ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดินทับรอยเท้าพ่อ copy

เริ่มโดย cyborg0011, พฤษภาคม 10, 2021, 12:14:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เดินทับรอยเท้าพ่อ

เรื่องราวที่เปลี่ยนชีวิตของผมเกิดขึ้นเมื่อ 4-5 ปีที่ผ่านมา..ในวันที่ผมอายุย่างเข้าปีที่ 20ผมขอเล่าเรื่องราวเกี่ยวกับครอบครัวผมสักหน่อยนะครับ บ้านผมอยู่ด้วยกัน4คน มีพ่อแม่ผมแล้วก็น้องสาวอีกคน แต่ในละแวกใกล้ๆ บ้านติดๆกันก็จะเป็นญาติกันทั้งนั้น เราอยู่กันเป็นครอบครัวใหญ่ พ่อกับแม่ของผมทำงานรับจ้าง ในบริษัทแห่งหนึ่ง ตอนนี้ท่านทั้งคู่อายุ 40กว่าๆครับ แต่แม่ผมยังสาวกว่าอายุอยู่ เรียกได้ว่ากำลังสะพรั่งเต็มที่ แม่ไม่ใช่คนสวยอะไรแต่เธอมีผิวที่ขาวผุดผ่อง รูปร่างยังอวบอั๋น ลุงๆในละแวกบ้านยังมองจนเหลียวหลัง แม่เป็นคนดูแลและบำรุงความงามตัวเองอย่างดี

แต่ช่วงหลังๆ..แม่ผมดูซึมๆไปคงเพราะพ่อได้เลื่อนตำแหน่ง งานจึงมากขึ้นและหลายครั้งพ่อต้องเดินทางไปต่างจังหวัดอยู่บ่อยๆ จึงอยู่ไม่ติดบ้าน แม่ผมชื่อ"นิด"ครับ (และเพื่อเป็นการเพิ่มอรรถรส ผมอยากให้ลองจินตนาการถึงรูปร่างแม่ผมให้ลองนึกถึงดาราหนังแผ่น ก็จะประมาณ Julia Ann + Julia Boinครับ แม่ผมมีหุ่นใกล้เคียงกับคุณ Julia Ann เลย ในส่วนที่เหมือนกับJulia Boin คือหัวนมครับ จุกนมของแม่ไม่ใหญ่ มีสีน้ำตาลอ่อนๆ ปานนมค่อนข้างกว้าง มีสีน้ำตาลอ่อน คือเหมือนกับของคุณJulia Boin เป๊ะๆเลยครับ)

เรื่องราวเริ่มขึ้น เมื่อผมได้มีโอกาสพูดคุยกับเพื่อนสนิทคนหนึ่ง พูดคุยกันถึงรสนิยมความชอบ ผมก็บอกไปว่าผมชอบผู้หญิงอายุมากกว่า เพราะชอบคนที่มีประสบการณ์มีความคิดแบบผู้ใหญ่ คุยไปคุยมา มันเลยเปิดรูปผู้หญิงคนหนึ่งเป็นรูปแนวแอบถ่าย พอเลื่อนรูปไปมาก็แจ๊คพ็อต!! เพราะคนนั้นคือแม่ของเพื่อนผมเองตอนนั้นตกใจมาก เพื่อนกำชับกับผมว่าอย่าเอาไปบอกใครเด็ดขาด จากนั้นเราสองคนก็คุยกันจนเย็น แล้วค่อยแยกย้ายกันกลับบ้าน ในเย็นวันนั้น หลังจากที่ผมกลับมา พอกินข้าวเสร็จทำอะไรเสร็จ ผมก็เข้าห้องเล่นเกมปกติ แล้วก็เริ่มคิดอะไรแผลงๆขึ้นมา

