอบพูดทะลึ่ง ซึ่งอ้อมีนิสัยลูกคุณหนูขี้งอนเอาแต่ใจ เพราะบ้านรวย พอมาเจอผมที่ไม่ค่อยเออออห่อหมกด้วย ชอบคัดชอบแย้งก็เลยไม่ค่อยชอบ แต่ผมก็ไม่ได้แคร์อะไรไม่ชอบก้ไม่ชอบ เพราะผมไม่ได้คิดจะจีบอ้อแม้อ้อจะหน้าตาน่ารัก ขาวหมวย หุ่นดีสูงเพรียว อกฟู รูฟิตหรือป่าวไม่รู้เพราะยังไม่ได้เย็ดแต่สะโพกกลมสวยน่ากระเด้า แต่ตอนนั้นผมมีพี่แจงไว้เจ๊าะแจ๊ะเล่นอยู่แล้วเลยไม่ค่อยได้สนใจจีบผู้หญิงมากนัก
                แล้วพี่แจงเดี๋ยวนี้ก็ธรรมดาซะที่ไหนตั้งแต่ย้ายเข้าไปอยู่ที่ร้าน ได้เงินพิเศษผมกับพี่อ้วนอีกคนละหมื่น เธอก็มีเงินไปแต่งตัวปรับปรุงบำรุงผิวพรรณดูแลตัวเองจนสวยผิดหูผิดตา เดี๋ยวนี้รู้สึกจะติดมาดคุณนายเจ้าของร้านอยู่หน่อยๆ สงสัยคิดว่าผมกับพี่อ้วนยังไงก็ผัวหล่อนละว่ะซึ่งตอนนี้งานเก็บกวาดในร้านพี่แจงไม่ทำแล้วนะครับ พี่อ้วนจ้างแม่บ้านไปเช้าเย็นกลับมาอีกคนมาคอยทำความสะอาดในร้านให้ พี่อ้วนบอกว่า กลัวมันเหนื่อยพอปิดร้าน ก็โดนมึงกับกูเย็ดอีก ก็หาแม่บ้านมาช่วยๆมันทำความสะอาดหน่อยผมก็ยังไงก็ได้ไม่มีปัญหาพี่แจงตอนนี้เลยเป็นคุณนายเฝ้าร้านเลยจะหมดหน้าที่คุณนายก็ตอนแฟนพี่อ้วนมานั่นแหละ
                มาเรื่องอ้อต่อผมไม่คิดจะจีบ แต่คนที่คิดจะจีบคือไอ้ธง ไอ้ธงชอบอ้อมาก ตั้งแต่มันรู้จักอ้อมันชวนผมไปร้านพี่วัตรบ่อยๆ ผมก็บอกว่า ทำไมมึงไม่ไปคนเดียวว้า มันก็บอกว่าผมไม่ไปด้วยมันไม่รู้จะคุยอะไร พูดง่ายๆ ว่าเอาผมไปรับมุกมัน
                แล้วไอ้ธงเป็นคนเล่าเรื่องไม่ค่อยเก่งต่อหน้าผู้หญิงยิ่งผู้หญิงที่มันชอบแล้วยิ่งประหม่า จะเล่ามุกเล่นมุกอะไร แม่งไม่ค่อยมีจังหวะติดๆขัดๆไปหมด คนอื่นเล่าแล้วขำ มันเล่าแล้วพาเครียด ไม่รู้จะขำตอนไหน ไปๆมาๆผมกลับเป็นฝ่ายต้องพูดมากกว่ามัน เพราะสงสารคนฟังหรือต้องคอยแปลมุกมันให้คนฟังเข้าใจอีกที ก็เลยจากที่อ้อไม่ชอบขี้หน้าผมก็เริ่มจะเป็นเพื่อนกันได้ แล้วก็เริ่มคุยกันได้สนิท พี่วัตรก็มีส่วนช่วยคอยพูดเสริมเป็นลูกคู่ให้ผมตลอด แถมพอลับหลัง พี่วัตรก็จะพูดส่วนดีๆ เรื่องสนุกๆ ของผมให้อ้อฟังบ่อยๆจนอ้อเธอเริ่มชอบผมทีละนิด
