ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 16 ปาร์ตี้

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 20, 2017, 01:03:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

treemiles

ปาร์ตี้แบบนี้ มีงานเข้าซ่ะแว้ว ต้องอัดให้ยับ ชวนติดตามคัฟ

tigereac

นายกรจะโดนแบล๊คเมล์แล้ว จะจัดการปัญหายังไงเนี่ย รวมถึงจะปกป้องแก๊งค์นางฟ้าได้ไหมหนอ

Petty Pig

ดูแล้วนายกรจับเข้าฮาเร็มหมดแน่ เจ้าแผนการดีนัก

gotoseep

เรื่องแบล็คเมลคงไม่มีผลกับนายกรเพราะนายกรคงจะรู้ละว่าเป็นแผนของเชอรี่แล้วเตรียมแผนเอาคืนละ(ห่นวยรบพิเศษนะไม่ใช่โจรกระจอก)

diaby

ขอบคุณมากครับ ลุ้นเอาใจช่วยนายกรให้ผ่านไปได้ และแก้แค้นเอาคืนให้สุดๆเลยครับ

shadowfier

กรจะโดนหลอกจริงหรือนิ เชอรี่จะปล่อยกรไม่เฉยได้งายอิอิ

asper7352

ใหญ่ไม่พอแถมอึดอีกต่างหาก หวังว่าจะสู้พวกนั้นไหวนะ

miloauto

เล่นกับไฟเสียแล้วนายต้น งานนี้มีเสียแฟน ใช่ไหมครับ(อยากให้เป็นอย่างนั้น 555)

kookai

สงสัยหลังจากคลิปหลุดนายกรต้องดังแน่ๆเลย แล้วนายกรจะทำยังไงเพื่อปกป้องคนของตน พร้อมกับจัดหนักกับเชอรี่ ต้องคิดตามครับ...ขอบคุณครับ

Peera canalitartis

อื้มหืมมม มันมีปาร์ตี้แบบนี้ที่ไหนอีกกก จะขอไปส่อง แฮร่ๆ  ::Glad:: แอบถ่ายไปแบล็กเมล์ แฮร่  ::Evil::

gobori21

นายกรจะโดน blackmail !! แต่ยังไงสุดท้ายก็ต้องรอดแน่ เผลอๆเชอรี่จะเสร็จนายกรอีกคน

wow123

อิจฉากรจัง อยากได้มั่งทั้งอาวุธและผู้หญิง

komjaka

dreamice

::Oops::  พ่อกร ปืนโต จะรอด ใหมนิ เจอ 3สาว รุมกระหน่ำ

attawit2524

สมกับเป็นปาร์ตี้จริงๆมีสาวๆตัวละครใหม่ๆมาเพิ่มอีกด้วย