ก่อนอื่นผมขอเกริ่นก่อนนะครับ ว่าผมค่อนข้างมีอารมณ์ร่วมกันคนในเครือญาติ โดยผมได้มีประสบการณ์เกี่ยวกับญาติๆมาแทบทุกคนแล้ว ไม่ว่าจะเป็นย่าแท้ๆ/ป้าสะใภ้/น้าสะใภ้/อาสาว/โดยเฉพาะลูกพี่ลูกน้องที่มีกันอยู่ 7คน ลูกลุง2 (ช ล้วน) ลูกอาอีก3 (ญ ล้วน) ครอบครัวผมอีก2 (ช1 ญ1) เราอาบน้ำด้วยกันตั้งแต่เด็ก ที่ยังพอจำติดตาก็ตอนแอบย่องเข้าไปหลังบ้านอา ตอนดึกๆ เกาะผนังห้องน้ำดู ลูกสาวคนโตของอา กำลังอาบน้ำเปลี่ยนชุด ตอนนั้นแกยังเรียนปวส.อยู่เลย กำลังสาวสะพรั่งเลยล่ะ

- กับย่า ก็ตอนสมัยนั่งดูท่านเล่นไพ่ ท่านใส่เสื้อคอกระเช้า บังเอิญเห็นตอนที่ท่านถกเสื้อขึ้นมาเช็ดหน้า นมนี่ห้อยโทงเทงเลย
- กับป้าสะใภ้ ก็มีอยู่2เหตุการณ์ คือ1) เกิดเมื่อสมัยยังเรียนอยู่ประถมได้มีโอกาสไปเล่นที่บ้านลูกพี่ลูกน้อง แล้วบังเอิญไปเห็นแกตอนกำลังถอดเสื้อในพอดี เห็นผ่านหน้าต่าง คงเพราะเห็นว่าผมยังเด็กแกเลยไม่ตกใจ ไอ้เราก็ยืนรอลูกพี่ลูกน้องอยู่หน้าห้องนั้นแหละ ได้ดูอาหารตาไปด้วย
ส่วนเหตุการณ์ที่ 2) ก็เกิดขึ้นสมัยเรียนอยู่ ม.ต้นคือบังเอิญเดินผ่านหน้าบ้านแก แล้วดันไปเห็นแกตอนนอนหลับกลางวัน ไม่รู้ตอนนั้นนึกอะไรอยู่เลยย่องเข้าห้องแก พอถึงตัวได้ก็คว้าก้นแกเต็มๆมือ ผมทำด้วยแรงที่น้อยที่สุดเพราะไม่อยากให้แกตื่น ทั้งบีบทั้งลูบคลำ หนักสุดก็เอาหน้าเข้าไปสูดดอมดมกลิ่นสวรรค์ พอเสร็จสมอารมณ์หมายก็ค่อยๆย่องออกมาจากห้องนั้น

- กับน้าสะใภ้ ก็เกิดขึ้นในช่วง ม.ต้นน้าแกมีลูกติด2คน คนโตไม่ต้องไปสนใจ เราจะมาพูดถึงคนเล็กเพราะหลานยังไม่หย่านม ผมเลยเห็นแกให้นมลูกอยู่หลายรอบ เคยถึงขนาดเกาะขอบหน้าต่างดูหลานดูดนม เพราะบ้านอยู่ติดกัน ดึกๆก็อาศัยสังเกตไฟในบ้านแก ถ้าไฟดับแล้วปิดผ้าม่านแล้ว แต่ยังมีแสงทีวีอยู่ ผมก็จะรีบย่องไปดูทันที ต้องบอกเลยว่าผมมีอารมณ์ร่วมกับน้าสะใภ้มากเป็นอันดับ2 รองลงมาจากแม่ของผมเลย (ถ้าให้เปรียบหุ่นก็คงเหมือนคุณYumi Kazama แต่หัวนมคล้ำกว่าใหญ่กว่า)

