ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otonano Gu-wa] Brainwash Game ล้างสมองลองใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 03, 2018, 12:57:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ppcub Jjip

คือถ้าแม่มรวยขนาดนี้ ทำไมไม่ไปซื้ออ่างอบนวดว่ะตั้งฮาเร็มเด็กอ่างไปเลยแต่ก็อย่างว่าอ่านแล้วก็หมั่นไส้ ตัวผู้ชายในบ้านคือแม่มไม่คิดถึงศักศรีบ้างไงว่ะ มันเหมือนเรื่อง homestay เลย มาพักที่บ้านไปๆมาๆฟาดหมด 555555555

Edit พระเอกแม่มแต้มบุญน้อยจิงๆ ขนาดนี้มันยังไม่ได้เลยซักครั้งเห้ยยยยย เรื่องใหม่ก็น่าดู family ยาวๆ

mokung

ตัวเอกเอ็งจะจืดจางอะไรขนาดนี้ เป็นผมคงเดินไปต่อยตั้งแต่เห็นมันทำกับน้องสาวละโมโห (อินไปหน่อย)

สรุปโดนล้างสมองกันทั้งบ้านจริงๆ ขอให้เรื่องนี้มีแค่ในการ์ตูน ขอตัวไปรักษาตับก่อนครับ

เกสสรร เพชรมนี

อำนาจเงิน จัดได้ทุกอย่างจริงๆ พระเอกก็ตัวประกอบเหลือเกิน
ยังดีที่มันรักษาสัญญาที่ให้ใว้น่ะเนี่ย

vawaaskahic

อ่านแรก ๆ รูสึกตื่นเต้น เสียว ลุ้นตามดี พออ่านไปเรื่อย ๆ ทำไมรู้สึกหดหู่ยังไงแปลก ๆ 555

สุดท้ายลงกับน้องตัวเองซะงั้น เห้อออ

game2539

ไอ้เคนตะมันต้องรวยขนาดเนี้ยทุกคนถึงยอมมันง่ายแบบนี้หรือว่ามันมีอุปกรณ์หรือพลังจิต"ล้างสมอง"ทุกคนถึงไม่ขัดขืนมันเลยยอมให้มันทำอะไรตามใจตัวเองแบบนี้

Edit:สรุปมันแค่โครตรวยไม่ได้มีอุปกรณ์หรือพลังจิตอะไรเลย แต่จะเล่นมีลูกเยอะแบบนี้มันไม่กลัวลูกๆฆ่ากันแย่งมรดกหรือไง

xonly-1993

น่าติดตามสุดๆเลยครับ
แนวนี้มันตื่นเต้นดีครับ เคนตะนี่มันสุดยอดจริงๆ

Ke2l3e2oS

แค่รวยก็ทำได้ทุกอย่างเลยวุ้ย ทำไมเหมือนพระเอกเป็นตัวประกอบฉากชอบกล55

เฮ้ย เป็นคนดีกว่าที่คิดวุ้ย ทำตามสัญญาหมดทุกอย่าง แถมตัวปะกอบของเรายังได้รางวัลกับเขาด้วย

korn4455

::Sweat:: น่าสงสารยูจิจริงๆครับเอ็งไม่น่าเกิดมาเป็นผู้ชายเลย น่าจะเป็นผู้หญิงซะ จะได้เข้าฮาเลมเคนตะมัน
เนื้อเรื่องมันช่างตลกร้ายจริงๆ ถึงแมงตอนจบมันจะดีกับทุกคนก็เถอะ

MADAOO

พระเอกของนักเขียนคนนี้นี่ชอบโดนให้รับบทหมาหัวเน่าอยู่ตลอดเลยจริงๆนะครับ เท่าที่เคยเห็นมาหลายๆเรื่อง(ถึงบางเรื่องจะเป็นภาษาญี่ปุ่นซึ่งอ่านไม่ออกก็เถอนะครับ) แต่ปฏิเสธไม่ได้จริงๆว่านักเขียนคนนี้ เก่งในเรื่องการเขียนเรื่องแนวครอบครัวเอามากๆ ยิ่งเฉพาะตัวเอก ที่ต้องได้เอาแต่ดูอยู่เสมอๆ ไม่มีโอกาสได้ทำอะไรเลย(อย่างกรณีเรื่องนี้ก็ไอเจ้าเคนตะได้ทำอยู่คนเดียว) แต่มันดันไปกระตุ้นอารมณ์คนอ่านอย่างเราๆได้อย่างดิบเถื่อนซะอย่างนั้น
     หลังจากอ่านจบแล้ว แว๊บแรกผมคิดเหมือนยูจิเลยนะ ว่าครอบครัวเอ็งมันผิดเพี้ยนไปแล้ว!(ทั้งๆที่เจ้าตัวก็ดันกำไอนั่นพร้อมกับช่วยตัวเองไปด้วยขณะที่ดู) แต่สิ่งที่ดีที่สุดคือเคนตะรักษาสัญญานี่แหละครับ แถมให้อะไรหลายๆอย่างกับครอบครัวยูจิด้วย ไม่เห็นหรือสัมผัสถึงความเป็นตัวร้ายของหมอนี่เลยจริงๆนะ(เท่าที่เนื้อเรื่องออกมาตอนนี้นะครับ)

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ เคนตะนี้ไม่ได้พ่อรวยอย่างเดียวนะแต่โคตรอึดเลยจัดสดแตกในทุกคนเลยกดน้องจินัตสึไปสองน้ำมากดซากิอีกน้ำแถมกดพี่ยาโยอิอีกตกกลางคืนมาจัดสามคนเลยแถมจะฝากลูกไว้ให้อีกที่โรงเรียนอีกปวดตับอย่างแรง

#เคนตะนี้ร้ายมากจัดให้ได้ทุกอย่างท้องทุกคนแม้แต่ซากิก็ท้องเป็นอีกเรื่องหนึ่งที่ปวดตับที่เคนตะได้ทำอยู่คนเดียวคนอื่นอดดีที่ยังรักษาสัญญา

logunta

เจ้าลูกประธานนี่มันไม่ธรรมดาจริง ถึงจะถูกตามใจหนักแต่มันก็ไม่ได้ป่อแป่ จัดสาวๆได้ทั้งวันมีทักษะ แอบอิจฉาเล็กๆ

logunta

ถึงจะดูขัดใจไปบ้าง แต่ทุกคนก็ได้ผลตอนแทนที่ถูกใจ
ถือว่า win win

Restart Mwy

จิตใจท่านทำด้วยอะไรตัวอักษรเยอะมากบางทีต้องข้้้้้้้ามไปขี้เกียจอ่านยอมรับท่านจริงๆ ::Glad:
มีพระเอกไว้ทำไมเนี่ย

dragoness

เคนตะนี่มัน ใจคอจะไม่แบ่งเพื่อนสักคนเลยหรอ
อ่านจบแล้วเคนตะมันต้องรวยขนาดไหนนิ ถึงจัดสรรให้ทุกคน Happy ขนาดนี้

bigboy001

::Hmmm:: จะว่าไป ไอลูประธานไรนี่มันมีสิทธิ์ดูแลเงินพ่อแล้วเหรอ ความจริงมันยังไม่บรรลุนิติภาวะด้วยซ้ำ น่าถ่าลคลิปแล้วแบล็กเมล์ ให้มันกลัวติดคุก ก่อนจะแลกกับหนี้สิ้นมากกว่า แนวสายดาร์กแต่ดาร์กไม่สมเหตุสมผลนะผมว่าอะ ::Sweat::