ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(ลบ) แม่ลูกทาสกาม ตอนที่ 5

เริ่มโดย @_@, พฤศจิกายน 07, 2021, 10:24:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

@_@

อ้างจาก: Cygnus_Hyoga เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2021, 04:51:39 หลังเที่ยง
ตามตลอดครับ แนวนี้ชอบสุดๆสาวไฮโซกับคนใช้แรงงานแบบรุมโทรมตอนหน้าอย่าทิ้งช่วงนานนะครับ
แฟนๆคิดถึง
เห็นคนเม้นน้อย บางทีก็ท้อใจค่ะ น่าจะยังเขียนไม่ดี

densanova

แม่หมดสภาพขนาดนี้ อยากรู้ว่าลูกจะเป็นยังไง

joker543

ตัดให้แม่ก่อน ส่วนลูกขวัญรออีกนิดก้อได้

OOpongOO pong

BłäčkMäñ_60

จัดแม่แล้วไม่จัดลูกบ้างหรอ น่าสงสารอาจารย์ขวัญจังเลย

นายศักดิ์ยังไม่แตกเลย กว่าจะแตกรูคงบานพอดี

momotaro z

Bomfunsex

รอแม่ลูกโดนเยดพร้อมกัน เร็วๆนี้รึเปล่านะ

maxmartin

triplexxx

รอบทของขวัญอยู่นะครับ อย่าให้เสียของ 555 ขอบคุณครับ

Easy2cme

Manoptana

แม่นุชโดนแกล้งมาตลอดโดยที่ต้นเหตุคือขวัญยังไม่รู้ว่าแผนของตัวทำให้แม่ต้องรับกรรมแทน ต่อไปคงต้องให้ขวัญมาแบ่งเบาภาระบ้างแล้ว

วิฬาร์รัตติกาล

แม่นุชใจแตกไปละ รอดูลูกขวัญโดนจัดหนักบ้าง

notkey

mrcool

::Dribbling::ทั้งเรื่องราวและภาพประกอบ ดูดีมากครับ
รออ่านผลงานต่อๆไป!! ::HeyHey::

Tow Tow