ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าที่เจ้าสาว#4: วันลองชุด

เริ่มโดย asdf4321, พฤศจิกายน 06, 2018, 12:54:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้เรื่องนี้จบแบบไหนดีครับ(กลับมาเปลี่ยนโหวตได้นะครับ)

จบแบบ Happy ending
67 (45.6%)
จบแบบ โศกนาฏกรรมรุนแรง
21 (14.3%)
จบแบบ โศกนาฏกรรมเบาๆ
15 (10.2%)
จบแบบค้างๆ เป็นปริศนาไว้ให้คิด
22 (15%)
แล้วแต่ผู้แต่งเลย
46 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 147

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 14, 2018, 12:57:09 หลังเที่ยง

kokokol

ถ้าจบแบบทิ้งปริศนาก่แสดงว่านุ่นไม่ได้โดนเอกคนเแรกใช่ปะ

wood007

นุ่นคงจะโดนแบบสองรุมหนึ่ง รอนะครับเจ้าสาวคนสวย

เดช12341

เสียงดังระวังคนหลับจะตื่นมาร่วมวงด้วย ::DookDig::

nitda

รอลุ้นตอนจบครับ เพราะเรื่องนี้มีให้ตีความหลายจุดอยู่ เดาว่าเอกน่าจะมีเซอร์ไพร้ซ์ 

GeForice Guntadong

ผู้แต่งก็เหมือนกับเจ้าของร้านก๋วยเตี๋ยวครับ ปรุงแต่งตามรสชาติที่ผู้แต่งคิดว่า ปรุงออกมาให้อร่อยที่สุด เพื่อให้ออกมาอร่อยมากที่สุดเท่าที่มากได้

00dear00

UnlockSex

xxxnana

จบแบบ ค้างๆครับ..เพื่อจะได้มีจินตนาการภาคต่อมาเสริม

naszaeiei

จะเกิดอะไรขึ้นเนี่ยลุ้นๆๆ Happy ใช่ไหมเนี่ยย

Kolo Olo

jamesbuff

ขอบคุณครับ
จะแต่งอยู่แล้ว ยสตน เลยครับ

rinrin

้ัเนื้อเรื่องแบบนี้แหละครับสนุก เรียลๆ ไม่ใช่ทิ่มๆ แตกแล้วจบปิ้ง 

kae+

อบากให้จบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง
แต่ดูน่าจะไม่ทันแล้ววว
::Crying:: ::Crying::