ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 16 พ้นวิกฤต

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 25, 2018, 11:49:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnightblusie

ป๊อด นายน่าจะโดนล้างตู้เย็นด้วยนะครับ มันคงจะฟินดี พิลึก

Assassin088

ในที่สุดก็ปราบคนร้ายได้แล้ว แต่ทำไมรู้สึกเหมือนมันเพิ่งจะเริ่มต้นนะ ว่าแต่ พักให้หายก่อนดีไหมป็อดแล้วค่อยกลับมาทำเจ้าชู้ เอิ้กๆ ขอบคุณมากครับ

boon66

งานนี้ป๊อดจะใช้ฝีมือหรือมนตรากันนะ

pong pong

::HeyHey:: มีพยาบาลคนสวยมาดูแล พระเอกเราคงจะหายเร็วแน้ๆ

ryg123456

แม้นจะเจ็บ แต่พอเริ่มดีขึ้น อาการเจ้าชู้เริ่มเข้ามาทันทีเลยนะ

bkambang

ป๊อดได้เมียเพิ่มอีกแล้ว  พี่นิสาชะตาหอยขาดแล้วครับ

lahm

eternal6969

เห็นหน้าคุณพยาบาลแล้วใจเต้นเลย แต่ตอนหลังจากนี้ระหว่างหนิงกับหลิวและป๊อดนี่... ท่าทางจะบันเทิง

ขาวดำ

พยาบา(น) ก็งานนี้ล่ะว้าา 555

ว่าแต่อีกสองวันจะมาอีกนี่ผมปูเสื่อรอเลยครับ

::Glad::
มันก็ไม่แน่

Knight Templar

รอดูนิสาโดนจัดอยู่น่ะ เป็นกำลังใจให้ผู้เขียนครับ จะรอติดตามตอนต่อไปครับ

aaa01

ขอบคุณมากครับ นายป๋อปจะเล่นพยาบาลแม้จะเจ็บนะ

ultrasonic

ป๊อดเอย เรื่องเก่ากะหลิวยังไม่เคลียร์ จะเพิ่มโจทย์ใหม่อีกแหละ  ::Horror::
แต่ว่า พยาบาลน่ารักจริงๆ  ::Shy::

Ben Pookra

รูปประกอบคุณพยาบาลทำจินตนาการไปไกล
คงอีกไม่นานคงไม่รอดป๊อดดดด