                เรื่องนี้ผมก็ไม่รู้หรอกมารู้ตอนหลัง ว่า พี่วัตรอยากให้ผมจีบอ้อมากกว่าไอ้ธง เพราะอาจดูว่าเข้าคู่เหมาะสมกันจากการที่ผมอยู่กับอ้อแล้วพูดคุยแหย่เล่นกันมันดูกลมกลืนสนุกดี
                หลังๆ พี่วัตรแอบมาบอกผมว่าไอ้อ้อไม่ได้ชอบไอ้ธง แต่มาชอบผมแทน แล้วถามผมว่ารู้สึกยังไงกับไอ้อ้อมันบ้าง
                 ผมพอนึกไป ผู้หญิงนี่ก็แปลก ปากก็บอกว่าชอบผู้ชายเอาใจเก่งไอ้ธงเฝ้าเอาใจเช้าเย็น ก็ไม่ชอบมัน แต่ดันมาชอบผม ที่ไม่ค่อยจะแสดงความสนใจอ้อมากนัก
                ไม่ใช่ว่าผมไม่ชอบอ้อหรอกนะหลังๆผมก็รู้สึกชอบอ้อเหมือนกันตั้งแต่สนิทด้วยเพราะยิ่งใกล้ชิดก็ยิ่งรู้สึกว่าอ้อมันน่าเย็ดขึ้นทุกที โดยเฉพาะรูปร่างหน้าตาอ้อยิ่งดูก็ยิ่งสวยน่ารักน่าเย็ดขึ้นทุกวัน แล้วยิ่งอุปนิสัยด้วยแล้ว ผมว่าอ้อมีนิสัยที่มีเสน่ห์แปลกๆดีดูภายนอกเหมือนจะเอาแต่ใจ นิสัยเหวี่ยงหน่อยๆ แต่งตัวก็สวยตามแฟชั่น ถ้าไม่รู้จักกันก็คิดคงว่าเป็นผู้หญิงมีความมั่นใจสูง มีความเป็นตัวของตัวเอง ประมาณนั้นแต่เอาเข้าจริงแล้ว อ้อนี่โคตรหัวอ่อนเลย และไม่ค่อยมั่นใจตัวเอง เชื่อคนก็ง่าย แต่พยายามทำตัวให้ดูมั่นใจโดยการพยายามกล้าทำอะไรที่ผู้หญิงสมัยนั้นไม่กล้าเพื่ออยากแสดงความมั่นใจของตัวเองให้คนอื่นเห็น เช่นการแต่งตัวที่หวือหวาหรือตัดสินใจทำอะไรแบบสาวมั่นๆ เพราะผลจากแรงยุหรือฟังคนอื่นมากกว่าความมั่นใจที่เกิดขึ้นจากตัวเองจริงๆผลที่ออกมา บางทีก็ดูดี บางทีก็ตลก บางทีก็น่ารัก แต่บางครั้งก็น่าโมโหจนน่ามันเขี้ยวซึ่งทำให้ผมดูเธอเป็นคนที่ซื่อและไร้เดียงสามากกว่าเป็นสาวมั่นที่เธอพยายามจะแสดงออกและนั่นก็ทำให้ผมนึกชอบเธอขึ้นมา แต่ตอนนั้นก็ติดไอ้ธง ก็เลยไม่อยากแย่งจีบ พอพี่วัตรถามผมก็บอกว่า ไอ้ชอบมันก็ชอบอยู่ แต่ติดที่ไอ้ธงนั่นแหละ ไม่อยากไปแย่งมันจีบ
                พี่วัตรก็ยุว่าจีบเลยไม่ต้องกลัวหรอก ของยังงี้ใครดีใครได้ แต่ผมก็ยิ้มแหย่งๆส่ายหน้าอย่างเดียวเพราะไอ้ธงมันเคยพูดกับผมก่อนแล้วว่าคนนี้มันเอาจริง
