ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Rocket Monkey] Matsuri tte lina เทศกาลลงแขก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 27, 2018, 07:01:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

Tag: NTR, mind break, rape, old man,MILF

เอาไปอ่านกันอีกเรื่อง ไม่มีคำบรรยายใดๆ ได้ชื่อเรื่องภาษาไทยล่ะ "เทศกาลลงแขก"

ขอซ่อนข้อความหน่อยละกัน มีข้อแม้อย่างเดียว

ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: เรื่องนี้จะจบอย่างไร???

ซ่อนข้อความเกือบจะจบแล้วนะ เพราะฉะนั้น ช่วยตอบ ไม่งั้นมีเฮ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

21-25

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

0scar

จบแบบดาร์คมาก เดียวสามีรู้แน่เบย

ลูกนีาจะมาแจมเนอะ ::DookDig::

ปล ผมไม่เห็นซ่อนข้อความนะฮิป หรือเพราะแผ่นสุดท้ายภาพไม่มา

ใส่โค้ดผิดน่ะ  ::Sobad::  ::HoHo::

kaithai

โค้ดผิดพลาดหรือเปล่า 
ไม่มีซ่อน และภาพสุดท้ายไม่แสดง
แก้ไขด่วน  อิอิ

HypN♥s

อ้างจาก: kaithai เมื่อ สิงหาคม 27, 2018, 08:39:28 ก่อนเที่ยง
โค้ดผิดพลาดหรือเปล่า 
ไม่มีซ่อน และภาพสุดท้ายไม่แสดง
แก้ไขด่วน  อิอิ
อ้าว ลุงไก่ ไม่แก้ให้ผมอ่ะ   ::HeyHey::

ใส่โค้ดผิดอย่างแรง  ::Sobad::

yopern

โดนแบบนี้ก็ต้องชอบติดใจทุกคนแหละ ผมว่าน่าจะจบแบบว่า เช้าตื่นมาแล้วคนในหมู่บ้านทำตัวตามปกติ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น เพื่อที่จะรอเทศกาลปีหน้า

poloxz

Welcome to darkside

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

Dragoo

เทศกาลแบบนี้น่าจะมีในบ้านเราบ้างเนาะ แต่น่าจะเป็นแบบจ้างสาวๆมาแทน 55555
มีจริงก็น่าจะเป็นการดีต่อกายและใจแน่ๆ

***ตอนจบก็จะเหมือนวนลูป ยอมรับว่าสามีไม่เอาไหนก็แอบมาหาพวกลุงๆ 5555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

elviswhat

น่าจะโดนคนทั้งหมู่บ้านแน่ ๆ เลย

game2539

น่าจะติดใจจนมางานเทศกาลนี้ทุกปีแน่นอน

Phoowadol

แรกๆเหมือนโดนหลอกให้มา แต่ทำไปทำมา เหมือนเธอจะตื่นเต้นจนเสร็จแล้วเสร็จอีก อย่างนี้ต้องเรียกว่าติดใจแล้วหละครับ ลูกมางอแงอยู่หน้าห้องอย่างนี้ด้วย ยิ่งตื่นเต้นเข้าไปใหญ่ เหตุการณต่อไปจะยังไง?...สุดท้ายคงจำใจให้ลูกเข้ามาในห้องเสียแล้วหละ ไม่งั้นงอแงไม่เลิกแน่นอน. แล้วลูกจะไปบอกพ่อรึเปล่าน๊า..... ต้องมีค่าปิดปากอ๊ะเปล่า.  ถ้ามีละก็ อุย....ดำดิ่งดาร์กสุดขั้วเลยหละครับ
    เออ.......หลังจากนี้ คงไม่ต้องรอให้ถึงเทศกาล เธอก็คงเวียนมาหา ลุงๆทั้งหลายให้คลายเสียว แบบขาประจำชัวร์ ผมฟันธงเลยเอ้า!?..
Edit.  เฮ้อ...เดาผิดหมดเลยเรา. แต่แหม่ๆ อย่างน้อยก็ทายถูกนิดนึงตรงที่เธอติดใจลุงๆ นีแหละ 555. ก็มันเป็นเทศกาลอะเนอะ แห่ให้รอบหมู่บ้าน ทั้งประตูหน้าประตูหลัง เลยนะจ๊ะแม่.......

เทศกาลลงแขกแน่ๆเลย ดีนะลูกไม่มาร่วมด้วย ไม่งั้น...

keatmano

ฮารุโกะออกจากหมู่บ้านแห่งนี้หลังเทศกาล รุู้ึสึกผิดต่อสามี

----

โลกสวยไปหน่อย  ::HoHo::

ตั้งชื่อไทยได้ตรงเป๊ะเชียว  ::HoHo::

Boran Mark

glaciar

น่าจะติดใจจนมางานเทศกาลทุกปีเลยหละครับ  ::Goaway::

Gunitle

สางสารลูกง่าาาาา 5555 ตอนจบน่าจะเป็นแบบปีหน้านากเอกก็มาอีก 55
ขอบคุณมากนะครับผมมมท่านฮิปปป

(จิ๋ว)

จบแบบใจกระเจิงอ่ะจิ  ไม่น่าอยากรู้อยากเห็นเล้ยเรา
::Waiting::

ขอบคุณที่แปล&ปันค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...