ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 1 คุณชายกับยัยดาว

เริ่มโดย cd13579, มกราคม 26, 2018, 02:19:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phaii

เขียนได้ดีครับ ถ่ายทอดภาษาออกมาได้ดี ถึงอารมณ์มาก ทั้งฉากบู๊ ฉากเสียว

yon0548

สนุกมากเลยครับไม่ไดอ่านแนวบู้แบบชัดเจนอย่างนี้มานานแล้วครับจะติดตามผลงานครับ

Oranut Engchuan

สนุก ตื่นเต้นดีครับ แค่ตอนแรกยังขนาดนี้ อดใจรอตอนต่อไปไม่ไหวแล้ว 

kingzaso

ขอบคุณมากครับ รอติดตามตอนต่อไปอยู่นะครับ เนื้อเรื่องมีครบทุกรสจริงๆ ครับ

MAC

น้องเข้มโดนนักข่าวเล่นอย่างหนักน้องเข้มต้องเล่นให้หนักกว่านะครับเอาให้คลานกลับบ้านไม่ถูกเลย ::Shy::

lindor

เยี่ยมทั้งเนื้อเรื่องหลักและฉากเสียวเลยครับ ขอบคุณครับ  ::Glad::

banana191

คงต้องหยุดอยู่ที่ยัยดาวแล้วละ

oddsk

เรื่องน่าติดตาม ขอรอตอนต่อไปนะครับ

namnami

น้องดาวจะได้ร่วมวงกันรึเปล่า ลุ้นๆๆ

swss2511

แรกพบก็เจอเหตุที่ทำให้จำได้ไม่ลืมเลือน พรหมลิขิตชัดๆเลยแบบนี้

tantawanjames

แค่ตอนแรกก็มันและเสียวแบบถึงใจแล้ว เยี่ยมเลยครับ

phenix

เรื่องบู๊ว่าดุดันแล้ว...เรื่องบนเตียงดุกว่าอีกนะครับ

yoot2499x

คิดถึงนักข่าวสาวปากกล้าแสนแก่นมานานล่ะ..ขอบคุณครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ น่าอ่านมากครับ เนื้อเรื่องสนุก ตื่นเต้นมากครับ

Sopun Jeekkee

แตกแขนงแบบนี้. ถูกใจ หลายตัวนำ เพราะหลายคาแรคเตอร์ คนเขียนเข้าใจคนอ่านมาก