ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 8

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 13, 2021, 02:30:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

soidao

akumesu

เมียโหดขนาดนั้น ยังแอบเลี้ยงอีหนูไว้อีก

Mmnnbb

บทพ่อลูกตัวปลอมแล้วจะมีตัวจริงไหม

zaar65

กำนัน กลัวลูกสาว  แต่อยากได้สาวๆๆ เอาครับ แบบเดียวกัน เข้าใจครับ 

La Pt

Pinomyim

ขอบคุณครับ ชอบความหม่นของมันจริงๆ

singkanong

สงสัยกำนันเล่นพ่อลูกกะคู่ขาแล้วคงคิดจะเคลมลูกสาวตัวเองไหมหนอไม่อยากเดาแต่ก็จะเดาว่าเจษฎาคงจะได้เคลมลูกสาวกำนันไม่คนใดคนหนึ่งหรือไม่ก็ควบสอง555555

Daxamoo

เด้วโดนเอาคืนหมดแน้มีกี่สาวก็จัดไป

Ttum1188

ตัวละครเริ่มเยอะขึ้นแล้วนะครับ เพิ่มสีสันให้มากขึ้น

Navavee Stronger

เหมือนเรื่องจะขยายออกไป มีตัวละครใหม่ๆมาสร้างความน่าสนใจให้มากขึ้นไปอีกนะครับ

pakykit

4251522

mario

กำนันมีลูกสาวตั้ง 2 คนเสียด้วย
น่าจะมีบทบาทในตอนต่อๆไปนะครับ

summersale

samajidto

กลัวลูกยิ่งกว่าเมียอีกเหรอพ่อกำนัน