ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[E-Musu Aki] Satogaeri | A Trip Back Home พี่เมียร้อนรัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 06, 2020, 06:22:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cdot

พี่เมียก็เงียนเพราะแฟนไปต่างประเทศ
น้องเขยก็เงียนเพราะแฟนท้อง
คนเงี่ยนสองคนมาเจอกัน..... คงไม่ต้องเดา 555
ตอนจบ สงสัย ติดใจกันและกัน จนเอากันต่อแน่เลย

นั้นไง นี้ถ้ามีตอนต่อไป นี้เดาว่าเอากันจนท้อง NTR แน่ๆ เลย

zebrazaa

พี่เมียคงจะห่างหายจากเซ็กไปาาน เลยมาเจอน้องเขย อ่อยซะ ให้เล่นเสียว
Edite  เหมือนที่คิดไว้เลย   แต่ก็เสียวดีแอบเอาทั่วไปหมดเลย

chocolaze

::Hmmm:: ::Glad:: เมียไกล้คลอดแบบนี้จะเปลี่ยวๆหน่อยพี่เมียก็ผัวไปทำงานต่างประเทศจะเหลือหรือ

แอบกินกันแบบนีแซ่บเวออออร์ อิอิ

latipk

เจอพี่เมียเลเวลนี้ ใครก็ห้ามใจยากครับ
เล่นออกมาสอยรากเอ้ย ดึงรากกันท่านี้ด้วย

พออ่านจบนี่บอกได้สั้นๆเลยครับ
หญิงร้ายชายเลว

Helmqwerty

Omegaeiei

คงจัดให้พี่เมียท้อง เหมือนเมียตัวเองแน่เลย ไม่น่ารอดด

Tcmmsk

2คนที่เหงา คนนึงเมียท้อง อีกคนผัวไปทำงาน เอากันแก้ขัด แต่ดูๆแล้วจบไม่น่าสวยถลำลึกชัว

gokuon

พี่เมียเห็นเงียบๆอ่อยเรียบนะครับ จะแอบกินในที่ลับกันใช่ไหมหนอ

โอ้โฮ จัดกันในบ้านเลย แต่ก็เข้าใจหนุ่มนะ เมียท้องไม่มีที่ลง

DARKAXL

เมียก็ท้องอยู่ ยังจะเอากับพี่เมียที่มีผัวอีก นี่มันรักกี่เส้าวะเนี่ย?

สุดท้ายก็ติดใจจนได้สิน่า นี่มันนอกใจกันชัดๆ

xonly8testaccount

ผมคิดว่าเรื่องนี้ ผมอิจฉาพระเอกมากๆครับบ ::Crying::

genoside

ลายเส้นสวยครับ มาแนวเนียนๆเลย

มันต้องแบบนี้ หลบๆซ่อนๆต่อไป สนุกดี

gfthebc

เป็น​พี่​เมีย​ที่หน้าตา​และ​หุ่น​แซ่บจริงๆ​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ น่า​จะ​แอบ​กิน​กัน​ต่อเนื่อง​แน่​ๆ​เลย​ครับ​

Minibar

ใครคิดวิธีช่วยดึงแบบนี้น้าาาา ไม่รอด

ตามคาด ติดใจกันยาวๆ