ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 17 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 21, 2020, 01:17:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

voice003

เป็นคนดี ได้รับรางวัลตลอดเลย
แต่เหมียวนี้แอบรู้ใจนะนี้ สงสัยมีตบรางวัลเหมียวแน่ๆหลังงานนี้

TempZ

รอรางวัลน้องมิ้นต์ครับ

edit
ผมเข้าใจว่าปมของเรื่องนี้ เป็นประมาณนี้นะครับ

ตอนแรกอาจจะเป็นเกมส์ที่แข่งกัน ระหว่างดาวกับมิ้นต์ แล้วมีแก้มมาแจมด้วยทีหลัง

แต่ผมมองว่าในช่วงหลัง ๆ ความรู้สึกมันไปไกลเกินกว่าเกมส์แล้ว ถ้าเป็นแค่เกมส์ ไม่น่าจะมีใครมาตามดูแล หรือแคร์ความรู้สึก​นายโทนขนาดนี้

ในช่วงหลัง ๆ สาว ๆ อาจจะมีความรู้สึกดี ๆ กับนายโทนบ้าง แต่ทั้งสถานะ ทั้งความรู้สึก ก็ยังไม่ถูกทำให้ชัดเจน ยังไม่มีใครกล้าไปต่อ มีแต่แทงกั้กกันไปเรื่อย ๆ

Thunyawit sriradon

SilentKnight

mspeed

มีอาการลงแดงเล็กๆครับ
ยาเกะมาไม่ทันกดเข้ากดออกมาดูตลอด
ต้องหาอะไรทำให้ลืมๆไป ไม่งั้นอดแวะมาดูไม่ได้เลยครับ
นายโทนน่าจะบอกสาวๆได้แล้วว่ารู้เรื่องหมดแล้วนะครับ
จะได้เปิดใจกันไป แต่กลัวอดหรือเปล่านะ

xtazy

namogt

มีฟ้าเหลืองแน่นอนงานนี้เด็ดๆร้อนแรงทุกคนสาวๆ เป็นผมคงรับมือไม่ไหว

Heavent01

exelier

เยสสส ในที่สุด แมทช์ที่รอคอยก็มาถึง
ดาวมิ้นต์ สนุกแน่ตอนหน้านี้
ปล. ขอref ของภาพนี้ได้มั้ยครับ มันเซ็กซี่จริงๆ ให้ตายเถอะ
https://www.img.in.th/images/b9fef53617ada74b1f868df95ea06bcf.gif

veget

พี่โทน รางวัลเยอะจริง แต้มบุญเยอะมากกกก แต่เมื่อไหร่จะเคลียร์เรื่องบุ๊คซะที หน่วงๆกับเรื่องนี้ ส่วนเรื่องที่ดาวพูด  เป็นอย่างนี้ก็ดีอยู่เเล้ว  อันนี้พอเข้าใจได้อยู่

testman

บอกเลยว่า ตอนนี้ไม่รู้แล้วว่ามินต์กับดาวคิดอะไรกัน

หรือง่าย ๆ ไม่คิดอะไรเลย ขอแค่อยู่ด้วยก็พอ อยู่กับปัจจุบัน แต่ไม่มีอนาคต

บอกเลย มันยิ่งกว่าหน่วงอีก มันเหมือนติดบ่วง วันนึงถ้าทุกคนถือกรรไกรมาตัดเชือกพร้อม ๆกัน นี่ หล่นลงมาคอหักทันทีเลย