ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] สุดยอดหนังFC2ของแต่ละคนจากเพื่อนบ้าน (กระทู้ดักปลิง)

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 22, 2020, 10:37:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

triplexxx

หนังค่ายนี้มันหลากหลายแนวมากเลย บางเรื่องมุมกล้องดีสุดๆ แต่บางเรื่องโยกซะเวียนหัว ยิ่งเป็นแนวที่ทำเหมือนถ่ายกันเองด้วยแล้วบางเรื่องดูแล้วมึนไปเลย แต่เท่าที่ดูจากที่ท่านแอดคัดมานางเอกแจ่มๆทุกเรื่องเลยน่าดูมากๆ ขอบคุณมากครับ

iammek

ว้าว แต่ละนางแหล่มสุด FC2 ออกมาเยอะ แต่การจะคัดเลือกระดับนางฟ้าออกมาจากเป็นร้อยๆคลิป น่าจะใช้เวลานานมาก ขอบคุณท่านเจ้าของกระทู้มากครับ

thamrons1

เด็กแต่ละคนหน้าตาดีมากเห็นแล้วหื่นถ้าได้แบบนี้บ้างคงขาสั่นแน่แน่

aekkachai052

ppsk8er

sansahad

ไม่ได้แจกแค่หนังแต่ยังให้สติว่าต้องเห็นความสำคัญต่อคนที่อยู่เคียงข้างด้วย นับถือจากหัวใจครับท่าน
"เวลาและความยากลำบากเป็นเครื่องทดสอบที่ดีที่สุดของมิตรภาพ"

RennY

FC2 PPV 1106023 รหัสนี้ชอบเป็นพิเศษ 1เลยหน้าเหมือนแฟนเก่ามากก 2เทอสวยน่ารักมาก ที่จริงรหัส fc2 ผมชอบอยู่คนนึงมากๆแต่คิดชื่อไม่ออกเคยเห็นผ่านๆตา เทออวบขาวแน่นทุกส่วน เหมือนจะเคยเจอแสดงแค่2เรื่อง พยามหามาแชร์ด้วยแต่หาไม่เจอเซ็ง ไว้ผมหาเจอจะมา แก้ใข รหัสใหม่

chakrit wutthipasinkit

ผมคนหนึ่งล่ะ ที่ติดตามผลงานของ ค่าย FC2 เนี่ย คือแบบว่าเขาจะนำสาว ๆ สวย ๆ น่ารัก ๆ มาแสดง มาจัดให้ดู แบบเรียลไทม์ หรือ ก็เป็นการแสดง แบบจัดฉากนะ แต่ที่อยากเห็นค่าย FC2 เค้าหาตัวนักแสดงเป็นดาราเบอร์ใหญ่ ๆ มาให้ชมบ้างนะ ยกตัวอย่าง เจ๊ JULIA เขาก็เอามาแสดงได้ แบบ UNCENSORED ซะด้วย ซึ่งนักแสดงที่อย่ากดูมากๆ มี 2 คน คือ MIO KIMIJIMA  และ EIMI  FUKADA  เพราะสองนางนี้ น่าจะเป็นที่สนใจของคนทั่วไป ถ้าได้เห็นล่ะก็ เหมือนตายตาหลับและ ขอบคุณท่าน มากที่นำสิ่งดีๆ มาให้ชมครับ

Jakkrit Singhawat

FC2 PPV 778927  คนนี้อวยดีครับน่ารักดีมาก
FC2 PPV 1401549 ชอบอันนี้ เพราะใส่แว่นเลยครับ น่ารักดี
FC2 PPV 1050737 คนนี้ของยังสวย เครื่องแน่น่าดู 
3เรื่องนี้ครับ ที่ชอบสุดๆ

Paper_Bird

ถ้า spec จริงๆ คงเป็นน้องรุกกะ คานาเอะ หน้าตาพาให้นึกถึงโจทก์เก่าสมัยยังวัยรุ่น ปกตินางเอกหนัง uncen จะหน้าตามพอประมาณ ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ แต่รายนี้ถือว่าเป็นข้อยกเว้น แต่จะว่าไป set นี้ต้องบอกว่านางเอกแต่ละเรื่องสวยเกินมาตรฐานหนัง uncen ไปเยอะเลย

ops123

หนัง FC2 ชอบมากครับ ทั้งบท และนักแสดง เป็นธรรมชาติ มากกว่าหนัง AV ทั่วไป. กระทู้นี้ รวมมาเต็ม. ไม่ต้องหาที่อื่นอีกนาน. สงสัยจะเสียหลายน้ำนะผม.  ถ้ามีต่อ. ผมมาตามต่อแน่ครับ

เข้าไปดูไม่ได้ครับ

bigboy001

::Thinking:: แต่ละนางยังดูเด็กๆสาวๆทั้งน้านเลย คือ เขาคัดคุณภาพมาแน่นอนมากจริงๆ สำหรับผมแล้วส่วนตัวชอบทุกประเภทนะ ขอเพียงเวลาเอาแล้วเธอมีฟิลลิ่งหน่อย ๆ คือไม่ใช่นอนแบ แล้วก็ไม่ไรมากมายครางหงิงๆ จนเสร็จ แบบนี้ไม่ชอบแน่ ๆ มันต้องมีลีลา อะอุอิ..ไรงี้ด้วย 5555+ ยิ่งขนไหนโดนกระหน่ำกระแทกเสร็จจริงน้ำแตกแล้วเธอก็แตกด้วยนี่คือดีงามแน่นอน... ::DookDig::

warpzone

รวบรวมมาได้น่ารักทุกคนเลยครับ แบบนี้เปลืองharddisk อีกแล้ว งานดีน่าเก็บสะสมทุกคนเลย
งานของ fc2 ผมว่ามันดูเรียลๆ จริงๆ ผู้หญิงไม่แสดงมากดีครับ