ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จากนักศึกษา เปลี่ยนไปเป็นนักศึกเสียว ตอนที่21

เริ่มโดย A Space, กันยายน 23, 2023, 02:15:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

A Space

เรื่องนี้กำลังจะเข้าสู่ช่วงคลายแม็กแล้วนะครับ
ปัจจุบันมีถึงตอนที่23แล้ว เดี๋ยวจะมาถยอยลงให้อ่านต่อนะครับ
แต่ถ้าต้องการอ่านก่อนใครฝากอุดหนุนที่ช่องทางด้านล่างด้วยนะครับ

ฝากติดตามทางช่องทางด้านล่างหน่อยครับ
อัพเดตตอนใหม่ได้ก่อนใคร^^

ReadAwrite : https://www.readawrite.com/?action=user_page&user_id_publisher=1906656

Tunwalai : https://www.tunwalai.com/profile/4981722

Fictionlog : https://fictionlog.co/u/A_Space

มีซ่อนข้อความนะครับ
อย่าลืม comment แล้วกลับมาอ่านเพิ่มนะครับ

ผมยัดกระดาษโน๊ตกลับไปเก็บไว้ในถุงตามเดิมหลังจากกินยาเสร็จ ตอนนี้ยังไม่เหมาะจะมานั่งส่อง IG สาวคนไหนเพราะว่าสาวๆของผมก็อยู่ในห้องกันทั้งหมด แล้วไอ้พวกเพื่อนเวรมันก็เรียกผู้ป่วยอย่างผมไปสังสรรค์ด้วยกัน แล้วผมจะปฏิเสธได้ยังไง อิอิ

ปาร์ตี้ในห้องผมนี้ก็ใหญ่พอสมควรเลย เพราะมีสมาชิกตั้งเก้าคน โดยเป็นสาวสวยตั้งห้าคนกับพวกหนุ่มหื่นกามอีกสี่คน พวกเราก็เปิดเพลงเต้นกันอย่างเมามัน แม้จะไม่ได้เปิดเสียงดังมากเพราะข้อจำกัดของคอนโด แต่พวกเราก็สนุกกันได้

ไอ้พวกเพื่อนเวรของผมดูจะมีความสุขกันมาก เพราะพวกมันได้มีโอกาสแอ่วสาวสวยดีกรีดาวคณะถึงสี่คน(ไม่นับอีมิ้ม) พวกมันทำเป็นหมาหยอกไก่ใส่สาวๆของผมซึ่งผมก็ไม่ได้แปลกใจกับท่าทีพวกมันหรอก แต่สาวๆของผมนี่สิ แกล้งไปเล่นหูเล่นตากับพวกมันซะด้วย ทะเล้นแบบนี้เดี๋ยวมีโอกาสจะต้องทำโทษให้เข็ดทุกคนเลยคอยดู

เล่นกันไปดื่มกินกันไปดูเหมือนทุกคนก็เริ่มจะเมาได้ที่และ ก็คงมีแค่ผมนี่แหละที่ไม่ค่อยเมาเพราะไม่ค่อยดื่ม แล้วผมก็ไม่ได้ลุกไปเต้นแร้งเต้นกาแบบคนอื่นด้วยก็ดูเพื่อนๆสาวๆสนุกกันไป แต่ก็เหมือนมีอีกคนที่ไม่ค่อยสนุกเท่าไหร่ ซึ่งนั้นก็คืออีมิ้มนั่นเอง เพราะตั้งแต่พ่อได้สะกิดผมเรื่องมัน ผมก็แอบสังเกตอีมิ้มมันมาตลอด มันแอบมองมาทางผมบ่อยจริงๆ และมันก็ดูไม่ค่อยเอ็นจอยแบบคนอื่นเท่าไหร่ เน้นหนักไปทางดื่มมากกว่าที่จะไปเต้นสนุกกับคนอื่น ผมที่ตามจริงแอบชอบอีมิ้มมานานแล้ว พอเจอแบบนี้ก็คิด 'หรือว่าอีมิ้มมันจะแอบชอบผม แต่มันน่าจะแอบคบกับไอ้กิตอยู่นิ แต่เวลาเราอยู่กับสาวๆมันก็ดูเหมือนไม่ค่อยพอใจนะ' ผมคิดไปต่างๆนาๆ แต่ก็ไม่ได้แสดงท่าทีอะไร เพราะเรื่องนี้มันเสี่ยงกับหลายๆอย่าง