- กับอาสาวแท้ๆ ก็สมัยยังเด็กที่ไปเล่นบ้านแกบ่อยๆ วันหนึ่งผมอยู่เล่นจนดึกดื่น แกเพิ่งอาบน้ำเสร็จแลกำลังแต่งตัวอยู่หน้ากระจก ตอนนั้นผมอยู่ชั้น2แกอยู่ชั้น1 จุดที่แกยืนอยู่ทำมุมกับจุดที่ผมอยู่ประมาณ45องศา และเป็นอีก2เต้าที่ต้องมาเป็นอาหารตาให้กับผม หลังจากนั้นผมก็ไปเล่นไปนั่นบ่อยขึ้น และทุกครั้งก็จะแอบดูอยู่เรื่อยๆ บางครั้งแกก็หันหน้ามามองนะ แต่แกก็ไม่ได้ว่าอะไร
- กับลูกสาวอา-ลูกสาวคนกลาง คนนี้ก็ไม่มีอะไรมากก็แค่นั่งเล่นด้วยกัน แต่กางเกงเธอดันเป้าขาด ไม่ได้ใส่กกน. เพราะยังเด็ก ไอ้เราก็เลยเล่นไปด้วยดูไปด้วยเป็นอาหารตา
- กับลูกสาวอา-ลูกสาวคนเล็ก คนนี้หนักสุดในบรรดาทุกๆคนเลย เพราะคนนี้ผมได้เย็ดด้วย แถมผมยังเป็นคนฉีกเยื่อพรหมจรรย์เธออีกด้วย ตอนนั้นผมอยู่ ม.ปลาย น้องยังอยู่ ม.ต้นอยู่เลย เอาไว้ถ้ามีโอกาสจะมาเล่าให้ฝัง

- ต่อมาก็กับน้องสาวแท้ๆ ซึ่งก่อนหน้านี้ ผมเคยจ้างคลอเสียวกันมาแล้ว โดยผมไม่ได้เปิดเผยหน้าหรือชื่อออกไป ระหว่างคลอกันไม่มีกันพูดคุยกันต่างคนต่างทำกันจนเสร็จ อีกหนึ่งเหตุการณ์ก็มีอยู่วันหนึ่ง ไม่รู้เกิดเงี่ยนอะไร บุกไปเคาะห้องน้อง เข้าไปได้ก็ถอดกางเกงออก ยื่นควยหวังให้น้องสาวอมให้ แรกๆก็ยังไม่ยอม จนผมต้องบังคับ เธอถึงยอมอมให้

- คนสุดท้ายก็เป็นญาติทางฝั่งป้าสะใภ้ เธอชื่อ"นน" เรียนอยู่ที่มหาลัยในกรุงเทพ เธอสวยมากกกกกกกกก คือถ้าบอกว่าเป็นดาว ผมก็เชื่อนะ แต่เธอมีลูกเล็กอยู่ด้วย ช่วงหนึ่งผมปิดเทอม เลยได้มีโอกาสติดรถ ไปเที่ยวกับเขาด้วย หลังจากกลับมาก็เลยขอยืมแฟลชไดร์ฟแก เพื่อเอารูปมาลงคอมผม เพราะแกถ่ายเอาไว้เยอะ หลังจากได้มาก็ต้องตกใจเพราะมันมีทั้งโฟลเดอร์คลิปตอนเย็ดกับผัว คลิปและรูปภาพตอนให้นมลูก
ผมเลยก๊อปปี้ไฟล์ลงคอมพร้อมรูปที่ไปเที่ยวกัน จากนั้นก็เลยไม่กล้าเอาไดร์ฟไปคืนแก ต้องฝากน้องสาวไปคืนให้

กลับมาเข้าเรื่องหลักนะครับ คือแม่ผมจะอาบน้ำตรงเวลาทุกวัน โดยจะอาบประมาณ2ทุ่มของทุกๆวัน และห้องนอนของผมก็อยู่ติดกับห้องอาบน้ำใหญ่เลย โดยหลังห้องนอนผมกับห้องอาบน้ำใหญ่เป็นห้องเก็บของ และมีหน้าต่างเชื่อมอยู่ระหว่างห้องนอนผมกับห้องเก็บของ หลังจากเล่นเกมไปเรื่อยๆจนได้ยินเสียงล็อคกลอนประตูห้องน้ำ ผมเลยแอบปีนข้ามไปอยู่ในห้องเก็บของ ตอนนั้นใจเต้นแรงมากครับ มือก็หยิบถังสีพลาสติกขนาดใหญ่ 2ใบมาปีนส่องดูช่องลม เวลาดูก็ต้องอาศัยดูภาพที่สะท้อนมาจากกระจกภายในห้องน้ำ เพราะมุมจากช่องลมเป็นมุมที่ไม่สามารถมองเห็นได้ถนัดนัก ระหว่างนั้นก็ได้กลิ่นหอมของสบู่และน้ำยาสระผม กลิ่นโชยมาปะทะเข้ากับจมูก ทำเอาควยที่แข็งอยู่แล้วยิ่งแข็งขึ้นไปอีก

