ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามเรื่องการขาย E Book

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 28, 2024, 09:19:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

รบกวน ท่านกูรู ผู้รู้ครับ

ขั้นตอนการขาย E Book ต้องทำยังไง แบบไหนบ้างครับ

อย่างเช่นผมจะลงขายใน MEB

ขอบคุณมากๆครับ

pamaaeng

ขั้นตอนในการขาย อีบุ๊ค บน MEB

1. สมัครเป็นนักเขียน

2. เขียนเรื่องบน ms word งดคำหยาบที่สื่อถึงอวัยวะเพศโดยตรงอย่าง ควย หี ให้เลี่ยงใช้คำอื่นแทน เช่น ดุ้น ท่อนเอ็น ลึงค์
3. แปลงไฟล์เป็น pdf
4. ตั้งราคาขาย อันนี้แล้วแต่ท่านครับ ไม่มีกำหนดตายตัว
5. ทำหน้าปก resolution อย่างน้อย 250 DPI
6. ส่งไฟล์ pdf สำหรับ อีบุ๊คประเภท pdf และ ไฟล์ ms word สำหรับ อีบุ๊ค ประเภท epub ให้ทาง meb ตรวจสอบ