จนเวลาผ่านไปประมาณใกล้จะห้าทุ่ม พวกมันก็เมากันพอสมควร และผมก็เกรงใจเพื่อนร่วมคอนโด ผมก็เลยขอปิดงานปาร์ตี้ไว้แต่เพียงเท่านี้ โดยผมก็เลยบอกให้พวกสาวๆไปนอนห้องนอนรับแขก ส่วนไอ้พวกเพื่อนเวรผมก็ให้มานอนในห้องนอนของผม ก็บอกให้ทุกคนอาศัยนอนทางขวางเอาแล้วกัน พอแยกย้ายกันเข้าห้องไอ้พวกเพื่อนเวรของผมมันก็ทิ้งตัวหลับอย่างรวดเร็วโดยที่น้ำท่าก็ไม่ไปอาบ ส่วนตัวผมตามประสาเจ้าของสถานที่ ต้องเก็บกวาดหลังเพื่อนแดกเสร็จสิครับ ขนาดผมเป็นผู้ป่วยอยู่นะเนี่ย ยังต้องมาเก็บให้พวกมันอีก

ในระหว่างที่ผมกำลังเก็บพวกแก้วน้ำจานชามไปไว้ที่ซิงค์ล้างจานอยู่นั้น อีมิ้มก็เดินออกมาจากห้อง

ผม : เอ้า! ยังไม่นอนหรือไงมึง
อีมิ้ม : ถ้ากูนอนมึงจะเห็นอยู่ยืนอยู่นี่ได้ไง ถามไม่คิดนะมึงเนี่ย
ผมยืนเกาหัว : ถ้าจะมากวนตีนก็เข้าไปนอนซะไป เสียเวลากูเก็บของ

อีมิ้มไม่ได้โต้ตอบอะไร แต่มันเดินไปที่ซิงค์ล้างจานแล้วก็เริ่มใส่ถุงมือเพื่อล้างจานที่ผมพึ่งเก็บไป

ผมยิ้มพร้อมแซวมัน : โอ้โห! สงสัยพายุจะถล่ม เพื่อนกูมีน้ำใจช่วยล้างจาน ฮ่าๆๆ
อีมิ้มยิ้ม : หุบปากแล้วเก็บของไปเถอะมึงอะ จะได้รีบไปนอน
ผม : แล้วสาวๆคนอื่นๆอะ หลับหมดแล้วหรอ
อีมิ้มหุบยิ้ม : เออ หลับไปหมดและ นอนก็ไม่อาบน้ำกัน สกปรกกันจริงๆ
ผมเสริม : ไอ้พวกในห้องกูก็ไม่อาบกันสักคน

แล้วเราก็คุยกันนิดๆหน่อยๆระหว่างช่วยกันทำความสะอาดห้องหลังปาร์ตี้ แต่แล้วมันก็มีประเด็นให้ผมว้าวุ่นใจเพิ่มจนได้ เพราะผมต้องเดินเก็บของต่างๆกลับเข้าในครัว ด้วยความที่ครัวคอนโดผมมันแคบด้านหนึ่งเป็นเคาน์เตอร์ส่วนอีกด้านหนึ่งเป็นตู้เอาไว้เก็บอุปกรณ์ ปกติมันยืนได้หนึ่งคนสบายๆแหละแต่พอต้องเดินผ่านหลังอีมิ้มที่ยืนล้างจานอยู่ผมก็ต้องเอียงตัวเพื่อเบียดผ่านไป

อีมิ้มก็บ่น : ทำตัวเล็กๆหน่อยสิมึงอะ กูล้างจานอยู่ไม่เห็นหรือไง
ผม : จร้าๆ กูอะทำตัวเล็กสุดๆแล้ว แต่เพราะตูดมึงใหญ่ไปหรือเปล่า ฮ่าๆๆ
อีมิ้มหันมาพูดแบบไม่มีเสียงอีกครั้ง : ไอ้เชี่ยทรี!