                แล้ววันหนึ่ง ประมาณ4 ทุ่ม ตอนนั้นร้านวีดีโอปิดแล้ว เหลือแต่ร้านเกมส์ที่ยังมีลูกค้าอยู่ตอนนั้นพี่อ้วนไปบ้านแฟนไม่อยู่ร้าน ให้ผมมาเฝ้าแทน ที่ร้านก็เหลือผมกับพี่แจงเฝ้าอยู่พี่แจงแอบเอามือจับลูบควยผมเล่นใต้โต๊ะ ทั้งทีมีลูกค้าอยู่ในร้าน 7-8 คน กะว่าพอปิดร้านก็จะบรรเลงกามกันเลย
                จู่ๆพี่วัตรก็โพล่มาที่ร้านพาอ้อมาด้วย ผมรีบขยับสะกิดพี่แจงให้เอามือออก พี่แจงก็เลยปล่อยมือ ทำเป็นลุกขึ้นไปดูลูกค้า
                พี่วัตรก็ทักแจงว่าดูสวยผิดหูผิดตาเลยนะพี่แจงก็ยิ้มรับ ผมก็ถามว่า มากันได้ยังไง แต่ไม่ได้ลุกขึ้นไปหา เพราะควยแข็งอยู่ต้องรอขยับให้มันเข้าที่เข้าทางก่อน
                พี่วัตรก็เดินมาหาเอง พูดแหย่ว่ากูไม่มีธุระกูมาไม่ได้หรือไง ผมก็ว่า ป่าว ปกติถ้าไม่โทรตามพี่ก็ไม่ค่อยมาเห็นวันนี้จู่ๆโพล่มาก็เลยแปลกใจ พี่วัตรเลยบอกว่า ไอ้อ้อมันอยากเล่นเกมส์ก็เลยพามันมามึงหาเกมส์สอนมันเล่นหน่อยสิ ผมก็มองไปที่อ้อ อ้อก็ยิ้มเขินๆหน้าแดงๆ
                ผมว่าวันนี้มันรู้สึกผิดปกติยังไงไม่รู้ก็เอาเกมส์ง่ายๆไปให้เล่น แล้วก็สอนอ้อเล่น อ้อวันนี้ก็ดูยิ้มง่าย พูดน้อย และและพูดนิ่มนวลกับผม ดูเขินผมยังไงไม่รู้แต่ผมก็ยังพูดคุยปกติ พี่วัตรก็ถามว่ามีเหล้ากินมั๊ย ผมก็บอกว่าอยู่ในตู้เย็นพี่วัตรก็ไปเอาเหล้าโซดาน้ำแข็งออกมานั่งดื่ม ดูผมเล่นเกมส์กับไอ้อ้อแล้วคอยเชียร์และแซวตอนเล่นเกมส์ หัวเราะสร้างบรรยากาศให้มันสนุกมันก็เริ่มสนุกจริงๆ ก็มีหัวเราะเย้าแย่กันตามประสา พี่แจงก็เริ่มมั่นไส้ผมดูไม่ค่อยชอบอ้อเท่าไหร่ เพราะตอนนั้นผมดูสนิทและใกล้ชิดกับอ้อมาก จนพี่แจงรู้สึกหึงมั้งแต่พี่แจงก็ยังรู้ตัวเองดี ไม่แสดงออกอะไรออกมา มากกว่าสายตาบางครั้งบางคราวที่มองผม เหมือนผมกำลังจะทอดทิ้งเธอ

พอประมาณ 5 ทุ่ม จู่ๆพี่วัตรก็บอกว่าจะกลับก่อนแบบไม่มีปี่มีขลุ่ย แล้วบอกให้ผมไปส่งอ้อด้วยอ้อก็หน้าแดงร้องเรียกชื่อพี่วัตร.แบบอายๆ.แล้วก็พูดอะไรไม่ออกพี่วัตรก็ไม่ได้สนใจ บอกผมว่า กูมีธุระไปคนละทาง มึงก็ไปส่งมันหน่อย ก็แล้วกัน ผมก็เออก็ได้พี่วัตรก็ไปเลย ผมรู้สึกว่าพี่วัตรกำลังทำตัวเป็นแม่ชักแม่สื่อ ผมกับไอ้อ้อซะแล้วผมก็เลยถามอ้อว่าจะกลับยัง อ้อก็พยักหน้า ก็เลยพาอ้อออกจากร้าน จะขับรถไปส่งพี่แจงก็มองตามหลังผมตาละห้อยเลย
