ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 65 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 01, 2021, 09:49:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

turie

1819

ใจหายแว็บที่เทพโทนบอกว่า อีกพักใหญ่จะเอางานมาลงให้อ่านอีกที่ จนกว่าจะได้กลับบ้าน   คือ เข้าใจดีมากๆ ครับ ที่ต้อนป่วยมันเครียดๆ สมองไม่แล่น คิดนั้นนี่ ไปหมดเลย ทั้ง ร่างกายที่ไม่เต็มร้อยแล้ว บวกกับการใช้ชีวิต และ การทำงานการหารายได้ที่หายไป  แต่ก็คิดบวก ว่าเราไม่ใช่คนเดี่ยวที่เคยป่วย เพราะเจ้าพี่โควิด19  บ้างคนถึงกับสูญเสียครอบครัว   คนรักเลย ครับ
แต่ก็อดใจหายไม่ได้ว่าอีกนานกว่าจะได้อ่าน  ไม่เศร้าดีกว่า 555
เรื่องในต้อนนี้  ฟินอีกแล้ว บทsex ของดาวมาเต็ม จริงๆจากต้อนที่แล้ว มาถึงต้อนนี้    คือ ยกให้เป็นเดอะเบส กว่าครั้งแรกที่จัดไป 5 น้ำกับดาวอีก คือ ฟิว นี้คือ ฟิวผัวเมียจริงๆ ตัดมอหืนขาวของมืนต?ออกไป   มันรู้สึกว่า ดาวยอมทั่งกายและใจ ด้วยความรักเลย ไม่ใช่แค่ใคร่อย่างเดี่ยวเหมือนครั้งแรก ที่ได้ กัน    ทุกอย่างเครียสใจกันหมด ยกเว้น เรื่อง แชท ที่บุ๊คให้ดู กับ เพราะอะไรบุ๊คถึงทำแบบนั้น ในส่วนของดาว

กลับมาส่วนของเจ้าหญิงมินต์ บอกเลย  ขำก๊าก มาก ที่เปิดตัวมินต์คราวนี้ด้วย คำพูดเหน็บแซะ 555 แต่ก็ติดใจคำพูดที่ดาวบอก กับน้องๆว่า มินต?ไม่ค่อยพูดเพราะเจออะไรแย่ๆมาเยอะมาก   คือ ทำให่ห่วงมินต์เลย ว่า แฟนเก่ามินต์ทำไรกับมินต์  ไว้บ้าง มินต?ถึงตัวสั่น เวลาเทพโทนจะแกล้งหื่นใส่  หรือครั้งแรกที่มีอะไรกับเทพโทนแล้งจบไม่ให้กอดเขยิบหนี    แล้วมินต์มา สายลุคแบบนี้ ทั่งฮา ทั้งลุ้นว่าจะโกรธดาวไหมที่ประกาศแบบนั้น  แล้วทำไมมินต์ไม่โทรเครียส์กับโทน เหมือนดาว และแก้มเลย ต้องรอเจอเหรอ  งง กับ 3 สาวจริง ๆ
ส่วนแก้ม รอไปก่อนนะ ประดับดาว ส่งไม้ต่อไปให้มินต?อยู่   
ว่า แต่ในคืนนี้ มีงานเลี้ยงกิล น้องหมวยจะมาแล้วใช่ไหม 
Edi t  อ่านจบ อื่มเอ่ม สุดๆ แต่ยังไม่หายคืดถึงมินต์ ยังไง ขอเป็นกำลังใจให้เทพโทนหายไวๆ กลับบ้านเร็วๆ นะครับ ว่างๆ ขอหมอ พยาบาลฝึกปอด โดยการเป่าลูกโป่งบ่อยๆให้ใหญ่ๆนะครับ  ช่วยให้ปอดแข๋งแรงฟื้นฟู่ได่เร็ว ช่วยได้นะครับ ต้อนผมติดโควืดหมอก็ให้ทำอย่างนี้ที่บ้าน แถมต้อนช่วงวัยระห่ำโดนยิง ปอดบางส่วนฉีก ก็ใช้วิธีเป่าโป่งระหว่างนอนรักษสครับ สู้ๆนะครับเทพโทนหายไวๆ

กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

hanvises

ท่านโทนนี่สาวๆในร้านคงรู้ถึงความเก่งกาจของท่านแล้ว เพราะดาวเล่นประกาศขนาดนั้นเลย 55++

Ttum1188

ดาวกับมิ้นต์ เคลียร์ เหลือนังหนูแก้ม แต่ไม่รู้ว่าพี่ติมจะเปิดประเด็นหรือเปล่านะ ปล.รักษาสุขภาพด้วยนะครับท่านโทน

kizzies

ipichai

ผมเป็นห่วงไรต์เตอร์มากนะครับ
อยากให้ไรต์เตอร์รักษาตัวให้เต็มที่ เอาให้หายดีก่อนแล้วค่อนกลับมาดีกว่าครับ
รอได้ครับ

อ้าวนี่ยังไม่ได้ไปมอหินขาวกับมิ้นต์หรอ ดีเลยเดี๋ยวจะเอาความรู้สึก นี้กับมิ้นต์ไปอ่านมอหินขาวใหม่น่าจะได้อารมณ์อีกแบบ
มิน่าล่ะทำไมตอนขึ้นมอหินขาวด้วยกันมิ้นต์ถึงเป็นสาวบ้านสวนขนาดนั้นรักจริงๆเจ้าหญิงน้ำแข็ง
แต่อย่าเพิ่งอะไรกับหมวยเลยเดี๋ยวจะมีเรื่องตามมาอย่างที่ท่านเทวดาบอก และ ยังมีอีก 3 สาวนะทั้งแก้มทั้ง 2 เจ๊ยังไงก็ต้อง เคลียร์กันให้ได้

ใจจริงอยากอ่านต่อมาก กำลังสนุกเลยว่ากับหมวยจะได้หรือไม่ได้
แต่ก็เป็นห่วงท่านมาก พักผ่อนให้หายดีก่อนดีกว่า
เป็นกำลังใจให้นะครับ

txxt30

มาตามอ่านตอนที่แก้ไขอีกรอบ จะได้ไม่ตกข่าว

ยัยหมวยนี่ว้อนท์เสียจริง  ว้อนท์ที่จะเป็นสมาชิกเมียๆ ของโทน แต่ดูทรงแล้วน่าจะเป็นตัวปัญหาในขีวิตมากกว่านะ โทนคงไม่เผลอไผลไปเอาปัญหามาเพิ่มอีกล่ะ  ถ้าเป็นคุณรุกกะก็ว่าไปอย่าง น่าจะทางสะดวกกว่าเยอะเลย

kodzilla

sdtop1108

โมเม้นตนี้ ง้อเทพโทนกันสองคนละ 
อีกคนนึงจะง้อยังไง อยากรู้แล้วครับ

ปล รักษาสุขภาพด้วยนะครับ  หาบไวๆครับ

Pra-in

marco35