ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...5 ความเสียวที่ต่อเนื่อง

เริ่มโดย HatHU, มีนาคม 24, 2018, 03:59:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

diaby

เสียวและเยี่ยมมากครับ จินตนาการได้อารมณ์สุดๆกับการติดตามคลิปต่อๆไป
ขอบคุณครับ

ammy077 Dd

::Glad::ติดตามครับ

•====================================•
24/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 24/3/2561 ~24/9/2561 }

•===============================================•

pond06931

สนุกมาก  ได้ลุ้นตลอดเลย

•====================================•
24/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 24/3/2561 ~24/9/2561 }

•===============================================•

myidol

อ่านเกือบไม่จบ น้ำจะแตกทุกทีเรื่องนี้ ท่าน HatHU แต่งได้เยี่ยมมาก ลูกล่อลูกชนกว่าจะแทงกว่าจะเสียว ทำคนอื่นเกร็งควยไปหลายรอบ
ถ้าเป็นหมอนวดกะษัยนี่ถือว่าขั้นเทพเลยนะครับ

อิทธิพล ทบชา

เกมนี้นาติดใจชัยเเหงๆ การไว้ใจคือหัวใจสำคัญของชีวิตคู่

cannavaro

มาถึงขนาดนี้แล้ว นาคงหลงชัยหัวปักหัวปำแน่

spirit.sk

สุดยอดมากเลย อ่านแล้วเสียวมาก

25/3/2561

แบน 6 เดือน { 25/3/2561 ~25/9/2561 }

kenwin

เรื่องได้อารมณ์มาก
แล้วรูปประกอบก็สวยสุดยอด
ถ้าได้เห็นหน้าด้วย จะดีมากครับ

biggiggog

เล่นบิ้วมากันซะขนาดนี้
เดาว่า เผลอๆน้องนาจะเป็นฝ่ายถอดให้หรือปล่าว
ขอบคุณมากๆครับ ::Bloody::

ย่ ก้าน

ชอบการเล่าเรื่องมากครับ ค่อยๆเป็น ค่อยไป ได้ลุ่นตลอด

birdkung

ผมอ่าน Flashback แล้ว ผมก็กำลังคิดว่า สามีของนากำลังเสียนาไปให้กับคนอื่นจริงๆนะ ผมไม่รู้ว่าผู้แต่งวางเรื่องไว้ยังไง มันก็ชวนให้ลุ้นจริงๆครับ อยากรู้ด้วยว่า นานั้นยังรักสามีจริงๆหรือไม่ก็วัดจากตอนทำกับชัยนี่แหละ
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

civil2

sofee

เนื้องเรื่องทำให้ลุ้นได้ตลอด
แต่คิดว่าน่าจะมีอะไรมากกว่านี้แน่นอนครับ
เผลอๆ อาจถึงขั้นเสียเมียก็ได้นะแบบนี้

nujane_dude

เด็ดจิงไรจิงคับ สงสัยนาคงติดใจชัยแน่ จะเสียเมียไหมลุ้นจริงๆ