ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

readinggg

สงสัยน้องนาถจะโดนรุ่นพี่สั่งสอน ร้ายเกินเหตุ

มี เต็มรัก

มาเร็วทันใจมากครับ
2 ตอนติดเลย

•====================================•
2/6/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด มา 2 ตอน
แล้วคุณพิมพ์ตอบผ่านๆมาแบบนี้ มักง่ายกับไรต์ไปนะ พักใช้
แบน 6 เดือน { 2/6/2561 ~2/12/2561 }

•===============================================•

kia987789

Sompohp Tidsadikun

อิจฉาลุงพลจิงได้นางฟ้าเป็นเมียเป็นสิบแถมได้พลังพิเศษอีกแต่ก็หมั้นไส้ด้วยที่แกหักโหมสะไม่ดูอายุตัวเองเลยจะไหวได้อีกกี่คนแบ่งได้คงดี5555

jomtulee

ได้พลังวิเศษ แม้ต้องสูญเสียบางอย่าง แต่ถึงจะตายคาอกสาวๆ มันก็คุ้มนะลุง

teravud

ในที่สุดตอนที่ตั้งตารอก็มา หมอพลอยกับลุงพล จัดให้หนักอย่าน้อยหน้าพิมมี่นะลุง

sniperteam

จะดีใจหรือเสียใจดีเนี่ยพลังพิเศษแบบนี้ แต่แลกมากับเสียพลังชีวิต ได้คุ้มเสียไหมเนี่ยตาพล น่าสงสารดีไหม แต่ก็นะ เลือกยาก ขอบคุณครับ

funkypunk

และแล้วก็มาถึงช่วงเวลาที่เหล่าสาวๆจะรวมกันลงโทษ ... เอ๊ะ หรือเรียกว่าให้ของขวัญดี  เขียนฉากนี้ยาวๆเลยก็ได้ รออ่านต่อไปนะครับ  ::Glad::

Kingmar

Pracha Charermwattanatai

::Sobad::ทำไมต้องมีเงื่อนไขด้วยลุงพลยังมีภารกิจอีก6 สาว. แล้วไหน สต๊อกเก่าอีก

oui

สโลแกน ของชาวหื่น ขอตายคาอกดีกว่าตายเพราะสาเหตุอื่น

surasek

::Thinking::อยากเห็นหุ่นของหมอพลอยจังเลยครับ เพราะอ่านไปจินตนาการถึงพลอยแสง แอร์การบินไทยทุกที

kriangbaac

น่าเป็นห่วงลุงนะครับ แต่มีเมียเป็นหมอ คงไม่ปล่อยแกเป็นอะไรหรอกนะครับ

ฟหกด่าสว

ลุงพลจัดหมอพลอยหนักๆ เลย รออยู่ครับ  ส่วนนาวฟ้าที่เหลือค่อยทยอยเก็บเอา  เสร็จภารกิจเมื่อไร  อยากให้มีภาคสวรรค์ด้วยจัง  เป็นภาค ๓  คงดีไม่น้อย

มานะ มีสุข

พลังวิเศษของลุงพล ถ้าแกใช้ไม่หักโหมจะเป็นประโยชน์มากๆเลย แต่จำเป็นเพราะนางฟ้าแต่ละองค์ งดงามจนไม่สามารถห้ามใจได้ สู้ๆครับลุงพล