ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "ตามล่า" (EP.2)

เริ่มโดย cd13579, พฤษภาคม 12, 2017, 01:37:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jaster ja

โลกสวยทำเหตุ เนื้อเรื่องมันมากๆ เอาใจช่วยสิงห์ให้เอาคือให้ได้บ้าง ขอบคุณมากๆครับ

QAman

สนุกมากเลยครับ ไม่คิดว่าจะได้อ่านฉากแอกชั่นมัน ๆ แบบนี้ ถ้าไม่ติดว่าทำสัญญากับซาตาน ผมนี่อยากให้เป็นผ่ายเทพมาสู้แทนเลย

peddo

แนวนี้ค่อยคล้ายกับเรื่องเอาท์หน่อยดูจะเป็นแนวถนัััดนะครับ หมอฟางท่าจะแย่แน่อ่อนโลกอย่างนี้ได้เจอดีแหงๆ ไม่ว่าจะจากฝ่ายพระเอกหรือผู้ร้าย ขอบคุณครับ

kemshiro

สมกับที่รอคอยมานาน อิอิ สนุกๆ

............................................................................................
6/6/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 6/6/2560-6/12/2560 )

............................................................................................

GoDeRsOuL

ขลุกๆๆๆ   
กลิ้งผ่านทางมาแวะมาดู
ดูแล้วก็กลิ้งต่อไปจนกว่าจะเลิกอู้ ::Evil::
ขลุกๆๆๆ

peter123

เขียนได้อารมณ์มันส์ทีเดียว

naitoom

หวั่นๆ ว่าหมอฟางเข้ามาอยู่ตรงกลางระหว่าง สิงห์กับซาตาน
อาจทำให้ซาตานต้องกำจัดหมอฟาง เพื่อจะได้ใช้สิงห์ให้ทำอะไร...ตามที่ซาตานต้องการ

nobi1412

neuneu

ขอบคุณนะครับ หมอฟางจะโดนอะไรบ้างนะไปช่วยหมอฟางด้วย

Sc0019

ฉากแอคชั่นมันส์มากครับ รอติดตามต่อนะครับ

may_290607908

bongzall

ในที่สุดซีรีย์นี้ก็กลับมาให้ตามอ่านแล้ว

darkdd1999

หมอนี่แมร่งก็โลกสวยเหลือเกิน TT 

yak7384

หมอฟางนี้เกิดในทุ่งดอกลาเวนเดอร์หรือไงนะ มองโลกสวยจริงๆ

noppadoi26

เป็นการตามล่าที่น่าติดตามมากครับ คนเขียนไม่ว่างผมเข้าใจ รอได้ครับผม ขอบคุณมากครับ