ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Delivery Love เพื่อนรักบริการเลิฟ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 07, 2016, 11:23:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

climaxz

ขอบคุณครับ

เพื่อนกันนี่แหละ เป็นสิ่งที่ใฝ่ฝันมานาน

darkofangelzero

สรุป เพื่อนกันท้องชนกันสินะ มีของเเถมบวกเพิ่มอีกตังหาก

ปล.บอกมารอบหน้าจะมาฐานะเเฟน เเต่ก่อนหน้านั้นขอทำงานต่อสินะ เอิ่ม...

ขอบคุณค้าบ

kornpri

ขอบคุณครับ ภาพสวยครับ ลายเส้นสวยดีครับ ::Bloody::

taeobey

worachat

เนื้อเรื่องสนุกดีนะครับ ท่าน kater อ่านแล้วได้อารมณืดีครับ อยากมีประสบการณ์แบบนี้บ้างจังเลย คงฟินน่าดู แต่ตังในกระเป๋าไม่ค่อยจะมีนี่สิปัญหา

Loligod

ครีนได้ ดูดี (เคยครีนบางเรื่องยากชิบ)

แปล ไม่ขอออกความคิด (ไม่ได้อ่าน ต้นฉบับ)

แต่ก็ไหลลืนดี

สุดท้ายขอบคุณครับ

black9099

sim2000

เพื่อนกันก็เสียวได้
อยากได้แบบนี้ซักคนจังเลย :p

peapay

ขอบคุณครับ รอของจริงรอบหน้างานดีไม่มีตก ::DookDig:: ::DookDig::

game2539

น่าจะเปลี่ยนจาก"ผมไม่ไว้แล้ว"เป็น"ฉันไม่ไว้แล้ว"ดีกว่า"ผม"มันรู้สึกน้อมแนมแปลก แต่ก็ขอบคุณครับ

[ขอบคุณครับ ก็มันไก่อ่อนหน่อมแน้มเพราะมันเพิ่งโดนพรากจิ้นจริงๆนี่นาเนอะ 55]