ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (2)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 27, 2021, 03:52:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pong Sak

บู๊ล้างผลาญ เผากระท่อม

Tan121

yaguza

ผู้หมวดสไนเปอร์เมืองไทยเก่งจนหน่วยซีลยอมรับ

exelier

สนุกมากครับ จริงๆอยากอุดหนุนถ้าเป็นหนังสือแบบรวมเล่มนะครับ ชอบอ่านแนวนี้มากแต่ติดที่ว่า ไม่รู้จะหาอ่านจากไหนได้

Lookkroo

แทนต้องแก้แค้นแทนเพื่อน

kjui2519

ดรายละเอียดเจาะลึกขนาดนี้เป็นเรื่องยาวววววว แน่นอน ขอติดขบวนไปด้วยครับ

thesee

เก็บรายละเอียดได้ดีครับ ขอชื่นชม

สุชาติ งามละออ

งานร้อนต้องเอาให้สุด

First10

ประวัติสุดยอดเลยนายแคน ช่วยชีวิตทีมซีลด้วย ฝีมือไม่ธรรมดา จะมีบทบาทขนาดไหนต่อขอตามครับ

เฮียป่อง

แคนจะแก้แค้นแทนเพื่อน หรือจะปล่อยให้มันผ่านไป

grindsaw

ฝนจะโดนแก้แค้นแทนหรือเปล่าไม่รู้ แต่ที่แน่ๆตัวละครเยอะมาก แบบนี้อ่านแบบยาวๆเลย

xonly-1454

ฝนก็เป็นแฟนเก่าของเพื่อนแคนที่เสียไปแล้ว แต่ไม่รู้ว่าฝนได้ทำอะไรไว้กับเพื่อนจนทำให้แคนรู้สึกไม่ดี  รอดูว่าแคนจะแก้แค้นไหม  ส่วนอีกคน ธง จะแกล้งออกจากราชการเพื่องานลับหรือเปล่า ติดตามกันไปครับ

manote

manote

เล่นกับใครไม่เล่นมาเล่นกับแคน

นายวิทยา อุ่นแก้ว

เรื่องเขียนได้ละเอียดน่าติดตามมาก