ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ OVA

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2016, 12:14:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lolGoodดีย์

ขอบคุณครับ มีการตอนที่เป็นตอนเเยกของแต่ละตัวละครด้วย!

donki

สวัสดีครับ พึ่งมาตามอ่าน และชอบนายชลมากๆ

upperbound

ติดตามๆครับผม สนุกมากๆ รออ่านตอนใหม่ๆอยู่นะครับ ขอบคุณครับ

zorohana

ผมสัญญาว่าจะติดตามผลงานไปเรื่อยๆ ขอบคุณจริงๆครับ

101877

ซักอยากรู้แล้วว่าเหนิงกำลังเข้าไปในห้องทำอะไร รอลุ้นอยู่ ขอบคุณครับ

Close Read

ผลงานน่าติดตามมากๆเลย ขอบคุณครับ

err

ลงทุนวางยานอนหลับเลยนะเนี้ย  สาวๆเวลาอยากได้อะไรขึ้นมาก็น่ากลัวเหมือน
ทำได้ทุกอย่างเลย

wood007

อ่านแล้วทุกบท อยากรู้ว่าเหนิง จะเป็นอย่างไร เน ช่างร้ายนัก

gaphizz

ได้เพื่อน่อนคนที่ชอบเบย หุหุ ::HeyHey::

rubernanglong

::Dizzy::เหมือนคุ้น ๆ อ่านได้ตอนเดียว แล้วหาอ่านต่อไม่เจอ ต้องอ่านทวนอีกรอบ

lupin13

สนุกชวนติกตามจนวางไม่ลงเลย ::DayDream::

m.lostman

araiwaaa

อ่านตอนล่าสุดก่อนค่อยมาตามอ่านตอนเก่า เหนิงนี่ก็น่ารักนะเปลี่ยนตัวเองเพื่อคนรัก

pgh22

ชายในฝันนี่เองขอบคุณครับ

kamic

ขอบคุณครับผม  ถึงจะงงๆ  ก็เถอะ