ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SHINOZUKA Jyouji]3 Pai Aru Jijou [Color 4P] แปลไทย trainee

เริ่มโดย trainee, กันยายน 15, 2016, 03:51:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tokkatoramma

ขอบคุณครับ ภาพสวยครับ อยากให้มีภาคต่อเลย ::Shy::

kaname

สู้ๆต่อไปกับการแปลนะ

เราชินกับการอ่านขวาไปซ้ายแฮะ ตอนแรกเลยงงๆเพราะอ่านขวาไปซ้าย

ฮาาา

flukehaha

ขอบคุณมากนะครับ แหมรอชมผลงานเลยครับ
Manchester United Football Club
We are Red Army

gameboon

xonly289482

speakeasy

แปลดีมากเลยครับ ชอบๆๆๆ ติดตามผลงานเรื่องต่อไปนะครับ  ::WowWow::

liverpudlian

nekki

ขอบคุณมากครับ
เป็นกำลังใจให้ แปลต่อไป สำนวนokแล้ว แต่กลับหน้าซ้ายขวามาเลยงงๆ นิดหน่อย

xfreestylex

op4911338

::Bloody:: ขอบคุณครับ ภาพสวยมากๆ ชอบๆแต่กลับด้านอ่านแล้วงงนิดๆครับ สู้ๆ

Lucifer_Dark

แปลได้ลื่นไหลมากเลยครับ
ชอบคุณครับ

trong5171

ตอนแรกที่อ่านผมงงมากเลยครับ ว่ามันอ่านขวาไปซ้ายหรือซ้ายไปขวา แต่ภาพสีสวยดีครับ ขอบคุณครับ

633sqd

yorito

ชอบภาพสีจังอลังการงานสร้างดี
ขอบคุณมากครับ