ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taono Kinoko]Koibito Gokko แลกคู่สวิงรัก Ch.2 PART B แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 12, 2020, 05:15:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Homun

พระเอกก็หาย เพื่อนก็มาคอยตื้อ ยังงี้ก็เสร็จสิ

eeb

ชอบเรื่องนี้ตรงปกติ แนวNTR นางเอกโดนชู้จัดดอกแรกแล้ว จะเคลิ้ม แล้วกลายเป็นทาสเลย แต่เรื่องนี้ยังคงความซึน ความปากแข็ง แล้วรักแฟนอยู่ เลยยิ่งฟิน

Prof.Dharc

จบตอนนี้น่าจะกลับตัวยากจริงๆแล้ว(ถึงจะทำท่าเหมือนไม่ชอบ ไม่สนก็เหอะนะ) รอ อาจารย์แกเขียนตอนที่ 3 เลย อยากให้มีต่อไปอีก
ดูซิว่าจะถึงตอนจัดหมู่กับคนนอกมั้ย มาขนาดนี้แล้ว เพื่อนมันก็เห้ไม่ใช่เล่นๆด้วย

chokolate

สุดท้าย ติดใจเพื่อนพระเอก หลังจากนี้ คงยอมทุกอย่างแล้ว

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูท่าคงไม่ได้กลับไปฉลองกับแฟนแล้วละ คงต่อกันยาวๆ

เอิ่ม เป็นความสัมพันธ์ที่น่าปวดหัวจริงๆ4คนเนี๊ย

Tcmmsk

พระเอกโดนละ นางเอกเป็นฝ่ายติดใจเอง แต่ช่วยไม่ได้ดันเสนอเองหนิ จะสงสารก็ไม่มาก

Harrybank1

apichart2523

เอาไปเอามาจะเสียเมียให้คนอื่นนะ เรื่องจริงยังไงผมก็ทำไม่ได้

exseed

Soloza13

ติดตามเลยครับแนวนี้อ่านสนุกดีผมว่าผมชอบนะแปลแบ่งสีชัดเจน ดูๆแล้วอีกคู่ที่ออกไปเดทมันจะคุ้มไหมนะดูแล้วคนที่อยู่ที่ห้องจะได้จัดกันแน่ๆ

norari