แล้วเราก็หัวเราะกัน แต่ทีนี้พอผมจะเดินผ่านมันอีกครั้ง ผมรู้สึกว่าอีมิ้มมันยืนขวางทางมากกว่ารอบก่อนๆ ผมก็คิดว่าได้เลย กวนตีนมาก็ต้องกวนตีนกลับ ผมก็ชูมือยกของที่จะไปเก็บขึ้นเหนือหัวแล้วเดินเอียงตัวพยายามเบียดมันเข้าไป และจังหวะเบียดก็กระแทกตัวดันให้ตัวมันเขยิบไปข้างหน้า สาบานจริงจริ๊งเลยว่าตอนแรกผมไม่ได้คิดอะไรแค่อยากจะกวนตีนมันคืนเฉยๆ

แต่จากที่ผมกระแทกตัวเบียดมันเข้าไปจนตัวผมประกบอยู่ข้างหลังมันพอดี อีมิ้มก็ไม่มีท่าทีจะยอมเขยิบตัวให้ผมผ่านเลยแถมยังยันตัวแข็งไว้กว่าเดิมอีก ผมด้วยความที่ไม่อยากยอมแพ้ก็เลยขืนตัวดันสวนมันไปสามสี่ที ด้วยความที่ผมไม่ได้คิดอะไรเลยจริงจริ๊ง ท่อนเอ็นของผมมันก็ค่อยๆตื่นตัวมาช่วยผมดันตูดอีมิ้มด้วยอีกแรง ทีนี้พออีมิ้มรู้สึกว่ามีอะไรแข็งๆมาดันอยู่กลางร่องก้น มันก็รีบดีดตัวไปข้างหน้าอย่างไว ส่วนผมรีบทำเป็นหัวเราะแล้วก็เดินผ่านตัวมันเข้าไปเก็บของอย่างสบายใจ

อีมิ้มทำหน้าตาสงสัยมองตามผมมา ผมก็ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้แล้วเก็บของต่อ แล้วพอจะเดินออกไปเอาของมาเก็บเพิ่ม อีมิ้มก็ยังยืนล้างจานขวางผมอยู่เหมือนเดิม และด้วยตอนนี้ท่อนเอ็นของผมมันก็แข็งอยู่นิดๆทำให้ผมต้องพยายามทำตัวให้เล็กที่สุดเพื่อจะเบียดออกไปแต่อีมิ้มมันก็ยังขืนตัวไว้ ผมก็เอาวะจัดการดันตัวเบียดท่อนเอ็นที่นูนเป็นลำอัดติดร่องก้นมันเข้าไป ผมดันตัวค้างมันไว้แบบนั้นแหละ ดูสิว่าใครจะยอมแพ้ก่อนกัน

ด้วยความที่กางเกงของทั้งผมและอีมิ้มเป็นแค่ผ้ายืดธรรมดาๆ มันเลยทำให้ลำท่อนเอ็นที่ค่อยๆโด่ขึ้นของผมเริ่มเบียดแน่นไปที่กลางร่องก้นของอีมิ้มเรื่อยๆ ไม่มีคำพูดใดๆออกมาจากปากของเราสองคนในตอนนี้ มือของอีมิ้มก็หยุดล้างจานไปแล้ว ไม่รู้ว่าเรามาถึงจุดนี้ได้ยังไง อาจจะแค่เพราะความเมา ความไม่ยอมซึ่งกันและกัน หรือความเงี่ยน แต่แล้วผมก็อาศัยจังหวะนี้กระแทกตัวใส่อีมิ้ม ทำให้อีมิ้มที่เหมือนไม่ได้ตั้งตัวเสียหลักผวาไปจับขอบซิงค์ล้างจานไว้ ผมเคลื่อนไหวอย่างต่อเนื่องด้วยการย่อขาลงนิดๆเพื่อให้ง่ายต่อการบดท่อนเอ็นที่แข็งได้ที่ของผมเข้าใส่แถวๆบริเวณแคมxีของเธอ

ยังคงไม่มีการพูดจาใดๆออกมาจากปากของพวกเราทั้งคู่ ไม่มีการห้ามหรือขัดขืนออกมาจากอีมิ้มด้วยซ้ำ และหากผมไม่ได้คิดไปเอง ผมว่าเธอยังช่วยโก่งตูดให้สูงขึ้นเพื่อให้ผมบดท่อนเอ็นใส่เธอได้สะดวกขึ้นอีกต่างหาก ตอนนี้ภายในห้องที่เงียบมากทำให้ผมได้ยินเสียงหายใจแรงๆของเธอ ตามจังหวะการบดท่อนเอ็นหนักๆของผม มือผมอยากจะเอื้อมเข้าไปบีบตูดใหญ่ๆของเธอใจจะขาด แต่หลายๆอย่างมันทำให้ผมฉุกคิด