                ระหว่างอยู่บนรถ ผมก็ถามตรงๆเลยว่าอ้อ วันนี้พี่วัตรกับอ้อ มีอะไรหรือป่าว อ้อก็รีบบอกว่า ป่าวนี่แล้วก็ชวนคุยโน้นคุยนี่ จนผมรู้สึกว่า เธอคุยมากผิดปกติเหมือนพยายามกลบเกลือนความรู้สึกอะไรบางอย่างจนผมขับรถมาถึงทางเข้าหน้าหมู่บ้านอ้อ อ้อบอกให้จอดตู้โทรศัพท์แป๊บ แล้วอ้อก็ลงไปโทรศัพท์แล้วเธอก็วางหู แต่ยังไม่ขึ้นรถ
                พอเธอวางหูได้แป๊บนึงเพจเจอร์ผมก็ดัง มีข้อความเข้า เลยกดดู มีข้อความว่า
                "ฉันรอเธอมาบอกชอบฉันอยู่นะกล้าๆหน่อยสิ จากอ้อ"
                ผมก็เฮ้ยอะไรวะ แล้วก็มองไปที่อ้ออ้อยังยืนอยู่ไม่ขึ้นรถ เธอหลบตาผมสีหน้าเปื้อนยิ้มแบบอายๆแต่ดูมั่นใจมากว่าผมต้องลงไปบอกชอบเธอแน่ๆ ผมคิดออกเลยว่าสงสัยพี่วัตรเอาเรื่องที่ผมคุยกับแกเรื่องอ้อ ไปบอกแน่ๆ แต่จะบอกแบบไหนอะไรยังไงผมไม่รู้ แล้วก็ยุให้อ้อมาทำอะไรแบบนี้ ผมดูจากท่าทีอ้อแล้วอ้อคงคิดว่าผมชอบเธอมากแต่ไม่กล้าพูด เลยใช้วิธีเพจมาบอก ให้ผมลงไปบอกเธอตอนนั้นผมจะขำก็ขำไม่ออก บอกแล้วว่าอ้อชอบมั่นใจอะไรแบบฟังคนอื่นพูดหรือยุมาให้ทำ ผมคิดไม่ออกเลยว่าหากผมลงไปบอกว่าไม่ชอบเธอ เธอจะทำหน้ายังไง ในเมื่อเธอลงทุนซะขนาดนี้แล้ว
                แต่ตอนนั้นใจผมมันก็วาบหวิวบอกไม่ถูกและไม่อยากปฏิเสธเธอ ก็เลยลงจากรถ เดินเข้าไปหาอ้อ อ้อก็ดูตื่นเต้นจนยื่นไม่นิ่งผมจับมืออ้อไว้ แล้วบอกเบาๆว่า ฉันชอบเธอนะ
                อ้อก็ยิ้มไม่หุบ อายจนน้ำตาคลอผมก็เลยพาอ้อขึ้นรถ แต่ไม่ได้ขับเข้าไปส่งในหมู่บ้านบอกว่าอยากจะหาที่นั่งคุยกับแฟนยันเช้าเลย อ้อก็ตีผมที่แขนแล้วยิ้มด่าผมบ้า เบาๆแต่ก็ไม่ปฏิเสธ ผมเลยพาอ้อไปคอนโดผมเลย อ้อก็ยอมขึ้นระหว่างอยู่ในห้องสองต่อสองมันยิ่งเพิ่มบรรยากาศ ความต้องการของกันและกันผมพูดคุยด้วยถ้อยคำหวานๆ ก่อนจะเล่นกระเส่าเย้าแหย่ ตามประสาคนคบกันเป็นแฟนใหม่ๆแล้วผมก็จัดการรวบหัวรวบหางเลย ตอนแรกอ้ออายไม่ยอม ผมก็เลยพูดกล่อมและเล้าโลมไปด้วยจนอ้อ เคลิ้มและไม่อาจต้านทานความรู้สึกของตัวเองได้ก็ยอมผม