ดวงตาก็ตะลึงกับภาพสะท้อนในกระจก เพราะมันทั้งใหญ่ทั้งขาว 2เต้าที่เคยได้ดูดดม ปรากฏอยู่ตรงหน้าอีกครั้ง ขณะนั้นเวลารอบตัวเหมือนถูกหยุดเอาไว้ ผมรีบสาวควยเข้าออกอย่างไม่รีรอ จนพ่นน้ำออกมาในที่สุด หลังจากปล่อยน้ำจนหมด เลยค่อยๆปีนหน้าต่างห้องกลับไปนั่งเล่นเกมอยู่ที่เดิม ไม่ถึง10นาทีก็ได้ยินเสียงเปิดประตูห้องน้ำ จากนั้นก็ได้ยินเสียงแม่คุยกับน้องสาว ประมาณว่าผมอยู่ที่ไหน น้องก็ตอบไปว่าอยู่ในห้อง ตอนนั้นผมทำอะไรไม่ถูก ไม่รู้ว่าแม่รู้หรือเปล่าที่ผมไปแอบดูแก จากนั้นแม่ก็เดินไปเปลี่ยนชุดนอนในห้องตามปกติ ผมจึงโล่งอกในทันที นั่นเป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นเรือนร่างของแม่เต็มๆตา

หลังจากวันนั้น ผมก็ไปเรียนใช้ชีวิตประจำวันไปตามปกติ โดยที่ผมไม่ได้ไปแอบดูแม่อีกพักใหญ่ๆเลย แต่ก็ไม่เคยสลัดภาพนม 2เต้านั้นได้เลย จนเวลาผ่าน 1 อาทิตย์เต็มๆ ผมเริ่มคิดแผนที่จะไปแอบส่องแม่อีกครั้ง ในหัวก็คิดไปต่างๆนานา อยากจะลองแอบถ่ายด้วยซ้ำ ในใจก็คิดจะเริ่มถ่ายยังไงดี จะถ่ายโดยเอามือถือไปถ่ายตรงช่องระบายอากาศในห้องน้ำดีไหม? หรือจะแอบเอามือถือไปไว้ในห้องนอนท่านดี ถ้าหามุมดีๆซักมุม พอตัดสินใจได้แล้วก็นั่งเล่นเกมฆ่าเวลา พอเวลาได้ที่ซักประมาณ ทุ่ม50 ผมก็ปีนหน้าต่างไปสแตนด์บายรอไว้เลย ไม่นานนักแม่ก็เปิดประตูห้องน้ำเข้ามา แม่ค่อยๆแกะปมผ้าถุงออก เผยให้เห็นเนินนมที่โคตรขาว ควยผมแข็งจนปวดไปหมด มือก็กดมือถือถ่ายไปเรื่อยๆ ถ่ายไปได้ไม่ถึง2นาทีก็ทนไม่ไหวจับควยขึ้นมา สาวตาก็มองแม่ไปด้วย เห็นเต้านมแม่ที่กระเพื่อมไปมาตามแรงถูตัวของท่าน จนทนไม่ไหวเผลอครางออกมาเบาๆอย่างลืมตัว