ตอนนี้เรามาไกลไปหรือเปล่าสำหรับเพื่อนสนิทของตัวเอง และแถมเธอก็น่าจะคบกับเพื่อนสนิทของผมอย่างไอ้กิตอีกตั้งหาก มันเป็นตัวเลือกที่ผมรับไม่ไหวจริงๆถ้าถลำตัวพลาดไป ผมเริ่มเอี้ยวตัวออกมายืนนิ่งอยู่ข้างมิ้มแทน มิ้มยันตัวยืนขึ้นแบบปกติพร้อมทำหน้าอย่างสงสัย ก่อนที่เธอจะเริ่มพูดผมชิงตัดบทก่อน

ผม : กูขอโทษ กูไม่น่าทำแบบนี้เลยวะ ยกโทษให้กูนะ ก็ผิดไปแล้ว
อีมิ้มเหมือนจะเริ่มโกรธ : ทำไมวะ ทำไมมึงทำแบบนี้กับกูวะ
ผมทำหน้าเศร้า : กูคงขาดสติไปแหละ กูขอโทษจริงๆ มึงจะตบกูก็ได้นะเว้ย แต่ยกโทษให้กูนะ
อีมิ้มน้ำตาคลอ : มึงแม่งเหี้ยวะ มึงแม่งทำร้ายแต่ความรู้สึกกู ไอ้เชี่ยเอ๊ย!

พูดจบมันตบหน้าผมอย่างแรงไปหนึ่งที ผมก็ก้มหน้ารับไป 'เพราะผมก็ผิดจริงไม่น่าไปรุ่มร่ามกับเพื่อนเลย เพราะความคึกคะนองของตัวเองแท้ๆ เกือบจะทำให้ตัวเองเสียเพื่อนไปซะแล้ว' ผมคิด แต่มิ้มยังพูดต่อ

อีมิ้มที่เริ่มน้ำตาไหล : มึงแม่งไม่เข้าใจ เพราะอะไรวะ เพราะกูเป็นเพื่อนมึงหรอ มึงถึงทำแบบนี้
ผม : กูขอโทษจริงๆมิ้ม มึงโกรธที่กูลวนลามมึงกูรู้ กูจะไม่ทำแบบนั้นอีกแล้ว ยกโทษให้กูเถอะนะขอร้อง
อีมิ้มดูโมโหมากตอนนี้ : มึงไม่เข้าใจจริงๆหรอวะ กูชอบมึง และกูก็คิดว่ามึงชอบกู แต่สุดท้ายมึงก็ไม่เคยมาจีบกูแต่มึงก็เสือกไปคบกับคนอื่น แล้วตอนนี้มึงก็ยังมาเล่นกับความรู้สึกของกูอีก ไอ้เหี้ยทรี มึงทำแบบนี้กับกูได้ยังไง ห๊ะ! ไอ้เชี่ยทรี!

อีมิ้มพรั่งพรูความรู้สึกตัวเองออกมา ส่วนผมก็อึ้งนิดๆกับสิ่งที่เธอสารภาพออกมา แต่สุดท้ายปัญญามันก็กลับไปที่จุดเดิมคือ ผม ไอ้กิต อีมิ้ม เราคือเพื่อนสนิทกลุ่มเดียวกัน ตอนนี้ในหัวผมคิดไม่ออกเลยว่าทางไหนที่จะรักษาความสัมพันธ์ของพวกเราเอาไว้ให้ได้

ผม : เป็นตามที่มึงพูดแหละมิ้ม กูชอบมึง ชอบมึงมาตั้งนานแล้ว แต่ต่อให้ไม่มีเรื่องผู้หญิงคนอื่นเข้ามา กูก็ไม่กล้าไปจีบมึงอยู่ดี เพราะเราเป็นเพื่อนกัน! แล้วมึงก็แอบคบอยู่กับไอ้กิตอยู่ใช่ไหมล่ะ
อีมิ้มเงยหน้ามองผมอีกครั้ง : เมื่อกี้มึงพูดว่าอะไรนะ
ผม : มึงแอบคบกับไอ้กิตอยู่ใช่ไหม
อีมิ้ม : ไม่ใช่เรื่องนั้น
ผม : ต่อให้ไม่มีเรื่องผู้หญิงคนอื่นเข้ามา กูก็ไม่กล้าไปจีบมึงอยู่ดี เพราะเราเป็นเพื่อนกัน
อีมื้ม : ไอ้เชี่ยทรี มึงกวนตีนกูหรอ
ผม : เออ! กูชอบมึง ชอบมึงมาตั้งนานแล้ว พอใจมึงหรือยัง

