ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 1 คุณชายกับยัยดาว

เริ่มโดย cd13579, มกราคม 26, 2018, 02:19:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nujane_dude

ตอนแรกก็จัดเต็มเลยครับ เป็นอีกเรื่องที่น่าติดตาม

crazylex

เรื่องนี้บทฟันกันมาเร็วจริง ๆ

suratad

ตอนแรกก็เยี่ยมแล้ว ได้ติดตามยาวๆกัเรื่องนี้

Kingmar

เปิดฉากได้อลังการมาก ปูเรื่องน่าจะมีฉากเสียวเยอะแน่ๆ

adas

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ มีที่มาที่ไป 

fantastica

เป็นเรื่องบู๊เสียวโรแมนติคที่สุดยอด

testman

พระเอกเทพ กับนางเอกนางฟ้าเอาแต่ใจ พล็อตคลาสสิก แต่ก็น่าติดตามทุกทีไป เขียนดีครับ บรรยายเห็นภาพตามเลย

Inwjaja

ziggy2

::Oops:: มาตอนแรกก็จัดหนักเลย  รออ่านตอนจัดกะน้องเพื่อนนะครับ

กำพล

ยายดาวคงไม่เหมือนดนัยนะ ที่ไม่เอาไหนเรื่องความรัก หรืออินทรีต้องฝาดฟันกับหญิงงามหลายคน

สถาพร

ตอนแรกเริ่มเรื่องก็สนุกแล้ว หลากหลายแนวในตอนแรก รอติดตามตอนต่อไปครับ

sniperteam

ภาคต่อมาละ สมการรอคอย ชอบฉากแอคชั่นมันสนุกดี ฉากเสียวกะตื่นเต้นไม่แพ้กัน ขอบคุณครับ

inputpy

มีของดีนี่เอง 8 นิ้ว ติดอาวุธ สาวๆถึงหลง

kamenraider

สนุก..น่าติดตามมากครับ น้องดาวต้องไปหาวิธีเด็ดปีกอินทรีย์แน่นอน

tapesaksit

แค่ตอนแรกก็มันส์ขนาดนี้
ใครจะลวงใครกันแน่เนี่ย