ท่านแอบเพ่งตาผ่านกระจก จังหวะนั้นราวกับว่าดวงตาของเราทั้งคู่ต่างสบกันพอดิบพอดี เราสองคนมองกันอยู่พักใหญ่ๆ จนผมทนไม่ไหวอีกต่อไป พ่นน้ำออกมา น้ำของผมพุ่งเข้าใส่ผนังห้องน้ำเต็มๆ หลังจากปล่อยน้ำจนหมดตัว จึงดึงสติกลับมาได้ แล้วมองกลับเข้าไปในห้องน้ำ ก็พบว่าแม่กำลังล้างตัวอยู่ตามเดิม ผมจึงเลยค่อยๆก้าวขาลงจากกระป๋องสี แล้วปีนหน้าต่างห้องกลับไปนั่งเล่นเกมอยู่ที่เดิม ไม่นานก็ได้ยินเสียงเปิดประตูห้องน้ำ จากนั้นก็ได้ยินเสียงแม่เคาะประตูห้องเรียกผม ตอนนั้นผมตกใจมาก แต่พอตั้งสติได้จึงค่อยๆเดินไปเปิดประตูห้อง เห็นภาพแม่ยืนนุ่งผ้าถุงกระโจมอกยืนรออยู่หน้าห้อง แม่ถ้าผมว่าเช้าจะกินอะไร? ผมเลยตอบไปส่งๆ แล้วก็กลับไปนั่งเล่นเกมต่อ ตอนนั้นโล่งใจมาก ท่านคงมาดูว่าผมอยู่ในห้องหรือเปล่า นั่นนับเป็นครั้งที่สองที่ผมได้เห็นร่างอันเปลือยเปล่าของแม่

2-3วันหลังจากนั้น ผมเริ่มแอบดูแม่อีกครั้ง โดยคืนนั้นพ่อผมต้องเข้ากะดึก กว่าจะกลับก็สายๆนู้น ก่อนจะอาบน้ำแม่เปิดประตูห้องนอนผม ท่านมาคุยกับผมเล็กน้อยในเรื่องทั่วๆไป หลังออกจากห้องผมไป ผมก็รีบปีนข้ามไปห้องเก็บของ ในนั้นมืดมากเพราะไฟในห้องน้ำยังไม่เปิด มีเพียงแสงไฟสลัวๆจากห้องนอนผม รออยู่ไม่นาน ไฟห้องน้ำก็ถูกเปิด ผมรีบปีนขึ้นไปดูทันที เห็นแม่ที่กำลังค่อยๆถอดผ้าถุง ล้างหน้าล้างตา ถูสบู่ไปทั่วลำตัว ผมเลยเริ่มสาวควยเข้าออก และเผลอครางออกมาเบาๆ และเป็นอีกครั้งที่ตาเราสองสบกันพอดี มือผมก็สาวควยกันจ้าละหวั่น มือแม่ก็ถูเนื้อนมเต้าซ้ายทีเต้าขวาที แม่ค่อยๆเลื่อนมือไปซุกตรงหว่างขา ผมไม่แน่ใจว่าเธอกำลังตกเบ็ดหรือเปล่า เพราะมุมที่ผมมองไม่สามารถเห็นได้ถนัดนัก หลังจากสบตามองกันอยู่นาน แม่ก็เลือนมือขาวไปบิดลูกบิดปลดล็อคกลอนประตูห้องน้ำ ในขณะนั้นตาเราก็ยังคงมองกันอยู่ อารมณ์ผมตอนนั้นมันทั้งตื่นเต้นปนเปกับสับสนไปหมดในตอนนั้น

