ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 50.….ให้ น้า ช่วย ใหม…

เริ่มโดย come in, มกราคม 25, 2019, 11:16:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ALUTB01 .

ไม่รู้ว่าแว่นทรมานหรือเมลทรมานกันแน่งานนี้
จอให้ทั้งคู่สมหวังนะ

Phoowadol

ตอนก่อนหน้านี้ ผมเข้าใจว่า  คุณเมล น่าจะโดน หลานแว่น  ไปแล้ว เสียอีก
ขึ้นบทใหม่ มา  อ้าว.... แค่ชักว่าวให้เองหรอกรึ  เจ้าแว่นนี่ คงอยากจัดนะครับ  แค่ ส่งไลน์ไปแป๊บเดียว ฌผล่มาถึงหน้าห้องละ  แต่ก็นะ  ยังไง๊ยังไง.ก็คงแค่ ถูๆ เสียดๆ แล้วก็แตกไปตามระเบียบ  มีข้อแม้ อย่างเดียว เท่านั้นหละ  ที่จะได้  สอดใส่ ร่องเสียวของเมลได้  นั้นก็คือ  เมล  ทนความ งุ่นง่านอารมณ์สวาท  ของตัวเองไม่ไหว  ต้องร้องขอ  ให้ แวน จัดให้  แค่นั้นแหละ  ใช่มั้ยครับ
   อ้อ... ปล.  คำว่า โกรธ  เขียนแบบนี้นะครับ  ที่คุณเมลพิมพ์มานั้น ผิดครับ ::Cheeky::  ::Cheeky::

้hihi1112

kit2516

ผู้เฒ่าเซราะกราว

หลานแว่นก็เงี่ยนอยากเย็ดน้า ส่วนคุณน้าก็เเงี่ยนแต่ผัวไม่มีเวลาเย็ด เงื่อนไขก็เลยลงตัว คุณน้าก็เลยเสนอตัวช่วยแก้เงี่ยนให้คุณหลาน....อิอิ

mongk

ให้น้าช่วยมั๊ย แค่ส่งข้อความไป แว่นก็รีบมาให้น้าเมลช่วยอยู่แล้ว
แต่สงสัยว่า น้าเมลจะขอให้น้องแว่นช่วยซะมากกว่า

therasak

ใจอ่อนจนได้นะเมล งานงอกไม่รู้กี่หนมาแล้ว เอ้า เอาใจช่วยให้หวานกับคุณอาบ่อยๆ นะ

springer95

ยืนยันคำเดิม "ไอ้แว่น เอ็งเจ๋งว่ะ !!! " ทำซะหนูเมลติดหนึบเลย ::Thankyou::

ืnovoman

น้าทนไม่ไหว ถูกแล้วที่ตามแว่นมาช่วย คงได้ช่วยกันอีกหลายยกแน่ 

chatchawan rungthiwa

ohmiyabi

readinggg

ช่วยให้หลานหายแข็งซักสามสี่รอบนะครับน้า

ติ๊ก ติ๊ก

น่าสงสารน้องเมลจัง ไม่มีที่ลง คุณอาไปทำงานจริงรึโดนเมียหลวงห้ามไว้ไม่รู้?