พูดจบมันก็คล้องคอผมเข้าไปจูบกับมันทันที ผมตกใจนิดๆรีบดันตัวออก เพราะต้องคุยกันก่อน

ผม : เราเป็นเพื่อนกันนะเว้ย!
อีมิ้ม : ช่างมันดิ เพื่อนกันแล้วไงวะ มึงก็ชอบกู กูก็ชอบมึง ก็จบปะวะ
ผม : แต่มึงคบกับไอ้กิตอยู่ไม่ใช่หรอ ถ้ามันรู้มึงจะทำยังไง
อีมิ้ม : เรื่องนั้นไว้ค่อยคุย
ผมรีบพูด : แต่กูคบกับสาวๆในห้องอยู่มึงก็รู้นิ
อีมิ้มหงุดหงิด : เออกูรู้แล้ว!

อีมิ้มประกบปากใส่ผมอย่างร้อนแรง มือมันลูบคลึงที่เป้าผมไม่หยุด ผมก็ไม่รอช้าตบป้าปเข้าไปที่ตูดของมันอย่างแรง ก่อนจะเริ่มบีบขยำอย่างมันมือ อีมิ้มคือผู้หญิงที่มีตูดสวยและใหญ่ที่สุดในบรรดาสาวๆที่ผมเคยสัมผัสมา ในที่สุดผมก็ได้บีบขยำตูดของหญิงสาวคนที่ผมแอบชอบมาตั้งนาน

อีมิ้มยิ้ม : อยากจับตูดสวยๆของกูมาตั้งนานแล้วใช่ไหมล่ะมึงอะ
ผมพูดอย่างหมั่นเขี้ยว : เออ อยากบีบมานานแล้ว คนอะไรตูดสวยไม่พอยังใหญ่อีก

แล้วเราก็ดูดปากกันต่อ พร้อมกับที่ผมยังขยำตูดมิ้มเล่นไม่รู้เบื่อ ส่วนมิ้มก็เอามือล้วงเข้าไปในกางเกงของผมเรียบร้อยแล้ว เธอใช้นิ้วโป้งหมุนวงเล่นรอบๆหัวบานของควeผม ผมรู้สึกได้เลยว่ามีน้ำซึมออกมาเรื่อยๆ แต่ก็ถูกถูไปกับรอบๆหัวบานอยู่ดี มันรู้สึกเสียวจนผมขาสั่นนิดๆ

เมื่อเธอถึงเนื้อผมก็ขอถึงเนื้อบ้าง ผมเริ่มล้วงมือเข้าไปในกางเกงของเธอจากด้านหลัง ก่อนจะบีบตูดเธอเล่นหนึ่งที แล้วก็พยายามจะเอื้อมมือผ่านตูดเธอไปเพื่อที่จะได้เขี่ยxีมิ้มคืนบ้าง ขนาดเอื้อมไปสุดแขนแล้วแต่ข้อมือผมก็ตวัดไปไม่ถึงxีเธอจริงๆ ผมก็เลยตบตูดกลมของเธออีกหนึ่งที แล้วเปลี่ยนล้วงเข้าไปจับxีเธอจากด้านหน้าแทน ซึ่งมันก็ตามคาด xีของเธอก็แฉะรอนิ้วผมอยู่ก่อนแล้ว

ผม : แหม่ แฉะรอเลยนะ  
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

zavior

ฮาเร็มเริ่มคับบ้านแล้วนะครับ ฮ่าๆ สาวสมัครเข้ามาไม่หยุด

Leo the rott

สาวในไอจียังไม่ทันเข้าไปส่อง เพื่อนมาขัดจังหวะซะแล้ว

g9898

ไอเราก็เท่ห์ซะด้วย ทีนี้ก็ว้าวุ่นเลย ไอทรีได้กล่าวไว้ ::HoHo::

Dybala59

wutthigai

ถ้าพามิ้มเข้าห้อที่มีสาวๆรวมกันอยู่นี่จะเป็นไงนะ ฮาเร็มของคุณทรีเชียว

Pra-in

102030

ความสัมพันธ์ิ ชักจะยุ่งเหยิงละสิ
ได้มิ้มอีกคนนี่ เพื่อนหายไปคนแต่ก็ได้เมียมาแทน คุ้มมั้ยน้า

ชายชรา

jaja

เมียเพื่อนก็ไม่เป็นไรในเมื่ออีมิ้มมันอยากได้