ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 20, 2019, 11:19:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

obscuresmiile

zero21

มีเช่ากันแบบนี้ด้วยเหรอเนี้ย ถ้ามีจะไปเช่าระยะยาวบ้าง 555

ตอนแรกโมโห แต่พอรู้ว่าซิงอยู่ก็รักใหญ่เชียวนะ ได้ของดีซะแล้วเจ้าหนุ่ม  ::Glad::
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

amt8406

ปลอมข้องมูล เข้ามาแต่ยังซิงอยู่  หุหุ  แล้วถ้าหมดสัญญา แล้วจะไปไหนหรือว่าอยู่ต่อ

virgoranger

ดูจากทรงแล้วน่าจะยังซิงนะเนี่ยย

Edit นั่นไง บริการนี้ดีนะเนี่ย

joker socool

คุณโคจิ  ที่จริงแล้วชั้น...แปลงเพศมาค่ะ  ผิดๆ5555 ยังซิงแหงๆดูจากสภาพแล้ว  แบบี้โคจิตะลุยเดี่ยวสอนงานได้เต็มที่เลย

ไอคำว่าฝึกกับคนของเรานี่ฝึกจนท้องเลยหรือแค่ฝึกหว่า  แต่ดูหน้าคนพี่น่ารักนะเหมาะถูกฝึกมากกก

kapomman

มันคงคล้ายบริษัทจัดหาคู่ดูตัวซินะ แต่นี่เป็นแบบจ่ายเงินซื้อขาดแบบไม่ต้องถามความเห็นชอบอะไรเพราะอีกฝ่ายพร้อมขายแล้ว   อนาคตอาจมีแบบนี้ก็ได้แฮะ 

จบแบบ แฮบปี้เอ็นเดิ้งแฮะ  ดีจังไม่ปวดตับ  แสดงว่าซีรีย์นี้ผมน่าจะอ่านได้ไม่ชอบแนวซีเรียส

sukit

โคจิเมิงนี่ได้ทีเอาใหญ่เลยนะ มายะนี่กำลังตกใจเลยทีเดียว และต้องบอกว่าลายเส้นสวยมากด้วยครับ

l2aito

อ่าวเห้ย เดี๋ยวนะยังซิงอยู่อย่างงั้นรึ!?

*edit*
ตอนหน้าสัมผัสถึงความตับระเบิดเต็มๆ เลยครับ

mrbirddum

ติดตามผลงานของท่านมาระยะนึงครับ ขอบเส้นสาย คำแปล ฟิลลิ่งมันมา 

jinkrasama

เอาบริษัทจัดหาคู่มาล้อเลียนมั้งเนี้ย
เปิดมาใสๆ เหมือจตอนต่อไปจะไม่ซะแล้ว

kitti000

โอ้ววว ในอนาคตถ้าผู้หญิงล้นโลก จะมีเช่าแบบนี้ไหมเน้อ เล่นเช่ากัน 30 ปีเลย
แต่ก็เนาะ พออายุ 40+ แล้วก็คงยกเลิกสัญญาแหละ   ::Evil::

Edit: เย้ๆ ถึงจะมีผัวแล้วแต่ได้เปิดซิงก็ไม่เกี่ยงนะ  ::Shy::

HK

มีสาวๆสวยๆหุ่นดีดี ให้เลือกทั้งเล่ม แบบนี้ต้องจัดการเธอจนไม่มีแรงทำอะไรต่อไปเลย แต่น่าเสียดายไม่น่าแต่งงานแล้วเลย

***หืม แต่งงานแต่ยังซิงอยู่ นี้มันมหา แรค์เลย

pantano

โหเข้าทางเลยเคยมีผัวมาแล้วรุนแรงได้
แหม่หักมุกซิงซะงั้นตอหน้านี่สาวมาสองคนเลยเด็ดแน่นอน

oakvanilla

จัดหนักตั้งแต่ตั้งเลยหรอ แอบสงสารมายะอยู่หน่อยๆ เยโหดเหมือนโกรธ..55

หักมุมอะแอบสงสารมายะแต่ดีนะจบสวย