ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่2

เริ่มโดย joker socool, มิถุนายน 18, 2017, 08:49:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

surway2532

ยิ่งอ่านยิ่งชอบ อยากให้เล่ม1มาถึงตอนนี้ไวๆจัง อยากรุ้ว่าพี่เนจะทำยังไงต่อ ต้องรอติดตามต่อไป 

mongk

วันนี้ น้องมายด์น่าจะถูกคุณพ่อสั่งสอนยกใหญ่แน่ๆ ที่บังอาจเอ่ยชื่อคนอื่นออกมาในขณะที่ถูกคุณพ่อสอดใส่

7946410

พ่อลูกคู่นี้จัดได้ถถึงพริกถึงขิง พ่อก็หื่นกามมาก ลูกสาวก็เงี่ยนจัดเต็มทีเลย  ขอบคุณมาก

piya001

wasawat

sp502

คุณพ่อยังคงจัดหนักน้องมายด์อย่างต่อเนื่องครับ อ่านแล้วสนุกมากเลยครับ รอติดตามตอนต่อไปครับ

neimuchan

จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

QAman

หายไปนานมากครับ กลับมาเปิดจักรวาลอักขระวิเศษออกไปอีก รอว่าเมื่อไหร่เนื้อเรื่องจะเชื่อมกัน

เดาว่า อีกหน่อยน่าจะมีต้นกำเนิดอาจารย์ชินอีกแน่

tcm12599

หายไปนานอยู่เหมือนกัน คงต้องไปทบทวนตอนแรกด้วยนะเนี่ย

likestory

เรื่องดีๆแบบนี้ ต้อวตามต่อสินะ ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ

longman_44

crazylex

Petty Pig

พ่อมีตัวช่วยอย่างนี้น้องมายมีช้ำ เอ๊ะจะสงสารดีป่าวน้อ

WACHIRA SAKAEW

มาแล้วตอนใหม่ เนื้อเรื่องทางนี้ปูมาได้ดีเลยครับ