ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 1.0” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 25, 2016, 10:07:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รบกวนให้คะแนนสำหรับเรื่องนี้ว่าท่านชอบมากแค่ไหน  อ่านก่อนโหวตนะ

1 คะแนน
2 คะแนน
3 คะแนน
4 คะแนน
5 คะแนน

nimitr.jung

ฃยังไงก็รอคอยผลงานต่อไปเรื่อยๆ

เด๊วตอนหน้ารอจน  ::Elder:: เลยนะ  ::HoHo::

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
จิ๋ว คิดว่า ถ้าตอบครบ หนึ่งร้อย จะเอาเวอร์ชั่นสองมาโพสให้ละ   ::Glad::
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

sachinha

แหะๆ ลืมไปแล้วนะเนี่ยว่ามีจิ๋วอยู่ เอ้ย
ขอบคุณครับ ^^

แต่ถ้าผมลืมจิ๋วนี่  ::Pull:: แน่เลย

แหม๋ ๆ ๆ จิ๋วไม่โหดสักหน่อย   ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

คนทางผ่าน

ว๊า แล้วเมื่อไรจะอ่านจบละเนี่ย  ::HeyHey::

/////////////////////////////////////

อ่านจบแล้วน้า  ::Sobad::

สนุกดีครับ น่าติดตามตอนต่อไป ว่า โชค จะไปต่อหรือพอแค่นี้ อิอิ  ::Doubt::

ขอบคุณมากครับ  ::Glad::

นั่นสิ ๆ เวอร์ชั่นสองนี่ จะยังไงดีน๊าาาาาา มาลุ้นกันค่ะ   ::WooWoo:: ::Oops::

muzix

เดี๋ยวนะ ซ่อนซะเกือบหมดเลยนะนั่น เลื่อนมาอึ้งไปแป๊ป เอิ่ม อะไรอ่ะ สองสามย่อหน้า 55555+

เออ อึ้งอะไรว๊า เลื่อนไปเจออะไร ถึงกับอึ๊งเชียว

โอ๋ ๆๆๆๆ ขวัญเอ๊ย ขวัญมา  ::WooWoo:: ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

attawit2524

::Glad:: งานใหม่พร้อมโหวดด้วย งานนี้ไม่พลาด

เอ๊ สงสัยจะชอบโหวต มากกว่าอ่านเรื่องละม้าง

ไปขอให้แอดมินเพิ่ม เพิ่มระบบให้ดาวดีไม๊อ่ะ   ::GiveMe:: 

abcxyz

ขอเข้าไปลองดูว่าแตกต่างจากเรื่องอื่นยังไงนะคับ

จะรู้ไหมน๊า ไม่น่าจะรู้ เพราะพึ่ง ver 1

จบแล้ว เยี่ยมมาก สนุกดีคับ

อุอุ    ::ChuChu::  ยังมีเด็ดๆ อีกน๊าาาา   ::Grimace::  ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

thep59

เริ่มต้นเรื่องมาแบบสั้นๆ แต่ก็น่าสนใจละครับ

เกริ่นนำเฉยๆ ว่าในนั้นมีอะไรบ้าง

เรื่องเข้าใจผิดนี่ พัดลมเก่งนักแล   ::Evil:: ::Evil::  ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

prateep0110

น่าลุ้น น่าติดตามมากครับ

อาจจะผิดหวังก็ได้

นี่ตกลงจะมาช่วยตอบแฟน ๆ หรือจะมาดิสเครดิตกันแน่เนี่ย หา ตาพัดลม
::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

jaster ja

ขออ่านก่อนนะครับ เสร็จแล้วจะโหวตให้นะครับ ขอบคุณครับ

ถูกต้องแล้วคร๊าบ กลับมาเมนตอบหน่อยก็ดีนะ

ขอบคุณมากค่ะ   ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

kabyala

5555 โหดร้ายได้ใจเลยครับ แพลมมา สองบรรนทัด @_^ แต่ว่าก็ว่าเนาะเรื่องของท่านทุกเรื่องไม่เคยทำให้คนอ่านผิดหวังเลย เรื่องนี้ผมก็ว่าคงจะยอดเยี่ยมมากกว่าเดิมแน่ๆครับ ขอบคุณมากๆครับ

แค่ไม่ผิดหวังก็พอแล้ว
ยอดเยี่ยมกว่าเดิมนี่แล้วแต่คนอ่านครับ  ::Shy::

โหด ๆ น่ะ พัดลมใช่ จิ๋วเลยต้องกลายเป็งเอ็มไปเลย  ::Oops:: ::Bloody::

boong

แอดซ่อนเยอะจนไม่รู้แนวเรื่องเลย แต่ดูเกรินนำแล้วน่าจะสนุกนะครับ หวังว่าตอนต่อไปคงไม่นานนะครับ เรื่องสนุกๆมักจะรอนานตลอดเลยช่วงนี้

ตอนต่อไปเหรอ เรื่องนี้จบในตอนนะครับ
แต่ไม่เป็นไร เด๊ว version หน้า สอยย่อยเอาก็ได้  ::Oops::

เออ... เม้นนี้เห็นด้วย ก็ได้   ต้องซอยย่อยละ เดี๋ยวคนอ่าน ไม่ได้ลุ้น  ::HoHo::  ::HoHo::

jomtulee

เห็นชื่อเรื่อง ต้องคลิ๊กเข้ามาอ่านดู

5555 มีคนหลงผิดมาลองอ่าน ver 1 ด้วย ::Oops::

ตาพัดลมนี่  ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

aspongx

ขอบคุณครับ รอติดตามครับ

ติดตามอะไรเหรอครับ  ::HeyHey::

เค้าไม่ตามพี่หร๊อก  ::Evil:: ::Evil:: ::Evil::

devilzoa

แบบนี้ต้องลองอ่านหน่อยละ

ลองอ่านแล้วเป็นไงล่ะครับ อยากรู้ ::JubuJubu::

รอฟังเม้นท์ด้วย  ::DayDream::

yedke

ขอบคุณมากครับ

อ้าว ทำไมตอบธรรมดาจัง ผิดปกตินะเนี่ย

หาเรื่อง FC เค้าเหรอ  ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::