ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 45 : หมอพลอยเสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 05, 2018, 12:21:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว ถามหน่อยคุณชอบฉาก ''ครั้งแรก'' ของลุงพลกับสาวคนไหนที่สุดครับ

ใบเฟิร์น กับความอ่อนต่อโลกของตัวเอง ที่เดินเข้าไปในถ้ำเสือจนต้องเสียสาว
142 (24.7%)
โดนัท ที่ถูกลุงพลหลอกล่อว่าน้ำกลั่นหมด จนถูกพากลับไปที่บ้านแล้วเติมน้ำกลั่นจนล้นถ้ำสาว
88 (15.3%)
พิมมี่ ที่ลุงพลใช้เงินก้อนโตเปย์ แพงแต่คุ้มค่า เพราะเด็กสาวลีลาเด็ดเซ็กส์จัดเหลือเกิน
53 (9.2%)
นาถลดา ที่ถือวิสาสะเปิดห้องลับในตำนาน ก่อนถูกลุงพลสอนประสบกามทางเพศจนน้ำล้นรู
35 (6.1%)
หมอพลอย ที่วุ่นวายกับชีวิตของลุงพลมากเกินไป สุดท้ายเลยโดนลุงพลสอนเสียวเป็นการตอบแทน
258 (44.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 576

airfoxus

ในที่สุดฮาเร็มของลุงพลก็ครบแล้วมาลุ้นกันต่อวา่จะกล่อมบรรดาเมียทั้งหมดยังใงน่าอิจฉาลุงพลจริงๆ

sewacipher

ขอนลอย บักเคียบ

สุดยวดเลยลุงพลนี่มันเหมือนอุ้ยเสี่ยวป้อยังไงยังงั้นเลย ตอนใหม่มาเร็วๆนะขอรับ

kittaphot007

มาเร็วมากเข้ามาดูทุกวันเลย จะเก็บต้องเก็บให้สุดเอาใครครบคนครับผมเอาใจช่วยลุงพลอยู่แล้ว ::JubuJubu::

dryice32

ton 555

kidxero

ลุงงงง ไปเอาความมั่นหน้ามาจากไหน ตีนสี่คู่เลยนะนั่น

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ในที่สุดหมอพลอยก็ยอมอ่อนข้อให้ลุงพล แถมเรื่องที่เสียตัวให้ลุงพล ก็ถูกสามสาวมาเห็นอีก หมอพลอยจะยอมเป็นพี่ใหญ่ของบรรดาเมียๆทั้งหลาบไหมนะนี่ หลังจากนี้ก็คงจะถึงคิวยายอุ๊จอมจุ้นล่ะนะ  น่าอิจฉามนุษย์ลุงจริงๆเลย.....

upperbound

nobitakung

หมอพลอยคนสวย ถอนตัวไม่ขึ้นแน่นอน เจอลีลาระดับเทพของลุงพล ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ

thum2520

อืมยาวนานเหมือนกันครับ แต่ในความรู้สึกเหมือนแปป ๆ  ขอเป็นกำลังใจให้อย่างต่อเนื่องสำหรับผลงานดี ๆ แบบนี้

hanabombam

ท่ายนผู้เฒ่าบุกถ่ำทองหมอพลอยด้วยนิ้วอย่างเดียว หรือทวนทองด้วย ลุ้นจัง แต่ว่าเสร็จกิจแล้ว หมอพลอยติดใจจริงไหม สามเมียเด็กจะว่าอย่างไร เข้มข้นมากๆ

au2000

สมกับที่รอคอย
สะใจสุดๆ
เป็นอีกเรื่องที่คอยลุ้นตลอด
ว่าพระเอกเราจะไปแนวไหน

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ  ตาร้อนไปหมดแล้วแล้วจาจัดวันยังไงละทีนี้ลุง

aiauy