                ผมทำอย่างทะนุทนอมผิดกับที่ทำกับพี่แจง ผมค่อยๆ บรรจงจูบซุกไซ้ และไล่ถอดเสื้อผ้าอ้อออกทีละชิ้นจนเหลือแต่ยกทรงกับกางเกงใน แล้วจากนั้นก็ไม่เหลืออะไรติดตัวอีกเลยผิวอ้อขาวเนียนแบบลูกผู้ดีและไร้ตำหนิใดๆ นมก็สวยตั้งเป็นเต้า หัวนมสีชมพูชูชันโดดเด่นเอวก็คอดกิ้วเข้ากับสะโพกที่กลมกลึง มีหน้าท้องนูนแน่นนิดๆทำให้น่าลูบไล้น่าสัมผัส และยังมีเรียวขาที่ยาวสวยได้สัดส่วนทำให้ดูมีเสน่ห์น่าเย็ดอีกด้วย ผมอดไม่ได้ที่จะจูบซุกไซ้เธอไปทั่วทั้งตัว อ้อก็ตัวสั่นเทาสะดุ้งสะท้านเสียว ไปตามการไล่ลิ้นจูบของผม
                จวบจนผมมาหยุดหน้าที่เนินหีของเธอที่ปกคลุมด้วยหมอยขนอ่อนๆไม่หนาหยาบ อ้อเริ่มสะท้านอายอย่างแรง เธอพยามดึงหน้าผมให้ขึ้นจากบริเวณนั้นแต่ผมจับมือกันเธอไว้อย่างอ่อนโยนและเริ่มบรรจงซุกหน้า ลงตวัดลิ้นชิมหีของเธออย่างนุ่มนวลเธอเกร็งสะท้าน จนผ่อนลมหายใจคราง และขยับตัวพลิกไปมา หาทางหนีจากความเสียวกระสันที่เริ่มโลมเล้าเข้าโถม จนหีเปียกชุ่มไปด้วยน้ำลายผมและน้ำเงี่ยนของเธอ จากนั้นผมก็ใช้นิ้วแหย่เพื่อน้ำร่องรู้สึกว่าข้างในมันรัดตึงและขมิบแน่น เธอร้องว่าเจ็บ ผมเลยเอานิ้วออกมันมีเลือดติดนิ้วผมออกมานิดหน่อย ผมเลยรู้ว่าอ้อยังซิงและยังไม่เคยโดนเย็ดมาก่อนทำให้ผมตื่นเต้นใจวาบหวาม ลงมือกับเธอให้นุ่มนวลกว่าเดิม ผมค่อยๆขยับตัวเข้าหาและจับควยที่แข็งจนเส้นเอ็นปูด ค่อยๆดันเข้าหีเธอช้าๆให้น้ำลายผมและน้ำเงี่ยนเธอเป็นตัวหล่อลื่นแต่มันก็คับแน่นและบีบรัดจากการเกร็งขมิบของเธอผมต้องค่อยๆทำให้เธอผ่อนคลายด้วยการจูบเล้าโลมละเลงลิ้นที่หัวนมให้เธอเสียวจนลืมความเจ็บชั่วคราวเมื่อควยผมเข้าไปครึ่งลำและผมพยายามจะดันต่อ เธอก็ดันตัวผมไว้แล้วบอกว่าเจ็บอีกผมจึงเย็ดได้ไม่มิดควย และขยับควยเข้าออกเพียงแค่นั้น แต่นั้นก็ทำผมเสียวจนซีดปาก เพราะความคับแน่นของหีที่เพิ่งเคยโดนควยชำแรกแหวกผ่านเข้าออกเป็นครั้งแรก
