ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Furareta Kanojo คนที่ใช่หรือสิ่งที่ใจต้องการ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 27, 2019, 02:55:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andycarton

ถ้าเดาก้อจะประมาณว่าโดนลงแขกแล้วพระเอกของเรากัอมาล้างชามหรือเปล่าเนี่ย? ::DookDig::edit:โถๆๆนางเองของเราชอบแนวนี้อะนะ 555โดนจัดจนไม่มีเวลาคิดถึงคนอื่นเลย ::DookDig::

boyforevero

พระเอกกินพืชก็งี้ล่ะสุดท้ายก็ได้แค่แอบดูแหงมๆ
ไม่แค่แอบแฮะ นี่และสิ่งที่เอ็งควรทำแต่แรกละ

oxx

ตอนจบนางเอกโดนเทปะเนี่ย

แก้ไข
ผช.มันเก่งเหมือนกันนะ

[S]ha[D]ow◕‿◕

แค่เห็นชื่อเรื่องผมนี่รีบกดเข้าอย่างไว

ป๊าดโถ่ จบแบบนี้ซะงั้น ชอบคำพูดตรงหน้าเครดิตจัง ในที่สุดก็คือคนที่ใช่แล้วทำในสิ่งที่ชั้นชอบ มัวแต่กระเจี๊ยวธรรมะ จนนางต้องหาดุ้นชายอื่นมาเพื่อสนอง 555+

skas999

เปย์เป็นแสน แขนไม่ได้จับ น่าสงสาร พระเอกไม่ยอมโชว์หื่น นางเอกจะรู้ได้ไง

ในที่สุดพระเอกก็ไดโชว์ของ ว่าแต่ครั้งแรกของพระเอกทำไมเก่งจังฟะ เก่งเกินไปนะ

Prof.Dharc

เรื่องแนวนี้พระเอกต้องไก่ตลอดเลยแฮะ จะว่าสมน้ำหน้าดีมั้ย เอาเป็นว่าโง่เองละกัน

Edit. อ้าว ตูนึกว่าไก่ มันแอบร้ายเงียบนี่หว่า แต่ก็โง่อยู่ดี ถ้าทำแต่แรกก็รินรวบคนเดียวไปละ

penguinzz

อูย โดน​รุม​แน่​นอน​อิ​หนู สงสาร​พระเอก​อ่ะ

Edited : จบ​แบบ​นี้​ก็​ได้​เหรอ ถือ​ว่า​แฮปปี้เอนดิ้ง​มั้ย​นิ 555

shetarsk

พระเอกน่าสงสารจัง สงสัยคงคิดว่าจะให้เกียรติ นางเอก
แต่จริงๆ ถ้าคบกัน ควรคุยกันนะเรื่องเซ็กเนี่ย

edit  เอ้าเชี่ยยยย พระเอกเหมือนสติหลุด ดูหลอนๆไปเลยอะ

akine

::Ahh:: โถ่วเปิดมาก็ดาร์ค ซะแล้ว แบบนี้จะรับได้มั้ยเนี่ยแถมมาถึงก็รุมเลยอะ เฮ้อปวดใจเลยแฮะ
edit : ตบมือให้เลยอะ มีแฟนแบบนี้โหยย แต่แบบ นางเอกก็เกินไปนะเนี่ย  ::Shy:: ทำไม่พูดกับพระเอกก่อนฟร้าาา

patch

นี่สินะคนดีไม่มีที่อยู่ ดีนักอดกินตลอด

อ้าวหักมุมจบแบบแฮปปี้ซะงั้นก็ดีถือว่าถูกใจกันทั้งคู่

cdassdf sdfsfsd

::Hmmm:: เปย์เป็นแสนไม่ได้เลีย ขอชักว่าวใส่เอาแล้วกัน ฮ่าๆ  ::Waiting::

drof666

เจ็บกระดองใจเมื่อเห็นคนที่ชอบเล่นมวยหมู่ จนอยากขอเข้าไปร่วมวงด้วย

นนท์ สายหื่น

พระเอกเรามีแฟนแต่ไม่เอาสักทีผลสุดท้ายก๊ได้แต่แอบดู
ไอ้3ตัวมันไปแล้วพระเอกมันอารมหื่นขึ้นแปบเต๊มแม๊กเลย