พอตั้งสติได้ผมเลยค่อยๆก้าวลงจากถังสี แล้วปีนข้ามฝั่งมาอยู่ในห้องนอน ผมใช้เวลาตั้งสติอยู่พักใหญ่ แล้วจึงตัดสินใจเดินออกจากห้อง ผมเดินไปบิดลูกบิดประตูห้องน้ำอย่างเบามือ แล้วค่อยๆเปิดเข้าไป กลิ่นหอม อบอวลอยู่ทั่วห้อง และภาพที่เห็นตรงหน้า..ทำเอาอารมณ์ผมพุ่งจนถึงขีดสุด ทั้งที่ก็ได้เห็นมาก่อนหน้านี้แล้ว แต่ภาพที่เห็นจากช่องลมกับภาพที่เห็นอยู่ตรงหน้ามันช่างต่างกันมากเหลือเกิน ผมตื่นเต้นจนทำอะไรไม่ถูก เรามองหน้ากันอยู่ช่วงสั้นๆ จากนั้นแม่ก็เดินเข้ามาหาผม เราทั้งคู่ยืนห่างกันไม่ถึงคืบ ชั่วขณะนั้นเราทั้งคู่ก็โผเข้ามากอดจูบกันอย่างเผ็ดร้อน ผมจับหน้าแม่ขึ้นมามองอีกครั้ง จากนั้นก็ประกบปากจูบแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม ผมถามไปว่ารู้นานหรือยัง? เธอเลยบอกกลับมาว่า "รู้ตั้งนานแล้วทำไมจะไม่รู้ล่ะ?" ผมจึงพูดกลับไปบ้างว่าน่าจะบอกผมหรือแสดงปฏิกิริยามาบ้างว่าต้องการ เพราะถ้าผมรู้ตั้งแต่แรก ผมคงจับทำเมียซะตั้งแต่วันนั้นไม่ปล่อยจนถึงวันนี้หรอก

ผมค่อยๆสำรวจเรือนร่างของแม่ด้วยสายตา ว่าแล้วผมก็ดันตัวแม่จนตัวติดผนังห้อง จากนั้นก็ถอดเสื้อกางเกงของตัวเอง จนตอนนี้เราเปลือยด้วยกันทั้งคู่ ผมใช้มือยันผนังเอาไว้ จนตัวเราแนบชิดติดกัน เราดูดปากกันอีกครั้ง แล้วผมก็ค่อยๆเคลื่อนลงมาที่ซอกคอแม่ผมไซ้ซอกคออยู่พักหนึ่ง จากนั้นผมก็ยื่นปากไปขบติ่งหูแม่ไปพลาง มือซ้ายมาเขี่ยหัวนมแม่ไปพลางๆ หลังจากนั้นผมก็ย่อตัวลงดูดเลียหัวนมอย่างหื่นกระหาย มือซ้ายก็ขยำเต้าข้างขวาแม่อย่างมันส์มือ ผมยืนขึ้นแล้วอุ้มตัวแม่ขึ้นมา ตอนนั้นเราอยู่ในท่าลิงอุ้มแตง ระหว่างนั้นเราก็แลกลิ้นกันอย่างดูดดื่มไปด้วย ผมค่อยๆเดินไปที่อ่างล้างหน้า แล้ววางแม่ลง แม่ดึงขาเข้ามาจนอยู่ในลักษณะเป็นอักษรตัวM ผมก้มลงจูบแม่อีกครั้ง จากนั้นก็ค่อยๆเคลื่อนลงมาเรื่อยๆ เต้านม-หน้าท้อง-ท้องน้อย-ต่ำลงมาที่เนินขน

จากนั้นผมก็ย่อตัวนั่งลง ผมกลืนน้ำลายก่อนเล็กน้อย แล้วบรรจงแหวกแคมทั้ง2ข้างของแม่ออก ผมใช้จมูกทั้งแทงทั้งไซ้ทั้งบี้เม็ดแตด แม่ครางออกมาเบาๆพร้อมทั้งใช้มือทั้ง2ข้างกดหัวผมอย่างแรง ผมค่อยๆจูบขาหนีบจุดซ่อนเร้นของเธอ ผมลากลิ้นเลียบริเวณแคมด้านนอกไล่ลงมาที่แคมในของแม่ ผมใช้ลิ้นดูดเลียเม็ดแตดแม่อยู่พักใหญ่ จนแม่เกร็งตัว..แม่คงจะเสร็จแล้ว ผมยืนขึ้นแล้วจ่อควยไปที่หีของท่าน แล้วค่อยๆดันเข้าไป ภายในรูหีของแม่ตอดแรงมาก เธอใช้ท่อนแขนดันลำตัวผมไว้ พร้อมกับพูดขึ้นมาว่า "เบาๆก่อน แม่ไม่ได้ทำนานหลายปีแล้ว" เราแลกลิ้นกันอีกครั้ง ระหว่างนั้นผมก็ค่อยๆดันเอวเข้าไปจนสุดลำควยผม ตอนนั้นผมตื่นเต้นมาก เพราะนั่นคือรูเดียวกันกับที่ผมออกมาเมื่อ20ปีที่แล้ว ตอนนั้นผมออกจากรูนี้มาได้ทั้งตัว แต่พอตอนนี้พอจะกลับเข้าไปอีกครั้งแค่ควยแท่งเดียว มันก็คับแน่นไปหมด