                เมื่อขยับซอยควยช้าๆ ไปเรื่อยๆควยผมก็เริ่มเข้าได้ลึกขึ้นเรื่อยๆ พร้อมกับสีหน้าแสดงอาการ เจ็บเสียวเกร็งของอ้อเหมือนถูกคนเอาไม้ปั่นหูแหย่งเข้าไปปั่นลึกๆ ในส่วนที่ไม่เคยถูกปั่น ผมถามว่าเจ็บอีกมั๊ยเธอก็ส่ายหน้า ทั้งที่ผมรู้ว่าเธอก็เจ็บอยู่ แต่มันอาจเป็นความเจ็บปนความเสียวที่เธอพอทนได้ เธอเลยส่ายหน้าบอกผมว่าไม่เจ็บ แต่เมื่อผมถามว่าเสียวมั๊ยเธอสะท้านอายจนอกกระเพื่อม เอาท่อนแขนปิดปากบดบังการยิ้มเขินอาย พูดเสียงอู้อี้ว่าผมถามทำไมผมก็บอกเสียงนุ่มนวลว่า อยากรู้ว่า อ้อมีความสุขมั๊ย อ้อก็ไม่กล้าตอบเพราะกระดากปากผมก็คะยั้นคะยอถาม จนอ้อยิ้มอายๆพยักหน้า
                จากนั้นหีอ้อก็ปรับสภาพรับควยผมได้คล่องขึ้นจนผมเย็ดเข้าออกได้มิดลำผมก็เริ่มซอยควยเร็วขึ้นกว่าเดิม ตอนนี้อ้อยืดคอเงยหน้าหลับตาปี้ สีหน้าเหยเกและมีเสียงครางในลำคอ ดัง อี้ อี้ อืมส์ อืมส์ ตามการเย็ดควยเข้าออกของผม      
                ท่าท่างที่อินโนเซ็นต์บวกกับความสวยความน่ารักของอ้อ มันช่วยเรียกความตื่นเต้นเร้าใจให้เพิ่มการอยากรวมรักกับเธอได้อย่างดีแถมหีที่ฟิตเปี๊ยะ มันรูดรัดขมิบตอดจนเสียวหัวควยอย่างที่สุด จนทำให้ผมเสร็จสมได้อย่างอารมณ์หมายไม่ต่างจากการเย็ดแบบกักขฬะ หยาบคายที่ทำกับพี่แจง โอ้วววซีดดดส์ไม่ไหวแล้วน้ำแตกแล้ว
                ผมรีบชักควยออก ไม่ให้แตกในเพราะเย็ดกันแบบไม่ได้เตรียมพร้อม กลัวอ้อท้องก่อนวัยอันควร เลยปล่อยน้ำแตกใส่ตรงหน้าท้องของเธอแต่น้ำผมพุ่งแรงจากแรงเงี่ยน ทำให้มีส่วนหนึ่งเลยไปถึงหน้าอกเธอด้วยจากนั้นผมก็ใช้มือป้ายลูบน้ำรักของผม ถูไปทั่วหน้าท้องของเธอแล้วนอนกอดกันพูดจาภาษาคนรัก จนใจวาบหวามดื่มด่ำกันทั้งคืน

แล้วจากนั้นผมก็คบอ้อเป็นแฟนและเริ่มรักเธอมากขึ้น ส่วนไอ้ธงก็โกรธผมอย่างมาก มันด่าผมว่าทรยศและเหมือนจะเลิกคบผมไปเลย ไปมหาลัยเจอกัน มันก็ไม่พูดไม่คุย ไม่มองหน้าและก็ไม่เคยมาหาที่ร้านอีก ผมรู้สึกผิดต่อมันเหมือนกัน แต่ว่าเรื่องแบบนี้จะให้ทำยังไงได้ก็ได้แต่หวังว่ามันจะหายโกรธผมไปเอง

ติดตามผลงานได้ที่นี้ ไล่ตามที่ลงจากล่างขึ้นบนนะ...

Reply 1994 ย้อนเรื่องเล่าประสบการณ์ sex1http://xonly69.com/read-xonly-tid-148553.html
สวัสดีครับคุณครู แอม ฟราย แต็งค์กิ้ว ฟักยูhttp://xonly69.com/read-xonly-tid-148543.html
[/size]

Tigertwo