ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shooter : The Origin โคตรคนคลั่ง กระสุนสั่งตาย ตอนที่ 2 จบ

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 19, 2016, 05:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

au2000

เป็นเรื่องที่หักมุมไปมา คาดเดา
ยาก สุดยอดครับ

Peaun Pannavit

อ้าวววว มีหักมุม ขอรับไปติดตามนะครับ
ขอบคุณมากครับ

rabbitbadboy

kabyala

โอ๊ะโอ้ ผมนึกอยู่แล้วครับว่าเรื่องนี้มันต้องหักมุมแบบสุดๆแน่ ตอนที่แล้วผมเลยบอกว่าไม่ขอเดาดีกว่า @_^ และแล้วก็จริงๆ แต่ตอนนี้ขอเดาแบบไม่วัดดวงละครับว่า นังพง แน่ๆ ขอบคุณครับ

bergkamp

pcnktar

lindor

เนื่อเรื่องสุดยอดมากมาย มาขออ่านด้วยคนครับ

theshake

หักมุมรั่วๆเลย ยิ่งอ่านยิ่งน่าติดตาม
เดาไม่ถูดเลยว่าจะไปทางไหน

poon.ppx

มีเงื่อนงำมากก
ทั้งเรื่องเสียว ทั้งเรื่องที่น่าติดตาม สุดยอดมาก

poon.ppx

toatem10

อ่าว งานนี้มีคดีพลิกสะงั้น พระเอกน่าสงสารหนักมาก ::Crying::

patty88

eaksuree

cides

ขอบคุณครับเนื้อเรื่องต่างจาก vector แต่สนุกดีครับ

balmung