ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizuryu Kei] Maria-sama แก๊งค์สาวป่วน 10 เที่ยวทะเล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2019, 06:25:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jatupol.padnawan

sumoaza

เจอแก๊งนี้เข้าไปผู้ชายคิดผิดแล้วน้ำหมดตัวแน่

แห้งตายแน่นอนเจอ2คนยังเหนื่อยนี่มาครบเลย

game2539

ไอ้ 3 หนุ่มนี้ไม่รู้ซะตากรรมตัวเองซะแล้วงานนี้โดน2สาวรีดนั้นจนหมดตัวแน่

Edit: แค่2คนนี้ก็หนักแล้วนะนี้เล่นมาทั้งแก๊งขนาดมาทั้งโรงแรมยังเอาแทบไม่อยู่แต่นี้มากันแค่ 3 คน นำได้หมดตัวตั้งแต่วันแรกแน่

nakashima1596

นะนะนี้มัน วินวิน ในตำนาน อึกกก บรรยายไม่ถูกเลยย
แต่ว่าจะไปสาวแกลในตำนานแบบนี้จะมีผ่านบ้านเราบ้างมั้ยนิ 55

bobjoe

ขอบคุณมากๆเลยครับ
เพิ่งได้มีโอกาสกลับมาอ่านโดจินรู้สึกว่า
ยังน่าติดตามเหมือนเดิมเลยครับผม
แปลงานดีๆต่อไปนะครับเอาใจช่วยครับ

petlovemv147

uta01

จะมีใครที่สามารถสยบคาวมหิวกระหายของสาวๆแก็งนี้ได้บ้างไหมครับเนี่ย

Assa Mia

สาวๆแก๊งนี้ ใครจะไหวบ้างเนี้ย

edit สู้ตายครับบบบบบบบบบ

TYPE ZERO

พวกนายคิดว่าตกสาวได้เหรอ พวกนายคิดผิด โดนตกต่างหากละ แถมฟ้าเหลืองด้วย

ไม่มีฉากเรย์เลยเป็นตัวละครที่ชอบสุดละ

noomssss

ชอบแนวนี้ครับ มีแนะนำอีกไหมครับ
ภาพกำลังดี ไม่โนตมไป @_@

TZONE

ทีหลังไม่ต้องเวลาวางแผน แบบนี้จับกดเลยเร็วกว่านะ

Edit: ถึงตายเลยนะ ครั้งแรกแค่2 นี่มาครบ โดดลงจากเรือเถอะ

serendipity

ผ่านตาไปได้ไงเนี่ยเรื่องนี้ ต้องตามไปรีรันตอนแรกๆซะแล้ว  ::Shy::