ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.2) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 20, 2016, 12:00:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thisisbest

ลุ้นๆ อ่านมาถึงคุณหมอสาว นึกว่าจะเป็นรายต่อไปซะอีก

bunchucherd

dikky

เพิ่มเติมเนื้อเรื่องได้เข้มข้นมากครับ ขอบคุณครับ

attawit2524

ไรท์อุตสาห์มาแก้งานใหม่ จะแจ่มแค่ไหนขอชมไว้ก่อนแจ่มมากๆครับ

tadds

ขอบคุณครับผม
รอติดตามตอนต่อไปครับ

xonly289482

บาป 1 ตอนที่ 2 ยังสนุกขนาดนี้ อยากให้รีไรท์เรื่อย ๆ เลยครับ จะรอเสพอย่างตั้งใจ

Ako

สนุกมากขอบคุณครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามดี อยากรู้จริงพระเอกเราจะมีหญิงกี่คน

tnttnt

เรื่องแนวสกิลโกงๆ นี่ชอบจังเลบ   ::Shy::

taton

ยิ่งอ่านยิ่งสนุก แต่เหมือนช่วงที่พลสั่งแก้วมันขาดช่วงอยู่นิดนึงนะครับ(พลรู้ได้ไงว่าต้องสั่งยังไง) ขอบคุณมากครับ

delealpi

พลังแบบนี้ น่าสนจริงๆ ขอบคุณมากครับ

nawin1357

ขอพลังอย่างนั้นบ้างได้ไหม

pongsap

tayo14

ชอบมากครับ เนื้อเรื่องแหวกแนวน่าสนใจดี จะรอตอนต่อไปนะครับ

gaingane

ตามมาอ่านอีกรอบครับ ชอบจริงๆ รอตอนใหม่อยู่นะพ่อคุณ อยากเห็นการสู้กันของแต่ละบาปแล้วว  ::Glad::

automilo

เหมือนจะเข้าใจมากขึ้น มีการเพิ่มรายละเอียดของเนื้อหาแทรกเข้ามา เยี่ยมครับ อ่านครั้งนี้เข้าใจมากกว่าเดิมครับ ขอบคุณครับ