ในใจก็แอบอิจฉาพ่อที่มีผู้หญิงหุ่นแจ่มขนาดนี้ให้เย็ด แต่กลับไม่ยอมทำอะไรเลยมาตั้งนานหลายปี เพราะถ้าเป็นผม ผมคงทำกับเธอเช้าเย็นไม่ขาดแน่ แม่เอามือมาคล้องคอผม หน้าเรา2คนห่างกันแค่คืบ เรามองหน้ากัน แล้วผมก็เริ่มสาวเอวเข้าออก โดยเริ่มจากเบาๆแล้วค่อยปรับระดับความเร็วให้เพิ่มขึ้น แม่ในตอนนั้นหลับตาพริ้มเลย ผมคิดในใจว่าจะต้องทำให้เธอเป็นของผมให้ได้ ทั้งร่างกายและใจของเธอต้องเป็นของผม ผมจับเอวของแม่แล้วถอดควยออกจากรูหีจนเกือบสุด แล้วดันกลับเข้ามาอย่างแรง ทำแบบนั้นอยู่ครู่หนึ่ง จนแม่กลั้นต่อไปไม่ไหวเผลอร้องออกมา ผมเลยรีบเอาปากไปประกบปากแม่ทันที เพราะกลัวน้องสาวที่อยู่ห้องข้างๆจะได้ยิน อยู่ท่านี้ไม่นาน แม่ผมก็เสร็จอีกครั้ง เธอจิกหลังผมอย่างแรง

ผมอุ้มให้แม่ยืนขึ้นมา โดยหันหลังให้ผม ผมประกบมือแม่จากด้านหลังจับมือแม่ชูขึ้นเหนือหัวยันผนังห้องเอาไว้ แม่บอกผมว่าเธอยังไม่เคยทำท่านี้ ผมค่อยๆสอดควยเข้าไป จับเอวแม่แล้วกระเด้าอย่างเมามันส์ พอแม่จะครางผมก็จับหน้าแม่หันเข้ามาแลกลิ้นกัน ไม่นานนักเราก็เปลี่ยนมาอยู่ในท่ามิชชันนารี ผมทำอยู่ท่านั้นเกือบ10นาทีก็ทนไม่ไหว ผมกลั้นเอาไว้ แล้วเอาน้ำไปพุ่งราดหน้าแม่อย่างจัง หลังจากพักกันได้ 2-3นาที ผมกับแม่ก็ลุกขึ้นมาล้างเนื้อล้างตัว ผมเดินไปใส่เสื้อคลุมอาบน้ำแล้วอุ้มแม่ในท่าอุ้มเจ้าสาว แล้วเดินเข้าห้องนอน วันนั้นเราทำกันกว่า 4-5ชั่วโมง น้ำของผมถูกแม่รีดออกมาจนหมดตัว จนเหนื่อยอ่อนเผลอหลับไปทั้งคู่ บนเตียงมีซองถุงยางที่ฉีกทิ้งแล้ววางเกลื่อนไปหมด ทันทีที่ตื่นเช้ามา เราทั้งคู่รู้ตัวในทันทีว่าทุกวันหลังจากนี้ของเรา มันจะไม่เหมือนเดิมอีกต่อไป...

9toulek

แม่ก็คงเก็บกดมานาน เลยยอมให้ลูกเป็นผัวอีกคน