ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Eight] Youkosou e Youkoso ยินดีต้อนรับสู่หอพักของโยโกะ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 30, 2020, 07:27:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

นักวาดคนนี้ท่านHypNosแปลไว้เยอะมาก แต่ขอบคุณที่เหลือเรื่องนี้ไว้ให้ผม  ::Thankyou:: (หรือท่านเคยแปลก็ไม่รู้นะ ผมหาไม่เจอ)
คือผมชอบแนวสาวหน้าตายมาก แบบโดนเยแล้วทำเฉยๆไม่สนใจ ทำให้เรายิ่งอยากจัดหนักจนเดเระแตก
ยิ่งตอนท้ายของเรื่องคือสมใจสะใจผมเลย เดเระแตกตามคาด บวกกับภาพเUNCENจากเฮ็นไตคาเฟ่
ภาพเล็กไปหน่อยเลยจับมาผสมกับRAWให้ได้ภาพใหญ่สวยๆ ตั้งใจทำขนาดนี้ แต่ยอดเมนต์คงเหมือนเดิม

01

02

03

04

05

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ ไม่Editหลังอ่านแล้วจะโดนแบน
(บอกชัดเจนขนาดนี้จะยังไม่คนไม่ทำมั้ยหนอ?)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

HypN♥s

ยังไม่เคยแปลครับ แต่ยังไม่ได้อ่านนะขอเม้นท์ทิ้งไว้ก่อน

พรุ่งนี้อ่านแล้วค่อยมาเม้นท์ ติดไว้ก่อน  ::ChuChu::

กลับมาอ่านแล้วครับ ถึงว่าผมไม่แปล เพราะผมไม่ชอบสาวประมาณนี้ ยอมให้ทุกคนเอาแบบไร้อารมณ์

ผมว่าเรื่องนี้คงไม่มีอะไรมาก นอกจากเป็นถังเก็บน้ำว่าวของชาวหอนะแหละ

ฮ่ะๆ อย่างที่คิดเอาไว้เลย โดนรุมทั้งหอ เพราะแบบนี้แหละผมถึงไม่แปลเรื่องนี้ ไม่ชอบแนวประมาณนี้

ฮาาาา แนวเราไม่ชมกัน  ::Oops::

ipor

2 คนแรก โดนเช้าไปหนึ่งน้ำ ตอนเย็นของไว้ 1 น้ำ คนที่เหลือจัดเวรยังไงอยากรู้จริง

คนเราอะนะมันต้องสีดีที่ให้คนอื่นรักอยู่แล้วหล่ะ ส่วนการบริหารเวลาของนาง............ไม่ต่องมีคนรับ มาเมื่อไหน่ก็พร้อมเสมอ

Kingkong Keang

โดนจนเป็นเรื่องปกติเลยนะ เจ๊
ปี้ทั้งวันทั้งคืนเลยอ่าา สุดจริงๆ

Boran Mark

โอ้ววว เช้าๆ มาได้ทำยังเงี้ยะคงฟินมาก แต่เธอช่างเฉยชาจริง ไม่มีอารมณ์ร่วม แถมสูบบุหรี่อีก 555
edit:เธอก็มีจุดอ่อนโดนแซนด์วิชเข้าไปเสร็จเหมือนกัน

l2aito

เดี๋ยวๆๆๆ มันมีหอแบบนี้จริงนี่ รับรองได้เลยว่า ใครติดโรคคนนึง แพร่ทั้งหอแน่นอน  ::Hungry::

พวกเอ็งจะยอมซ้ำชั้นเพื่ออยู่ต่อแบบนี้ไม่ได้นะโว้ย

kazu36

แล้วหอนี้จ่ายอะไรเป็นค่าเช่า น้ำเชื้อหรอ
หอพิศวง คราวนี้ อยู่ไม่ต้องกลัวไม่ออก ออกได้ทั้งวัน

Hungry

เช้า 1คน ค้างเย็นอีก1คน ทั้งหอคงไม่ได้มีกันแค่นี้มั้งครับ

ทั้งหอมีกี่คนเนี่ยย แถมตอนท้ายใส่ชุดแบบนั้นทำอาหารเช้าก้อไม่ได้ไปเรียนกันพอดีสิ

aVesta

น่าอิจฉาพวกคนเช่าหอจริงๆ  ::HeyHey:: ว่าแต่เจ้ทำจนชินแล้วหรอเนี้ยดูเบื่อๆ

ทำกับทุกคนในหอเลยหรอเนี้ย ....ช่วงตอนแซนวิสแอบติดใจสิน่ะ

theone215

หอพักอยู่ที่ไหน ผมจะรีบไปโดยด่วน
โดนรุมเข้าไปก็ไม่รอดเหมือนกันนะเนี่ย

CoolNook Thangsakul

อืม นาง นิ่งเกิ้น โดนใหญ่ไม่ใช่น้อยนะนั้น เดะหมดความมั่นใจพอดี

Aceth

อยากอยู่อย่างนี้ด้วยคน ถึงเจ๊แกจะนิสัยอย่างงี้ก็ยอม

Hunfrid

แหม่... ถึงแม้เจ้าของหอจะเอาแต่ใจ เมนูอาหารเดิมๆก็อยู่กันเพราะเซ็กส์สินะ
เจ้าก็จัดมา 1 คน เย็นจองไว้อีกหนึ่ง ทั้งหอมีกี่คนหว่าาา
ที่ญี่ปุ่นมักมีหอพักเปนแบบแนวๆกึ่ง guest house ที่จะมีอาหารเช้า - เย็๋นให้ เหมาะกับพวกเด็กมัธยมดี่แหะ

หอก็มีคนเยอะยุแฮะ โดนลงโทษขนาดนี้ ข้าวก็ยังเป็นเมนูเดิม ถถถถ
ปล. ว่างก็แปลเรื่องผมบ้างนา

จัดไป เดี๋ยวหาเวลาแปลให้เลย

oilza12120

หอพักในฝันสำหรับชายทุกคนเลยครับ 555

ผู้ชายทั้งหอก็เอาเขาไม่ลงจริงๆ ผู้ดูแลคนนี้ไม่ธรรมดา

biggiggog

เจอแบบนี้คงไม่มีใครอยากย้ายออกแน่ๆ

สมกับที่เป็นผู้ดูแลหอจริงๆ
เอาอยู่ทั้งหอเลย ::Bloody::
ขอบคุณครับ