ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นจบในตอน : 5.อุ้มบุญ

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 27, 2017, 01:52:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anek007

อัดน้องบุยแบบนี้จะท้องได้ไหมนี่ ปล่อยแค่ปากทางเอง คงต้องจัดให้เข้าไปลึกๆหน่อยนะ

Lordtoung

งานนี้ สงสัยน้องบุญจะฟด้อุ้มท้องไม่รู้ตัวสะมั่ง

Lordtoung

ไปๆมาๆ จัดการหมดเลยนะ น่าอิจฉาจริงๆ

Apisak Bunrotchu

ชอบครับ แนวนี้ตื่นเต้นดี ขอติดตามผลงานนะครับ

txxt30

no image

place

ชอบแนวนี้มากๆครับ ตื่นเต้นดี เป็นกำลังใจให้มีผลงานออดมาเรื่อยๆครับ ขอบคุณมากครับผม

Nitty

pisn

เพิ่งได้มาติดตามซีรี่ย์นี้ แต่งได้ดีมากครับ

luck666

audy11

อุ้มบุญ อุ้มแตง อุ้มตะแคลง อุ้มรอบห้อง กะเอาให้ท้องตลอดเล้ยงไหวหรรอ

wasanbom

อิจฉาได้จัดน้องอุ้มบุญ เนื่องคงยาวหลังจากนี้

ปออ

ตอนแรกนึกว่าจะได้แค่เพื่อนแฟนไม่กี่คน

wiseman

เพิ่งจะได้อ่านครับ ชอบจริงๆ ลุ้นเกือบทุกตอนว่าจะได้เพื่อนแฟนคนไหน เหมือนบังเอิญทุกครั้งที่ได้ แต่สานต่อกันยาวเลย อิจฉานะครับ แต่ละคนเด็ดๆทั้งนั้น

Kasama.ja

จัดง่ายเลยนะครับ หลับด้วยยาขนาดนั้น