ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 10 (พี่คนสวย)

เริ่มโดย Farewell, ธันวาคม 30, 2020, 06:10:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hurricane

wasanbom

แผนไม่ได้ตั้งใจนี้ เข้าทางแม่หรือเข้าทางลูก

tango2003

แม่วินี่วางแผนได้แยบยลมาก ยิงนกนัดเดียวได้หลายตัวเลย

onzoul

redmuffer

tungbts

ตะวัน123

ถึงจะนานแต่ก็รอครับแล้วก็กลับไปอ่านตอนที่แล้วจะได้ต่อเนื่อง

brother1

::YehYeh::หายไปนานเลยนะครับ แต่ก็กลับมาได้ฟิวเดิมเลย คุณแม่เริ่มจะหาตัวช่วยให้ลูกชาย แล้วก็กะจะเอาเป็นสะไภ้

Mylove1234

แป้งวันนี้แหละ เสร็จเป้เพราะวิภาแน่

XYZ

เข้ามารอทุกวันเลยครับ พอเห็นตอนใหม่อัพ ดีใจมากครับ เป็นของขวัญปีใหม่ที่ดีจริงๆ ครับ

ดูแล้วตอนนี้แป้งไม่รอดแน่ โดนวิภาจัดให้ขนาดนี้

ขอบคุณมากครับ

Evolution PK

singkanong

หายไปนานเลยเห็นมาก็ดีใจรีบอ่านเลยว่าแต่แป้งกะเป้จะได้จัดกันไหม

err

คุณแม่วิภา  ร้ายมาก  กลัวแต่แม่จะทนไม่ไหวเข้าไปรุม เป้กับแป้งเอง
..ได้ลูกสะใภ้  สมใจเลยคุณแม่  แป้งเอง คงต้องรอดูตอนหมดฤทธิ์ ยา   ว่าหยังอยากควยเป้ อีกไหม...

Phongphan Phetcharat